Wayoyi da ƙa'idodi

Yadda ake dakatar da adana kafofin watsa labarai na WhatsApp zuwa ƙwaƙwalwar wayar ku

Yadda ake aika saƙonnin WhatsApp ba tare da ƙara lamba ba

Ga yadda za a daina adana kafofin watsa labarai Whatsapp Yana ɗaya daga cikin aikace -aikacen da ke mamaye mafi girman sararin ajiya akan wayoyin mu na zamani. Kuna iya samun hotuna da bidiyo da yawa a cikin WhatsApp WhatsApp , musamman idan kun kasance memba na tattaunawar rukuni mai ƙarfi. Wasu daga cikin waɗannan fayilolin multimedia ana sauke su ta atomatik zuwa ɗakin karatun waya.
Zai toshe adana hotuna da bidiyo ta atomatik daga Whatsapp A cikin wannan labarin, za mu nuna muku yadda ake hana fayilolin kafofin watsa labarai na WhatsApp adanawa zuwa ƙwaƙwalwar wayar ku ta atomatik.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake Boye Matsayinku na Yanar Gizo a WhatsApp

Yadda ake dakatar da adana kafofin watsa labarai daga WhatsApp a cikin ƙwaƙwalwar wayar Android

Idan baku son adana fayilolin mai jarida na WhatsApp kai tsaye zuwa ɗakin karatun wayarku ta Android, bi wasu matakai masu sauƙi.

  • Da farko, buɗe aikace -aikacen WhatsApp akan wayoyinku kuma zaɓi Maki uku a saman kusurwar dama ta allo.
  • Je zuwa Saituna
  • sannan zabi Amfani da bayanai da ajiya .
    A kan allon da ya bayyana, a ƙarƙashin sashin Saukewa ta Media,
  • Danna kowane ɗayan zaɓuɓɓuka uku: Lokacin amfani da bayanan wayar hannu ، Lokacin da aka haɗa ta Wi-Fi ، Kuma lokacin yawo ،
    Kuma a cikin sabon jerin, zaɓi fayilolin da za a kunna don zazzagewa ta atomatik. Domin kada a adana kowane fayil, cire alamar kowane akwati.

Tabbas, idan kuna son adana wasu fayiloli ta atomatik, alal misali, takardu don dalilan kasuwanci, sannan duba akwatin Takaddun da ya dace.
Wannan kuma ya shafi idan kuna son sake adana hotuna da bidiyo na WhatsApp zuwa wayarku ta atomatik.
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Shin WhatsApp baya saukar da kafofin watsa labarai? Ga yadda za a gyara matsalar

Yadda ake dakatar da adana kafofin watsa labarai daga WhatsApp zuwa ɗakin karatu na iPhone

  • Ga masu wayoyin komai da ruwanka ko Allunan da ke gudanar da tsarin aiki na iOS, hanyar tana kama da ta baya.
  • Bude WhatsApp kuma,
  • Je zuwa Saituna> Amfani da Bayanai ،
  • Sannan a cikin sashe Media-Saukewa ta atomatik ،
  • Je zuwa kowane rukuni (Hotuna, Sauti, Bidiyo, Takardu) kuma zaɓi Fara ko zabi Wi-Fi Zaɓin kawai ba tare da salula ba.

A duka iPhone da Android, har yanzu kuna iya adana fayilolin da kuka karɓa ta danna hoto ko bidiyon da kuke sha'awar.

 

Yadda za a daina adana fayilolin da aka karɓa a cikin tattaunawar sirri ko rukuni a kan Android

Don samun ƙarin iko don haka yana hana a adana fayilolin mai jarida, ko sun fito ne daga taɗi ɗaya ko ƙungiyoyi, kuna iya musaki su Ganin kafofin watsa labarai akan wayarka ta Android.

Don taɗi na sirri, ana iya kunna wannan zaɓin ko kashe shi

  • Je zuwa Saituna> Taɗi> Ganowar Mai jarida .

Ga ƙungiyoyi,

  • Je zuwa Saituna> Nuna lamba (ko bayanin ƙungiya)> Ganowar mai jarida .
  •  amsa ba tare da Zuwa tambayar "Shin kuna son nuna sabbin kafofin watsa labarai da aka sauke daga wannan taɗi a cikin hoton wayar ku".

Yadda za a daina adana fayilolin da aka karɓa a cikin tattaunawar sirri ko rukuni a kan iPhone

A kan iPhone, Hakanan zaka iya dakatar da adana hotuna a cikin rukuni ko taɗi na sirri. Don yin hakan,

  • bude Taɗi (ƙungiya ko mai zaman kansa)
  • Danna Ƙungiya ko bayanin lamba .
  • Gano wuri ajiye zuwa Sashen Kayan Hoto kuma zaɓi Fara .

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani wajen sanin yadda za a hana kafofin watsa labarai na WhatsApp adanawa zuwa ƙwaƙwalwar wayar ku. Raba ra'ayin ku a cikin akwatin sharhin da ke ƙasa.
Na baya
Yadda ake share bayanan mai binciken Chrome ta amfani da gajeriyar hanyar madannai
na gaba
Yadda ake canza harshe akan app na Facebook don Android

Bar sharhi