Wayoyi da ƙa'idodi

Manyan Manyan Manyan 10 zuwa Shafukan Yanar Gizon Google Play Store

google play
app store Google Play ko a Turanci: Google Play Shi ne kantin sayar da kayan aiki na hukuma don Android kuma yana ba da nau'ikan aikace-aikace daban-daban don wayoyi masu wayo. Koyaya, wasu mutane na iya jin cewa aikace-aikacen da ake samu a cikin kantin sayar da kayayyaki ba su cika duk buƙatun da za su iya nema ba. Saboda wannan dalili, kuna iya nema Madadin Google Play Store don ku nemo aikace-aikacen da kuke so.
Har ila yau, Play Store ko Google Play Store shine farkon wurin masu amfani da Android wanda ke biyan duk bukatunmu na sauke apps da wasanni. Amma ko da tarin tarin miliyoyin apps, ƙila ba za ku sami app ɗin da kuke nema ba.

Ƙila wata ƙa'ida ta musamman ba ta samuwa a yankinku, tana iya kasancewa tana ci gaba, ko kuma na'urar ku ba ta da damar shiga Play Store don saukewa. Wannan ba matsala bace kwata-kwata saboda akwai wasu da yawa na sauran madadin Google Play Store waɗanda ke da aminci don ziyarta.

Shagunan app na ɓangare na XNUMX na Android ba kawai ba ku damar saukar da apps ba tare da Google Play ba,
Amma kuma suna ba da aikace -aikacen da aka biya kyauta, suna ba da ragi akan ƙa'idodin ƙa'idodi, ko bayar da wasu tayin don adana kuɗi.

An haramta shigar da apps daga kowane tushe banda Play Store Google Play akan Android ta tsohuwa.
Don haka abu na farko da kuke buƙatar yi shine kunna shigar app daga tushen da ba a tantance ba.

  • Je zuwa Saituna> Tsaro.
  • Danna kan " Majiyoyin da ba a sani ba don kunna shi.

Yanzu, jin kyauta don bincika jerin mafi kyawun shagunan app don Android.

Jerin manyan hanyoyin guda 10 zuwa Google Play

lura: Lura cewa jerin apps da gidajen yanar gizon da aka ambata a ƙasa ba su cikin tsari; Ana ba da shawarar karanta fasalin su kuma kuyi amfani da waɗanda suka dace da ku.

Ga manyan hanyoyin guda 10 na Google Play Store:

1. Aptoide

Shagon Aptoide
Shagon Aptoide

zane mai dacewa Aptoide Tare da ƙa'idodin Google, ƙwarewar ta kusan yin kyau kamar Google Play Store tare da ingantaccen ƙirar mai amfani.

shago Aptoide ko a Turanci: Aptoide Shagon budewa ne na Android wanda ke da apps sama da 700000 da za a zaba daga ciki kuma tarinsa yana da abubuwan saukarwa sama da biliyan 3. Sama da masu amfani da miliyan 150 ne ke amfani da shi a duk duniya tun lokacin da aka ƙaddamar da shi a cikin 2009.

Akwai nau'ikan juzu'i na Aptoid app:

  • Aptoide app don wayoyi da Allunan.
  • Aptoide TV sigar sadaukarwa ce don Smart TVs da akwatunan saiti.
  • Aptoide VR da Aptoide Kids don na'urorin yara.

Yana ba ku damar saukewa apk fayiloli kai tsaye a kan na'urarka kuma shigar da shi. Yana da aminci kuma madaidaiciyar kantin sayar da app don Android wanda zaku iya amfani dashi azaman babban madadin Google Play download store.

 

2.  APKMirror

Shagon APKMirror
Shagon APKMirror

sa ka APKMirror Kamar yadda sunan ya ce, yana ba ku damar sauke APKs na Android da yawa kyauta kuma babu wasu aikace-aikacen da aka biya a nan. Koyaya, APKMirror bashi da ƙaƙƙarfan ƙa'idar Android. Don haka, masu amfani za su ziyarci gidan yanar gizon don saukar da app a cikin tsarin apk.

Aikace-aikacen da ake samu akan wannan madadin Google Play ba su da malware kuma suna da sauƙin saukewa. A shafin yanar gizon, an tsara ƙa'idodin a cikin tsari na lokaci -lokaci kuma kuna iya samun jadawalin mashahuri akan kowane wata, sati da sa'o'i 24. Hakanan akwai mashaya bincike don waɗanda ke son yanke ƙawance.

Fayil ɗin mai amfani na APKMirror yana da kyau sosai akan tebur amma yana iya zama mai ban haushi ga waɗanda ke samun damar ta ta wayar hannu. Yana da ɗan wahala samun maɓallin zazzagewa don fayilolin apk. Ban da wannan, lallai ya kamata ku gwada wannan kantin sayar da manhajar Android kasancewar babban kantin Android ne.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan manhajojin rubutun Android guda 10 a cikin 2023

3. Amfani da Amazon

Amfani da Amazon
Amfani da Amazon

Shirya Shagon Amazon ko a Turanci: Amfani da Amazon don Android, kuma aka sani da Amazon kasa da kasa , daya Mafi kyawun madadin Play Store don saukar da aikace-aikacen da aka biya kyauta.
Ya hada متجر التطبيقات Yana da kusan nau'ikan aikace-aikacen ban mamaki 334000, duka kyauta da biya. A gaskiya ma, ita ce tsohuwar kasuwa don layin Android tare da tag Amazon wuta daga na'urorin Android.

Abin farin ciki game da Amazon Appstore shine "Free app a rana.” Kowace rana ana ba da kyakkyawar aikace-aikacen kyauta. Wadanda suke dubawa a hankali kowace rana suna iya saukar da shahararrun apps da yawa ba tare da biyan ko kwabo ba.

Shagon yana da babban zaɓi na kiɗa, littattafai da fina -finai waɗanda galibi ana samun su akan farashi mai rahusa fiye da Play Store.
Gabaɗaya, Amazon AppStore yana ba da kyakkyawar ƙwarewa ga waɗanda ke neman shagunan app kyauta don Android, kamar yadda babban suna ke goyan bayansa.

 

4. Shagon Aurora

Shagon Aurora
Shagon Aurora

Aurora Store wani kantin Android ne da kantin sayar da wasa wanda ke ba masu amfani damar yin lilo da saukar da apps daga Google Play Store ba tare da shiga da asusun Google ba. Yana ba masu amfani damar yin lilo da bincika apps a cikin Google Play Store da sauke su kai tsaye zuwa na'urorinsu.

Hakanan yana bawa masu amfani damar siyan abun biyan kuɗi da aka biya a cikin ƙa'idodi. Shagon Aurora kuma yana ba da fasalin don zazzage abubuwan sabuntawa ta atomatik don ƙa'idodi. Aurora Store yana samuwa a cikin ƙasashe da yawa a duniya.

A shafin saukarwa na app, zaku sami "na ki"kuma rantsuwa"Manyan sigogi" , Kuma "Categories.” Shagon zai kuma taimaka ci gaba da sabunta ƙa'idodin da aka shigar da ku. Gabaɗaya, yana ɗaya daga cikin mafi kyawun madadin Google Play Store wanda zaku iya samu akan intanet.

 

5. F-Droid

F-droid kantin sayar da
F-droid kantin sayar da

shago f ruwa Shagon app ne wanda ke mai da hankali kan aikace-aikacen Android kyauta da Buɗewa (FOSS) kawai. Aikace-aikacen da ke cikin shagon an rarraba su da kyau, kuma za ku sami nau'ikan aikace-aikacen kyauta.

Musamman, shafin da kantin sayar da app gaba ɗaya masu aikin sa kai ne ke gudanar da su kuma sun dogara da gudummawa. Don haka idan kun sami aikace -aikacen da kuke so, yi la'akari da yin ƙaramar gudummawa don ci gaba da madadin Google Play.

F-Droid ya shahara tsakanin masu haɓaka Android saboda suna da sauƙin samun dama ga duk gumakan app. Suna iya amfani da wani ɓangare na lambar don ƙirƙirar nasu aikace -aikacen.

Aikace -aikacen ba su da ƙima ko ƙima kuma koyaushe ba su da ƙarfi kamar yadda za a iya samu a Google Play. Idan kai mai haɓakawa ne, rukunin yanar gizo ne a gare ku.

 

6. GetJar

Getjar Store
Getjar Store

Jet Jar Store ko a Turanci: GetJar Shagon kayan masarufi ne na dijital kyauta wanda ke aiki a kan dandamali da yawa na wayowin komai da ruwan da Allunan. GetJar yana ɗaya daga cikin manyan shagunan dijital mafi girma a duniya don aikace-aikacen kyauta, yana bawa masu amfani damar zazzage ƙa'idodin kyauta da biya daga na'urarsu ta hannu. GetJar yana aiki akan dandamali daban-daban, kamar Android, iOS, BlackBerry, da Windows Phone. GetJar kuma yana goyan bayan yarukan ƙasashen duniya da yawa, wanda ya sa ya zama kantin sayar da kayayyaki na musamman a wannan filin.

Shago ne GetJar An daɗe sosai kuma ya fi Play Store girma. Yana ba da fiye da aikace-aikace daban-daban 800000 a cikin manyan dandamali na wayar hannu, gami da Blackberry, Symbian, Windows Mobile da Android.

An tsara ƙa'idodin zuwa ƙungiyoyi da ƙananan rukunoni a cikin shagon wanda ke sauƙaƙa samun abin da kuke so. Teburin tebur yana kama da ƙirar wayar hannu kuma yana sauƙaƙa lilo. Zaɓin aikace -aikacen yana da girma, amma ba duka ne na zamani ba.

Ban da ƙa'idodi, wannan madadin kantin kayan aikin Android kuma yana ba ku damar samun jigogi da wasanni da yawa waɗanda za ku iya girka a kan na'urarku.

 

7. Zamewa Ni

Kasuwar SlideMe
Kasuwar SlideMe

Shirya Zamewa Ni Wani ɗan wasa mai tsayi a cikin kasuwancin App Store wanda ke da aminci kuma mai sauƙin shigarwa. Yawancin ayyukan OEM Open Source (AOSP) an riga an ɗora su da Kasuwar SlideMe. Yana ba da kayan kyauta da ƙimar kuɗi a cikin rukuni daban-daban, duk waɗanda ke tafiya ta hanyar sarrafa inganci.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Duk aikace -aikacen Facebook, inda za a same su, da abin da za a yi amfani da su

Dangane da yanayin yanki da hanyoyin biyan kuɗi, SlideMe yana buɗe kasuwa mai kyau don masu haɓakawa.

SlideMe kantin kayan aikin Android ne inda masu amfani za su iya lilo da zazzage aikace-aikace. An tsara shi azaman madadin Google Play Store na hukuma don na'urorin Android. An ƙaddamar da SlideMe a cikin 2010 kuma ana samunsa a cikin ƙasashe sama da 200 kuma yana ba da nau'ikan aikace-aikace iri-iri a yawancin nau'ikan, kamar wasanni, ilimi, da haɓaka aiki. Masu amfani za su iya nemo aikace-aikace ta amfani da keywords ko bincika ta cikin nau'i daban-daban don nemo abin da suke nema. Hakanan yana ba masu amfani damar siyan abun ciki biyan kuɗi a cikin aikace-aikace.

 

8. AppBrain

StoreBrain Store
StoreBrain Store

Idan kana neman kantin sayar da kayan aiki inda za ka iya samun apps masu mahimmanci kyauta, to, kada ka duba AppBrain Zai iya zama makomarku ta ƙarshe. Masu haɓakawa suna ba da ƙa'idodin da aka biya kyauta na ɗan lokaci kaɗan akan wannan rukunin yanar gizon. A sakamakon haka, AppBrain suna buga app ɗin su. Wannan madadin App Store yana ba ku damar samun cikakkun bayanai na ƙa'idodin da ba za ku sami wani wuri ba.

Duk aikace -aikacen da ke cikin AppBrain daga Shagon Google Play. AppBrain yana da app da gidan yanar gizo don ba masu amfani damar samun damar kundin adireshi. Sai dai idan kuna da asusun AppBrain, za a tura ku zuwa Play Store lokacin da kuka saukar da app.

AppBrain dandamali ne wanda ke ba masu amfani damar ganowa da shigar da aikace-aikacen Android. An ƙaddamar da shi a cikin 2009 kuma an tsara shi don zama madadin kantin sayar da kayan aikin Android, Google Play. AppBrain yana ba da fasaloli da yawa don taimakawa nemo ƙa'idodin da masu amfani ke nema, gami da tsarin ba da shawara, jerin abubuwan ƙa'ida na keɓaɓɓu, da ikon bincika ƙa'idodin ta amfani da kalmomi.

Baya ga samar da kantin sayar da kayan aiki don zazzage aikace-aikacen, AppBrain kuma yana ba da kayan aiki ga masu haɓakawa, kamar ikon bin ayyukan aikace-aikacen da haɓaka aikace-aikace don ɗimbin masu sauraro. AppBrain yana samuwa a cikin ƙasashe da yawa a duniya kuma yana ba da aikace-aikace a cikin nau'o'i da yawa, kamar wasanni, yawan aiki, da ƙari.

 

9. mobogenie

Mobogenie Store
Mobogenie Store

shago mobogenie Yana da wani madadin Google Play tare da yalwa da shirye-shirye zabi daga. Yana da babban tushe mai amfani, yana tallafawa yaruka da yawa, kuma yana ba da ƙa'idodi iri ɗaya kamar Play Store don saukewa amma an tsara su yadda ya kamata.

Haka kuma, zaku iya saukar da ƙa'idodi, bidiyo, fayilolin mai jiwuwa, hotuna, da sauransu zuwa kwamfutarka kuma daga baya canja wurin su zuwa wayarku ta hannu ko kwamfutar hannu. Hakanan yana ba ku damar madadin abubuwan da ke cikin na'urar ku ba tare da matsala ba.

Mobogenie yana alfahari da injin bada shawara mai kyau wanda yakamata yayi nazarin abubuwan da kuke so kuma yayi shawarwari masu ma'ana. Haɗin yana da kyau, ana samun sa a duk duniya, ƙari kuma babu rajista da ake buƙata.

Mobogenie wani dandali ne da ke ba masu amfani damar saukewa da sarrafa aikace-aikacen Android da wasanni. An kaddamar da shi a shekara ta 2010 kuma ana samunsa a kasashe da dama na duniya. Baya ga samar da shago don zazzage aikace-aikacen, Mobogenie kuma yana ba da tsarin kayan aiki da fasali don sarrafawa da tsara aikace-aikace a cikin na'urorin Android.

Waɗannan kayan aikin sun haɗa da ikon yin wariyar ajiya da dawo da bayanan app, cire ƙa'idodi masu yawa, da matsar da ƙa'idodi tsakanin na'urori. Mobogenie yana ba da tsarin ba da shawara don taimakawa gano sabbin ƙa'idodi da wasanni waɗanda ƙila ke da sha'awar masu amfani. Yana ba da aikace-aikace a nau'i-nau'i da yawa.

 

10. Shagon Galaxy

Shagon Galaxy
Shagon Galaxy

Idan kana amfani da na'urar Samsung Android, tabbas kun riga kun san game da madadin kantin sayar da kayan aikin Android da ake kira Shagon Galaxy أو Samsung App Store. Babu shakka cewa App Store don Zazzagewa yana da adadi masu yawa ta fuskar kamanni da ji.

Ban da duk ƙa'idodin da Samsung ya yi, Galaxy Store shima yana da wasu shahararrun ƙa'idodin Android waɗanda mutum zai so ya zazzage akan na'urorin su. Koyaya, App Store kawai yana kula da na'urorin da Samsung yayi har da wayoyin komai da ruwanka da wayoyin hannu. Don haka, yana yin babban kantin sayar da kayan sakandare don masu son Samsung.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake Amfani da Windows Apps akan Mac

Galaxy Store shine app da kantin sayar da wasa don na'urorin Samsung. Shi ne kantin sayar da hukuma na Samsung's Galaxy jerin wayoyi da allunan kuma an riga an shigar dashi akan duk na'urorin Galaxy.

Shagon Galaxy yana ba da kewayon apps da wasanni a cikin nau'o'i da yawa, kamar haɓaka aiki, nishaɗi, da ƙari. Masu amfani za su iya lilo da zazzage ƙa'idodi da wasanni kai tsaye daga Shagon, kuma suna iya siyan abun biyan kuɗi da aka biya a cikin ƙa'idodi.

Baya ga samar da shago don zazzage ƙa'idodi, Shagon Galaxy kuma yana ba da kayan aiki da albarkatu don masu haɓakawa, kamar ikon bin ayyukan ƙa'idar da haɓaka ƙa'idodi don ɗimbin masu sauraro. Shagon Galaxy yana samuwa a ƙasashe da yawa a duniya.

 

11. splitapks

shago splitapks Wanda ake kira a baya Kasuwa GetAPK Yana ɗaya daga cikin manyan kantuna don zazzage fayilolin apk. Duk aikace-aikacen da ke cikin wannan kantin sayar da kyauta ne. Kawai kuna buƙatar nemo sunan app ɗin da kuke so sannan zazzage fayil ɗin APK ɗinsa na kyauta.

Rarraba APKs Shagon da ke ba masu amfani damar saukewa da shigar da aikace-aikacen Android. Shagon yana ba da ƙa'idodi a nau'o'i da yawa, kamar wasanni, ilimi, da haɓaka aiki. Masu amfani za su iya nemo ƙa'idodin ƙa'idodin su ta amfani da kalmomin shiga ko bincika ta cikin nau'ikan daban-daban don nemo abin da suke nema.

Hakanan yana bawa masu amfani damar siyan abun biyan kuɗi da aka biya a cikin ƙa'idodi. Split APKs kuma yana ba da fasalin tuntuɓar masu haɓakawa don bayani ko don ba da rahoton al'amura. Ana samun Rarraba APKs a ƙasashe da yawa a duniya.

 

11. sama kasa

sama kasa
sama kasa

Uptodown Store kantin sayar da kayan aikin Android da wasanni ne. Masu amfani za su iya bincika da zazzage ƙa'idodi da wasanni daga kantin sayar da kayayyaki, kuma kantin sayar da yana ba da damar sayan abun ciki na biyan kuɗi na cikin-app. Uptodown yana ba da tsarin ba da shawara don taimakawa gano sabbin ƙa'idodi da wasanni waɗanda ƙila suna da sha'awar masu amfani.

Shagon yana ba da ƙa'idodi da wasanni a cikin nau'o'i da yawa, kamar wasa, haɓaka aiki, da ilimi. Uptodown yana samuwa a ƙasashe da yawa a duniya.

App ɗin yana da masu amfani sama da miliyan 130 kuma ana samunsa a cikin yaruka 15. Baya ga gidan yanar gizon tebur, kuna iya zazzage ƙa'idar Uptodown kyauta kuma ku ci gaba da sabunta ƙa'idodin ku.

 

12. Shagon Yalp

Shagon Yalp
Shagon Yalp

Shagon Yalp kantin Android ne wanda ke ba masu amfani damar zazzage apps daga Google Play Store ba tare da shiga da asusun Google ba. Yana ba masu amfani damar yin lilo da bincika apps a cikin Google Play Store da sauke su kai tsaye zuwa na'urarsu.

Hakanan yana bawa masu amfani damar siyan abun biyan kuɗi da aka biya a cikin ƙa'idodi. Shagon Yalp kuma yana ba da fasalin don zazzage abubuwan sabuntawa ta atomatik don ƙa'idodi. Shagon Yalp yana samuwa a ƙasashe da yawa a duniya.

Shawarwarin mu

Zaɓin madadin Play Store mai kyau don buƙatunku na iya zama da wahala, a cikin wanne yanayi muna ba ku shawarar amfani da su APKMirror و Shagon Aurora و APKPure و F-Droid Miliyoyin masu amfani da Android ne suka amince da su, ciki har da mu. Suna da cikakken 'yanci, kuma wasu daga cikinsu ma buɗaɗɗen tushe ne.

Don haka, mutane, waɗannan sune zaɓaɓɓunmu don mafi kyawun shagunan app don Android a cikin 2023 kuma muna fatan mun amsa tambayarku: Me zan iya amfani da shi maimakon Google Play?

Ya zuwa yanzu, dole ne ku fahimci cewa kowane ɗayan waɗannan madadin Google Play Store guda XNUMX yana biyan buƙatu daban. Wasu suna ba da aikace -aikacen da aka biya kyauta kuma wasu suna ba da kayan aikin buɗe tushen. Don haka, zabi ne abin da kuke so.

Duk da haka dai, kar a manta da gaya mana idan mun rasa kowane kantin sayar da app na ɓangare na uku na Android.

Hakanan kuna iya sha'awar:

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani don ku sani Manyan Shafukan Shafukan Saukake Shagon Google Play 10 da App Store don Zazzagewa. Raba ra'ayin ku da gogewar ku a cikin sharhi. Hakanan, idan labarin ya taimake ku, ku tabbata kun raba shi tare da abokanka.

Na baya
Yadda ake Sarrafa Ƙarin Google Chrome Ƙara, Cire, Kashe Ƙari
na gaba
Yadda ake gyara matsalolin YouTube

Bar sharhi