Wayoyi da ƙa'idodi

Manyan Madadin Evernote 10 a cikin 2023

Mafi kyawun Madadin Evernote

san ni Mafi kyawun Madadin Evernote a shekarar 2023.

A cikin zamanin zamani na fasahar dijital, ɗaukar bayanan kula da sarrafa ayyuka sun zama masu mahimmanci a rayuwarmu ta yau da kullun. Waɗancan lokutan lokacin da muke son yin rikodin tunani mai wucewa ko tsara aiki mai zuwa yana buƙatar ingantattun kayan aiki waɗanda ke haɗa sauƙi da sassauci. A cikin wannan labarin, za mu bincika wasu mafi kyawun ɗaukar rubutu da ƙa'idodin sarrafa ɗawainiya da ake samu a kasuwa a yau.

Za mu ba da taƙaitaccen bayanin waɗannan aikace-aikacen ban mamaki waɗanda ke ba ku damar yin rikodin tunaninku da sauri, tsara ayyukanku, da kuma ɗaukar nauyin rayuwarku ta yau da kullun yadda ya kamata. Ko kuna neman ƙa'ida mai sauƙi don bayanin kula na yau da kullun ko kayan aiki mai ƙarfi don sarrafa manyan ayyukanku, zaku sami abin da kuke buƙata anan.

Bari mu fara bincika wannan duniyar mai ban sha'awa na apps waɗanda zasu sauƙaƙe rayuwar ku da tsari fiye da kowane lokaci.

Menene Evernote?

Evernote ko a Turanci: Evernote Shahararriyar aikace-aikace ce don ɗaukar bayanin kula da tsara bayanai. Evernote babban kayan aiki ne wanda ke taimaka wa daidaikun mutane da ƙwararru su ɗauki bayanan kula, ƙirƙirar jerin abubuwan da za a yi, tsara takardu da hotuna, da bincika abun ciki cikin sauƙi. Yana ba masu amfani damar samun damar abun ciki daga kowace na'ura da aka haɗa da Intanet, ko PC, smartphone ko kwamfutar hannu.

Evernote yana ba da fasali na ci gaba kamar tsara bayanin kula tare da tags da littattafan rubutu, daidaita app tare da gajimare, da ikon raba bayanin kula tare da wasu. Hakanan ya haɗa da sigar kyauta da nau'ikan da aka biya waɗanda ke ba da ƙarin fasali da ajiya.

Ana amfani da Evernote sosai a cikin kasuwanci, karatu da rayuwar mutum don sauƙaƙe aiwatar da tsari, tattara bayanai da neman bayanai yadda ya kamata.

Evernote babban app ne don ɗaukar bayanan kula, tsara bayanai, da yin jerin abubuwan da za a yi, kuma ana samunsa akan yawancin dandamali, gami da Windows, Linux, Android, macOS, iOS, da ƙari. Kodayake app ɗin wayar hannu na Evernote har yanzu yana ba da fasali kyauta, kamfanin ya yi manyan canje-canje ga tsarin farashi.

Asusun kyauta yana iyakance ga na'urori biyu kawai. Wannan yana nufin cewa aiki tare a cikin sigar kyauta ta iyakance ga na'urori biyu kawai. Don wannan dalili, masu amfani yanzu suna neman mafi kyawun madadin zuwa Evernote. Wannan labarin zai gabatar da wasu mafi kyawun hanyoyin zuwa Evernote waɗanda za ku iya amfani da su don ɗaukar bayanan kula, tsara bayanai, da yin adanawa.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Sauke software mai karanta littafin pdf

Jerin Mafi kyawun Madadin Evernote

Ya kamata a lura cewa Evernote yana samuwa akan yawancin tsarin, don haka ba mu yi niyyar ƙaddamar da takamaiman dandamali kamar Android, iOS, ko Windows ba.

Wasu hanyoyin da aka jera na Evernote sun dace da na'urorin hannu, yayin da wasu ke aiki akan kwamfutoci. Don haka bari mu duba.

1. Bayanan Aiki tare

Bayanan Aiki tare
Bayanan Aiki tare

Kamar yadda sunan wannan app ya nuna, yana daidaita bayananku kuma yana daidaita su da Google Docs, wanda zai ba ku damar bincika saƙonnin da kuka ƙirƙira a baya. Don haka, zaku iya ƙirƙirar bayananku da sauri kuma kuyi aiki tare da Google Docs.

Tare da wannan app, zaku iya ƙara Widget ɗin Bayanan kula akan allon gida, ƙirƙirar jerin abubuwan da za ku yi, raba bayanin kula tare da wasu, kuma ku ci gajiyar ƙarin fasali.

2. Ƙarin Magana

Ƙarin Magana
Ƙarin Magana

Kuna iya samun damar bayanan bayanan da kuka ƙirƙira ta amfani da wannan aikace-aikacen a kowane lokaci, kamar yadda aka daidaita ta da wayar hannu, mai binciken gidan yanar gizo, da kuma kwamfuta. Bugu da ƙari, za ku iya tsara bayananku da kyau ta amfani da aikin alamar kuma ku sanya mahimman bayanai zuwa sashe na farko.

Wannan app yana samuwa ga duk manyan dandamali kamar Android, iOS, da PC, kuma mafi kyawun duka, yana da cikakken kyauta. Kuna iya saukar da wannan aikace-aikacen kyauta kuma kuyi amfani da shi cikin sauƙi. Gabaɗaya, babban madadin Evernote ne wanda zaku iya fara amfani dashi a yau.

3. ProofHub

ProofHub
ProofHub

بيق ProofHub Kayan aiki ne na sarrafa aiki, kuma tsarin sarrafa martani mai ƙarfi yana ba ku damar tattara ra'ayoyin ku da bayanin kula a wuri ɗaya.

Idan aka kwatanta da sauran kayan aikin ɗaukar rubutu, ProofHub misali ne mai ci gaba; Kuna iya ƙara bayanin kula cikin launuka daban-daban, ƙirƙirar bayanan sirri, da barin sharhi akan bayanin kula.

4. Microsoft Onenote

Microsoft Onenote
Microsoft Onenote

Wannan bayanin ɗaukar ƙa'idar sabon abu ne daga Microsoft. Bayan ikon ƙirƙirar bayanin kula, yana kuma haɗa da fasalin atomatik don loda bayanin kula zuwa ma'ajiyar girgije ta kan layi, yana ba ku damar samun damar bayananku daga ko'ina.

Bugu da kari, zaku iya bincika ƙarin fasalulluka na aikace-aikacen OneNote Ƙara ikon ku akan bayanin kula, godiya ga ƙarin kayan aiki masu ƙarfi don sarrafa, ƙirƙira da shirya su.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Taya murna ga masu j7 pro da j7 prime

5. KeepNote

KeepNote
KeepNote

Ƙa'ida ce mai sauƙi na ɗaukar rubutu, amma tana zuwa tare da ƙirar mai amfani mai ban sha'awa, saitin kayan aikin yau da kullun, da wasu fasalulluka don sarrafa bayanin matsakaici-mataki. Bugu da ƙari, ya haɗa da wasu ginanniyar ayyuka kamar duba sihiri, adanawa ta atomatik, haɗe-haɗen bayanin kula, da sauran fasalulluka.

Wannan aikace-aikacen yana samuwa ga Windows, Mac OS, da Linux. Koyaya, don cin gajiyar cikakkiyar damar bayanan ɗaukar app, dole ne ku sayi sigar pro, saboda sigar kyauta tana da iyakancewa.

6. Don Do List

Don Do List
Don Do List

Don Yi List bazai zama cikakken maye gurbin Evernote ba, amma tabbas yana da darajar gwadawa. Ƙa'idar jeri ce mai sauƙi don-yi tare da kyakkyawar mu'amala mai amfani.

Tare Don Do ListKuna iya ƙirƙirar bayanin kula cikin sauƙi, ƙara jerin abubuwan yi, ayyukan rukuni, da sauransu. Hakanan zaka iya ƙara widget cikin sauri zuwa allon gidanka don samun sauƙi ga bayanin kula da ayyukan da ka adana.

7. google docs

google docs
google docs

google docs أو Google Docs Ba aikace-aikacen ɗaukar rubutu ba ne, amma editan rubutu ne wanda za a iya amfani da shi don yin rikodin kowane bayani, gami da jerin abubuwan yi, bayanin kula, da sauransu.

Abin da ya sa ya fi amfani shi ne Google Docs yana daidaita duk abubuwan da aka adana ta atomatik a cikin na'urori. Wannan yana nufin cewa bayanan da aka ƙirƙira daga wayoyin hannu za a iya shiga ta hanyar mai binciken gidan yanar gizo akan kwamfutoci.

8. Google Ci gaba

Google Ci gaba
Google Ci gaba

Idan ya zo ga rikodin abin da ke cikin zuciyar ku, da alama ... Google Ci gaba Shi ne cikakken zabi. Tare da Google Keep, zaka iya ƙara bayanin kula, lissafi, da hotuna cikin sauƙi.

Ko da ƙarin fa'ida ya zo daga ikon ƙara launuka da lakabi zuwa bayanin kula don ba su fifiko. Google Keep sanannen sananne ne don kyawun ƙirar mai amfani da shi mai tsabta, ban da duk wasu fasaloli masu mahimmanci da yake bayarwa.

9. ra'ayi

ra'ayi
ra'ayi

Da kyau, Ra'ayi ko a Turanci: ra'ayi Ya ɗan bambanta da sauran ƙa'idodin da aka ambata a cikin labarin. Ƙa'idar haɗin gwiwar ƙungiya ce inda za ku iya rubuta bayanin kula, tsarawa, da tsarawa.

Tare da Sanarwa, zaku iya keɓance ayyuka cikin sauƙi ga takamaiman mambobi, sarrafa ayyukanku, ƙirƙirar bayanan kula, raba takardu tare da membobin ƙungiyar ku, da ƙari.

10. Littafin rubutu na Zoho

Littafin rubutu na Zoho
Littafin rubutu na Zoho

بيق Littafin rubutu na Zoho, aikace-aikace ne na musamman na ɗaukar rubutu wanda ake samu a cikin na'urori daban-daban. Tare da Zoho Notebook, yana da sauƙi don ƙirƙirar littattafan rubutu waɗanda suke kama da ainihin littattafan rubutu na ainihi.

A cikin waɗannan littattafan rubutu, zaku iya ƙara bayanan rubutu, bayanan murya, da haɗa hotuna da sauran bayanai. Bugu da kari, littafin rubutu na Zoho shima ya hada da mai goge gidan yanar gizo wanda zai baka damar adana labarai daga gidajen yanar gizo.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan 10 mafi kyawun ɗaukar bayanan kula don iPhone a cikin 2023

Hakanan zaka iya canza launin bayanin kula kamar yadda ake so. Ba za a iya watsi da ikon daidaita duk bayanan kula a cikin na'urori daban-daban ba, wanda shine ɗayan manyan abubuwan da wannan aikace-aikacen ke bayarwa.

11. Kaska

Kaska
Kaska

بيق Kaska Yana da wani ɗayan manyan ƙa'idodin ɗaukar bayanan kula akan Google Play Store. Aikace-aikacen yana da sauƙin amfani kuma yana taimaka muku saita jadawalin, sarrafa lokaci, tsaya mai da hankali, da tunatar da ku game da ƙayyadaddun lokaci.

Don haka wannan application yana da amfani wajen tsara rayuwar ku ko a gida, a wurin aiki ko kuma a ko ina. Tare da TickTick app, zaku iya ƙirƙirar ayyuka, bayanin kula, jerin abubuwan yi, da ƙari.

Hakanan zaka iya saita sanarwar sanarwa da yawa don ayyuka masu mahimmanci da bayanin kula don tabbatar da cewa ba ku taɓa rasa ranar ƙarshe ba.

12. Ruwa

Maɓallin bazara
Maɓallin bazara

Wannan app yana samuwa ga na'urorin PC, Android, da iOS, kuma yana da cikakkiyar kyauta, kuma za ku sami dukkan ayyukan tun da farko ba tare da siyan ƙarin fasali ba. Wannan app yana taimaka muku ƙirƙira, adanawa da sarrafa bayanan ku.

Ba wai kawai ba, kuna iya raba ra'ayoyin ku tare da masu sauraro kuma ku sami ra'ayoyinsu.

Waɗannan su ne wasu mafi kyawun madadin Evernote. Idan kun san wasu kayan aikin makamancin haka, jin daɗin raba su tare da mu a cikin akwatin sharhi.

Kammalawa

A cikin wannan labarin, mun ba da bayyani na wasu mafi kyawun madadin Evernote don ɗaukar bayanin kula da sarrafa ɗawainiya. Waɗannan hanyoyin sun haɗa da ƙa'idodi masu ƙima kamar Simplenote, ProofHub, Microsoft OneNote, Standard Notes, Google Keep, Notion, TickTick, da Zoho Notebook.

Duk waɗannan ƙa'idodin suna ba da fasali daban-daban da mu'amalar abokantaka mai amfani, suna taimaka muku tsara bayanan kula da ayyukanku da kyau. Bugu da ƙari, wasu daga cikinsu suna ba ku damar daidaita abun ciki a cikin na'urori daban-daban, suna sauƙaƙa samun damar bayanan ku kowane lokaci, ko'ina.

Ko kuna buƙatar sauƙi mai sauƙi na ɗaukar app ko aikin ci-gaba da aikace-aikacen gudanarwa na ƙungiyar, zaku iya samun madaidaicin madadin Evernote tsakanin waɗannan zaɓuɓɓukan. Zaɓi ƙa'idar da ta fi dacewa da buƙatun ku kuma ku ji daɗin tsara aikinku da ƙirƙira cikin sauƙi.

Muna fatan wannan labarin ya taimaka wajen sanin mafi kyawun madadin Evernote. Raba ra'ayin ku da gogewar ku tare da mu a cikin sharhi. Hakanan, idan labarin ya taimake ku, ku tabbata kun raba shi tare da abokanka.

Na baya
Manyan aikace-aikacen rikodin kira guda 10 akan Android a cikin 2023
na gaba
Manyan Canjin CamScanner guda 10 don Android (OCR Apps) a cikin 2023

Bar sharhi