Wayoyi da ƙa'idodi

Mafi kyawun bayanin kula aikace -aikace don wayoyin Android a 2023

Wani lokaci, mukan sami kanmu muna mantawa, har ma game da ƙananan abubuwa. Mun ga mutane suna ɗaukar ƙaramin littafin rubutu suna rubuta bayanansu a ciki. Koyaya, tsarin ba da amsa na tushen takarda yana da iyaka ta zahiri. Aikace-aikacen Memo akan wayoyin hannu na iya ɓacewa ko a manta da su tare da ikon adana hotuna da rikodin sauti.

A baya-bayan nan mun ga yadda ake samun bunkasuwar bayanan kula akan manhajojin Android, yayin da muka tattara tarin bayanan daukar manhajoji dangane da abubuwan ban mamaki da suke bayarwa. Kuna iya saukar da duk waɗannan aikace-aikacen kyauta, kuma tabbas za su ba da gudummawa don haɓaka haɓakar ku a rayuwar ku ta yau da kullun.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Mafi kyawun aikace -aikacen keyboard na Android na 2022 don saƙon sauri

Mafi kyawun aikace -aikacen ɗaukar hoto don na'urorin Android a 2023

A cikin layin da ke gaba, za mu raba tare da ku jerin mafi kyawun aikace-aikacen ɗaukar rubutu don Android. Don haka wannan shine mu bincika wannan babban jeri.

Muhimmi: Wannan jerin ba bisa ga fifiko ba. Muna ba ku shawara ku zaɓi kowane ɗayan waɗannan aikace -aikacen da suka fi dacewa da bukatunku.

1. KalankuNad

KalankuNad
KalankuNad

بيق KalankuNad Yana da cikakken fasalin Android note shan app. Ba lallai ba ne ka shiga cikin app ɗin, amma dole ne ka yi haka idan kana son daidaita bayanan ku kuma amfani da madadin kan layi. A karon farko da ka bude app din, zai dauke ka cikin kyakkyawan koyawa, wanda zaka iya zabar tsallakewa amma yana da matukar taimako.

Kuna iya saita aikace -aikacen a cikin jigogi uku, gami da taken duhu. Da zarar kun gama rubuta bayanin kula ko jerin abubuwan dubawa, za a adana shi ta atomatik lokacin da kuka danna maɓallin baya. Kuna iya saita takamaiman lokaci ko rana don tunatar da bayanai. Bugu da ƙari, zaku iya liƙa bayanin kula ko jerin abubuwan dubawa a sandar matsayi idan kun kasance nau'in mantuwa.

Wani fasali mai amfani shine AutoLink wanda ta hanyar app ɗin yana gano hanyoyin haɗin yanar gizo ko lambobin waya ta atomatik a cikin bayanan ku kuma yana ɗaukar ku zuwa mai kiran ku ko mai binciken ku tare da dannawa ɗaya, yana adana muku wahalar kwafa. Baya ga duk waɗannan fasalulluka, zaku iya canza launi na bayanan ku, saita widget din memo, shirya bayanin kula ta kallon kalanda, kulle makulli tare da kalmar sirri, raba bayanin kula, da ƙari mai yawa. Aikace-aikacen kyauta ne don saukarwa da talla.

Bayanan kula Bayanan Kula Bayanan Kula
Bayanan kula Bayanan Kula Bayanan Kula

2. Evernote

Evernote - Notes Oganeza
Evernote - Mai tsara bayanin kula

Evernote yana buƙatar rajista tare da imel ɗin ku ko Asusun Google. Kuna iya saitawa da amfani da makullin sawun yatsa don kare bayananku. Yana ba ku damar ɗaukar bayanai ta nau'ikan nau'ikan rubutu kamar rubutu, haɗe-haɗe, rubutun hannu, hotuna, sauti, da ƙari.

Aikace-aikacen dandamali ne, don haka bayananku suna daidaitawa a duk na'urorin ku. Yana da sauƙi saita masu tuni, ƙirƙirar lissafin bincike, ko tsara abubuwan da suka faru. Idan fasalulluka sun mamaye ku, zaku iya duba wasu  Tukwici da dabaru a shafin yanar gizon ta. Evernote kuma yana goyan bayan widget din allo na gida don saurin shiga bayanan ku.

Siffar kyauta ta wannan aikace -aikacen bayanin kula na Android zai ba ku damar amfani da shi a cikin na'urori biyu da kowane mai bincike. Bugu da ƙari, sigar kyauta tana ba da damar har zuwa 60MB na loda a kowane wata da girman fayil har zuwa 25MB. Aikace-aikacen yana ba da siyan-in-app don biyan kuɗi zuwa shirye-shiryen PLUS ko PREMIUM, samun ƙarin sararin ajiya, da sauran fasali da yawa.

3. Google Ci gaba

Google Ci gaba
Google Ci gaba

Tare da Google Keep, zaku iya ɗaukar rubutu a cikin tsari iri -iri kamar rubutu, hotuna, rubutun hannu, ko bayanan murya. Sauƙin aikace -aikacen gaba ɗaya shine mafi kyau. Ana iya rarrabe bayanin kula ta fannoni kamar aiki, hali, ko kowane lakabin da kuke so. Zaka iya saita masu tuni dangane da lokacin ko ina (idan aka kunna GPS).

Masu tuni zasu tashi azaman sanarwa akan duk na'urorin da aka shiga da asusun Google ɗin ku. Don haka, akwai karancin damar da za ku rasa ta. Lokacin da kuka rubuta bayanin ku, yana aiki tare da asusun Google, don haka babu tsoron rasa shi. Kuna iya bincika kowane rubutu cikin sauƙi kuma ku tsara shi ta hanyar ba da lambar launi ga kowane bayanin kula.

Google Keep yana samun dama daga kowane mai bincike kuma yana da kayan aikin Chrome. Ya kasance aikace-aikacen ɗaukar rubutu na yau da kullun don Android tun lokacin da aka ƙaddamar da shi a 2013. Yana da kyauta kuma baya nuna kowane tallace-tallace, kuma yana iya kiyaye ku cikin tsari a cikin rayuwar ku ta yau da kullun.

4. clevnote

clevnote
clevnote

بيق clevnote Manhajar Android ce da aka tsara a hankali don taimaka muku a rayuwar ku ta yau da kullun. Ya fice daga sauran aikace-aikacen bayanin kula ta hanyar keɓantacce na musamman da fasali masu amfani. Baya ga ɗaukar bayanai masu sauƙi, yana iya yin ƙari mai yawa. ClevNote na iya taimaka muku tsarawa da adana bayanan asusun banki cikin sauƙi.

Sannan zaku iya raba lambar asusunka ta hanyar kwafa shi cikin sauƙin allo. Samar da jerin kayan masarufi ko kowane jerin abubuwan yi yana da sauƙi kuma mai dacewa. Aikace -aikacen na iya taimaka muku tunawa da ranar haihuwa tare da ƙarin bayanin kula da sanarwa. Siffar Shafin Yanar Gizo yana taimaka muku adana sunan mai amfani da URL ɗin ku don ci gaba da bin diddigin gidajen yanar gizon da kuka yi rajista da su.

ClevNote yana adana bayanan akan ƙwaƙwalwar na'urarka tare da ɓoyewar AES. Hakanan zaka iya zaɓar madadin zuwa gajimare ta amfani da Google Drive. Ana iya kulle aikace -aikacen tare da lambar wucewa. Bugu da ƙari, akwai tallafin widget.

Gabaɗaya, ClevNote yana da nauyi kuma ɗayan mafi kyawun aikace -aikacen bayanin kula don Android. Ya ƙunshi tallace-tallace kuma yana ba da siyayyar in-app.

ClevNote - Notepad, Jerin dubawa
ClevNote - Notepad, Jerin dubawa

5. Bayanan kula

D Bayanan kula - bayanin kula da lissafi
D Bayanan kula – bayanin kula da lissafi

بيق Bayanan kula Kyakkyawan ƙa'idar ɗaukar hoto ce don Android tare da ƙirar ƙirar kayan abu. Aikace-aikacen baya buƙatar kowane asusun kan layi don farawa. Yana da sauƙi kuma kama da Google Keep ta fuskoki da yawa. Kuna iya ɗaukar bayanan kula da lissafin bayanai cikin sauƙi.

Hakanan, zaku iya ƙara rukuni don tsara bayanan ku. DNotes yana ba ku damar bincika, raba da kulle bayanan kula tare da sawun yatsa. Haka kuma, zaku iya zaɓar jigogi da yawa, saita launuka akan bayanan ku, da adana bayanan ku zuwa Google Drive ko katin SD.

Wannan madadin Evernote yana goyan bayan widgets tare da nuna gaskiya. Bugu da ƙari, ya zo tare da haɗin gwiwar Google Yanzu, kuma kuna iya ɗaukar bayanin kula ta hanyar cewa kawai "ɗauki bayanin kula" sannan abun cikin bayanin ku ya biyo baya. Gabaɗaya, DNote abu ne mai sauƙin daidaitawa, mai sauƙin amfani aikace-aikacen bayanin kula na Android wanda ke da sauƙin saukewa kuma baya nuna kowane talla.

6. Bayanan kula - Notepad

Ana iya amfani da wannan aikace -aikacen azaman littafin rubutu, jarida ko littafin rubutu. Aikace -aikacen yana shirya bayanan ku cikin manyan fayilolin da aka rarrabasu cikin Diary, Finance, Health, Personal, Shopping, and Work. Ana iya kiyaye bayananku tare da kalmar sirri, PIN ko sawun yatsa.

Yana da sauƙi don bincika bayanin kula a cikin ƙa'idar, kuma ana iya rarrabe bayanan ta kwanan wata, take, ko babban fayil. Kuna iya ƙara tunatarwa ga kowane bayanin ku. Ana iya daidaita bayanan kula ta amfani da Google Drive. Bugu da ƙari, Bayanan kula na iya gano lambobin waya ta atomatik, adiresoshin imel, da hanyoyin yanar gizo don taimaka muku kewaya tare da dannawa ɗaya.

Downaya daga cikin raunin wannan aikace -aikacen bayanin kula na Android shine cewa ba shi da keɓance mai amfani don kiyaye jerin abubuwan dubawa. Kuna iya saita widget din allon gida don samun damar su cikin sauƙi. App ɗin yana nuna tallace-tallace kuma yana ba da siyayyar in-app.

Bayanan kula - Notepad
Bayanan kula - Notepad
developer: KarinTs
Price: free

7. OneNote

Microsoft OneNote
Microsoft OneNote

بيق OneNote Microsoft ya samar da wani suna mai ƙarfi da za ku iya rasa a cikin neman mafi kyawun bayanin kula don Android. Kuna buƙatar asusun Microsoft kyauta don amfani da wannan app. Yana buƙatar ID ɗin imel ɗin ku, lambar waya ko sunan Skype don shiga. Kuna iya ɗaukar bayanin kula ta rubutu, rubutun hannu, zane, ko yanke abun ciki daga gidan yanar gizo. Hakanan zaka iya amfani da alamun alama don rarraba bayanin kula ko jerin abubuwan yi, kuma komai yana cikin tsari da kyau a cikin ƙa'idar.

OneNote yana daidaita bayanan ku a duk na'urorin ku kuma yana da tallafin dandamali. Bugu da ƙari, yana ba da damar mutane da yawa suyi aiki akan abun ciki tare lokaci guda. Aikace -aikacen ɓangare ne na shirye -shiryen Office kuma yana aiki mai girma tare da aikace -aikacen Office kamar Excel ko Kalma. Don haka, OneNote ya dace sosai don aikin haɗin gwiwa da dabaru na tunani.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan hanyoyin guda 10 zuwa Microsoft OneNote don Android a cikin 2023

8. ra'ayi

Ra'ayi
Ra'ayi
 

بيق ra'ayi Aikace-aikace ne na ɗaukar rubutu kyauta kuma mara nauyi wanda zaku so a samu akan wayarku ta Android. Wurin aiki ne inda zaku iya ƙirƙirar bayanin kula, ƙirƙira wiki don bayanin kula, shirye-shiryen bincike daga Intanet, da ƙari.

Baya ga wannan, Ra'ayi kuma yana ba ku damar ƙirƙirar jerin abubuwan dubawa, jerin abubuwan da za a yi da kuma samar da zaɓuɓɓukan haɗin gwiwar ƙungiya. Gabaɗaya, Notion app ne na ɗaukar rubutu akan wayoyin hannu na Android.

9. WeNote

WeNote - Littafin Rubutun Bayanan kula
WeNote - Littafin Rubutun Bayanan kula

Idan kuna neman mafi kyawun aikace-aikacen Android don ɗaukar bayanin kula, kada ku ƙara duba WeNote. Domin rubutu ne mai sauƙi kuma mara nauyi da ake samu don wayoyin hannu na Android.

Tare da WeNote, zaku iya ƙirƙirar bayanin kula cikin sauƙi, bayanin kula kala-kala, jerin abubuwan yi, masu tuni, da saita mahimman ranaku akan kalanda.

10. Sauƙaƙe Bayanan kula

Sauƙaƙe Bayanan kula
Sauƙaƙe Bayanan kula

بيق Sauƙaƙe Bayanan kula Ita ce mafi girman kimar bayanin kula da lissafin abin yi akan Shagon Google Play. Yana ba ku littafin rubutu kyauta don ɗaukar bayanin kula.

Idan aka kwatanta da Madadin Evernote In ba haka ba, Easy Notes yana da tsaftataccen dubawa. Wannan app ɗin kuma yana iya ƙirƙirar bayanin kula tare da hotuna, sauti, da bayanin kula.

Shin kun sami wannan jerin mafi kyawun ƙa'idodin ɗaukar rubutu don Android suna da amfani? Raba ra'ayin ku a cikin sharhi kuma ku ci gaba da bibiya tikitin net Don ƙarin jerin abubuwa masu ban sha'awa.

Muna fatan wannan labarin ya kasance da amfani a gare ku don sanin mafi kyawun aikace-aikacen rubutu akan wayoyin Android a cikin 2023. Raba ra'ayi da gogewar ku tare da mu a cikin sharhi. Hakanan, idan labarin ya taimake ku, ku tabbata kun raba shi tare da abokanka.

Na baya
Yadda ake ƙirƙirar Emoji na Google Gboard Wanda yayi kama da ku
na gaba
Mafi kyawun aikace -aikacen agogo ƙararrawa don wayoyin Android

Bar sharhi