apple

Zazzage Microsoft Copilot app (sabuwar sigar)

Zazzage ƙa'idar Microsoft Copilot

Dole ne mu yarda cewa mun riga mun shiga zamanin ɗimbin hankali na wucin gadi. Hakan ya fara ne lokacin da OpenAI ta samar da chatbot (ChatGPT) a bainar jama'a. Bayan 'yan watanni da ƙaddamar da shi, OpenAI ya gabatar da sigar ChatGPT da aka biya wanda aka sani da ChatGPT Plus.

ChatGPT Plus yana ba masu amfani damar zuwa sabon samfurin GPT-4 daga OpenAI, yana da damar yin amfani da plugins, kuma yana iya shiga yanar gizo don samar muku da sabbin bayanai. Bayan babbar nasarar ChatGPT, Microsoft kuma ya ƙaddamar da Bing Chat mai ƙarfin AI wanda ke amfani da ƙirar GPT-3.5 na OpenAI.

Da alama Microsoft ta ƙaddamar da ƙaddamar da ƙa'idar Copilot don na'urorin Android da iPhone. Sabon Copilot na Microsoft yana da ƙarfi fiye da ChatGPT, duk da cewa ƙirar ƙirar rubutu ce ta OpenAI. Bari mu san komai game da sabuwar Microsoft Copilot app don Android da iPhone.

Menene Microsoft Copilot?

Copilot app
Copilot app

Idan kun tuna, Microsoft ya gabatar da wani guntun hira ta GPT mai suna Bing Chat 'yan watanni da suka gabata. Samfurin GPT-4 na OpenAI yana ba da ƙarfin Hirar Bing, kuma ya raba kamanceceniya da yawa tare da ChatGPT.

Ƙirƙirar hoton AI da ikon bincika gidan yanar gizo kyauta sun sa aikace-aikacen taɗi na Bing AI ya fi ChatGPT. Koyaya, app ɗin yana da wasu al'amura, kamar ƙa'idar da ba ta da kwanciyar hankali da tari.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake amfani da ChatGPT akan Android da iPhone?

Yanzu, Microsoft ya ƙaddamar da ƙa'idar sadaukarwa mai suna Copilot, mataimaki na AI wanda ke da nufin warware ayyuka masu sauƙi. Aikace-aikacen Copilot na Android da iPhone yana kama da ChatGPT saboda yana iya taimaka muku da ayyuka masu sauƙi kamar rubuta imel, ƙirƙirar hotuna, taƙaita manyan rubutu, da sauransu.

Zazzage aikace-aikacen Microsoft CoPilot

Abin da ke sa Microsoft Copilot ya zama na musamman shine ikonsa na ƙirƙirar hotuna masu ƙarfin AI. Ee, sabon app daga Microsoft na iya ƙirƙirar hotunan AI ta hanyar DALL-E Model 3. Sauran fasalulluka na Microsoft Copilot sun kasance iri ɗaya kamar na ChatGPT.

Zazzage aikace-aikacen Microsoft Copilot don Android

Idan kana da wayar Android, zaka iya samu da amfani da Microsoft Copilot app cikin sauki. Bi matakan da muka raba a ƙasa don zazzage Microsoft Copilot akan na'urar ku ta Android.

Zazzage Android daga Google Play
Zazzage aikace-aikacen Copilot don Android
  1. Bude Google Play Store akan na'urar ku ta Android.
  2. Na gaba, bincika Microsoft Copilot app kuma buɗe jerin abubuwan da ke da alaƙa.
  3. Bude Copilot app kuma matsa Girkawa.

    Shigar da aikace-aikacen Copilot
    Shigar da aikace-aikacen Copilot

  4. Yanzu, jira har sai an shigar da aikace-aikacen akan wayoyin hannu. Da zarar an shigar, bude shi.

    Bude aikace-aikacen Copilot
    Bude aikace-aikacen Copilot

  5. Lokacin da aikace-aikacen ya buɗe, danna "Ci gaba"Farawa."

    Ci gaba zuwa aikace-aikacen Copilot
    Ci gaba zuwa aikace-aikacen Copilot

  6. Yanzu aikace-aikacen zai tambaye ku Bada izinin shiga wurin na'urar.

    Bada izini ga Copilot
    Bada izini ga Copilot

  7. Yanzu, za ku iya ganin babbar hanyar sadarwa ta Microsoft Copilot app.

    Babban haɗin gwiwar Microsoft Copilot
    Babban haɗin gwiwar Microsoft Copilot

  8. Kuna iya canzawa zuwa amfani da GPT-4 ta danna "Yi amfani da GPT-4” a saman don ƙarin ingantattun amsoshi.

    Yi amfani da GPT-4 akan ƙa'idar Copilot
    Yi amfani da GPT-4 akan ƙa'idar Copilot

  9. Yanzu, zaku iya amfani da Microsoft Copilot kamar ChatGPT.

    Yi amfani da Microsoft Copilot kamar ChatGPT
    Yi amfani da Microsoft Copilot kamar ChatGPT

Shi ke nan! Wannan shine yadda zaku iya saukar da Copilot app don sabon sigar Android. Kuna iya amfani da wannan app don ƙirƙirar hotunan AI.

Zazzage ƙa'idar Microsoft Copilot don iPhone

Duk da cewa Copilot app yana samuwa ne kawai ga masu amfani da Android, yanzu kuma yana samuwa ga masu amfani da iPhone. Don haka, idan kuna son amfani da Microsoft Copilot app akan iPhone ɗinku, yakamata ku bi waɗannan matakai masu sauƙi.

Zazzagewa daga App Store
Zazzage aikace-aikacen Copilot don iPhone
  1. Bude Apple App Store akan iPhone ɗinku kuma bincika Microsoft Copilot.
  2. Bude menu na aikace-aikacen Microsoft Copilot kuma danna maɓallin Get.

    Samu Copilot akan iPhone
    Samu Copilot akan iPhone

  3. Yanzu, jira har sai app da aka shigar a kan iPhone. Da zarar an shigar, bude shi.
  4. Yanzu za a nemi izinin ba da izini. Kawai ba da izini su bi.

    Ba da izini na Copilot iPhone
    Ba da izini na Copilot iPhone

  5. Bayan bada izini, danna maɓallin Ci gaba.

    Ci gaba Copilot iPhone
    Ci gaba Copilot iPhone

  6. Yanzu za ku iya ganin babbar hanyar sadarwa ta Microsoft Copilot aikace-aikace.

    Babban mahallin aikace-aikacen Copilot na Microsoft akan iPhone
    Babban mahallin aikace-aikacen Copilot na Microsoft akan iPhone

  7. Don amfani da GPT-4, kunna maɓallin "Yi amfani da GPT-4"a sama.

    Yi amfani da GPT-4 akan iPhone ta hanyar CoPilot app
    Yi amfani da GPT-4 akan iPhone ta hanyar CoPilot app

Shi ke nan! Wannan shine yadda zaku iya saukar da Microsoft Copilot akan iPhone daga Apple App Store.

Menene bambanci tsakanin Microsoft Copilot da ChatGPT?

Mai kwafi
Mai kwafi

Kafin kwatancen bot ɗin taɗi guda biyu, mai amfani yana buƙatar fahimtar cewa duka biyun suna goyan bayan samfurin yaren OpenAI iri ɗaya - GPT 3.5 da GPT 4.

Koyaya, Copilot yana da ɗan fa'ida akan ChatGPT kyauta saboda yana ba da dama ga sabuwar GPT-4 na OpenAI kyauta, wanda kawai ana samunsa a sigar ChatGPT - ChatGPT Plus da aka biya.

Baya ga samar da damar zuwa GPT-4 kyauta, Microsoft Copilot kuma yana iya ƙirƙirar hotunan AI ta hanyar DALL-E 3 samfurin rubutu-zuwa hoto.

Don haka, don taƙaita kwatancen, yana da kyau a ɗauka cewa ChatGPT da Copilot bangarori biyu ne na tsabar kuɗi ɗaya; Dukansu kayan aikin sun dogara da hankali na wucin gadi; Don haka, kuna iya tsammanin sakamako iri ɗaya. Koyaya, idan kuna son ƙirƙirar hotuna da amfani da ƙirar GPT-4, Copilot na iya zama mafi kyawun zaɓi saboda kyauta ne.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake yin rajista da amfani da Google Bard AI

Don haka, wannan jagorar duka game da zazzage Microsoft Copilot akan Android da iPhone ne. Microsoft Copilot babban aikace-aikacen AI ne wanda yakamata ku gwada. Bari mu san idan kuna buƙatar ƙarin taimako don zazzage sabuwar sigar Copilot don Android da iOS.

Na baya
Yadda ake kashe autoplay akan Twitter (hanyoyi 2)
na gaba
Yadda za a Add Wani Face ID a kan iPhone (iOS 17)

Bar sharhi