Wayoyi da ƙa'idodi

Yadda ake kashe sanarwar da faɗakarwa akan WhatsApp

Yawancin mu muna fama da matsalar sanarwa da faɗakarwa da ke bayyana akan aikace -aikacen WhatsApp WhatsApp. Wanda galibi babban rashin jin daɗi ne a gare mu a wasu lokuta.
Amma kada ku damu, masoyi mai karatu, zamuyi bayanin yadda ake kashe faɗakarwa da sanarwa a kunne Menene Yake.

WhatsApp ya riga ya gabatar da wani zaɓi wanda zai ba ku damar yin sanarwar sanarwa don tattaunawar mutum da faɗakarwar saƙon rukuni har abada akan dandamalin sa.
Tun watan Oktoban bara.

Koyaya, wannan zaɓin ba shi da amfani lokacin da wani a cikin tattaunawar rukuni ya tunatar da ku cewa kun riga kun kashe sanarwar su.

Za ku ci gaba da karɓar sanarwa da faɗakarwa idan mai amfani a cikin rukunin ya ba da amsa ga ɗayan saƙonnin da kuka aiko a baya ko ya ambace ku a cikin zaren.
Wannan ba aibu bane na fasaha, amma yana iya zama abin haushi idan membobi da yawa na ƙungiyar shiru sun ambace ku ko amsa saƙon da kuka gabata.

Kuna iya sha'awar sani: Mafi kyawun app don WhatsApp dole ne ku sauke و Yadda ake dakatar da adana kafofin watsa labarai na WhatsApp zuwa ƙwaƙwalwar wayar ku

Yadda ake rufe faɗakarwa akan WhatsApp

Kuna iya kashe faɗakarwar saƙon da ke ambaton ku ko amsa saƙon ku na yanzu a cikin rukuni wanda sanarwarku ta riga ta yi shiru a kan Android da iOS.
Hakanan yana aiki akan WhatsApp Web ko abokin ciniki na tebur.
Abin da kuke buƙatar yi shine yin watsi da sanarwa daga masu amfani daban -daban waɗanda suka ambace ku ko aika da amsa ga saƙonku na baya a cikin ƙungiyar da aka rufe.

Don rufe sanarwar daga mai amfani da mutum, kawai yi waɗannan masu zuwa:

  • Je zuwa bayanin martabarsa WhatsApp
  • Sannan danna sunan mai amfani.
  • Na gaba, nemi zaɓi don kashe sanarwar kan Android ko Muryar Mute akan iOS.
  • Sannan zaku iya zaɓar zaɓuɓɓuka guda uku (8 hours - 8 hours , أو mako guda - mako guda , أو Koyaushe - ko da yaushe don zaɓuɓɓuka don yin watsi da sanarwar).

Wannan yana da amfani lokacin da ba za ku iya barin ƙungiyar WhatsApp ba amma ba sa son karɓar sanarwa akai -akai idan wani ya ambace ku ko ya amsa saƙonku a cikin wannan rukunin.

Hakanan, wannan aikin zaiyi aiki koda lokacin da WhatsApp ya kunna tallafin na'urori da yawa da aka ruwaito. Yana iya daidaita ƙa'idodin sanarwa a duk faɗin na'urori.

Kuna iya sha'awar sani: Shin kun san fasalin Kasuwancin WhatsApp?  و Yadda ake canza lambar wayar WhatsApp ba tare da rasa tattaunawa ba Ko duba cikakken jagorar mu akan Whatsapp.

Muna fatan zaku sami wannan labarin da amfani don ku san yadda ake kashe faɗakarwa da sanarwa akan WhatsApp,
Raba ra'ayin ku tare da mu a cikin sharhin.

Na baya
Yadda ake buɗe shafukan Firefox a ƙarshen jerin shafin
na gaba
Yadda ake saita ranar karewa da lambar wucewa zuwa imel na Gmail tare da yanayin sirri

Bar sharhi