shafukan sabis

Manyan kayan aikin software na atomatik 10 a cikin 2023

Mafi kyawun kayan aikin software na sarrafa kansa

san ni Manyan kayan aikin software na atomatik 10 a cikin 2023.

Yana da sauƙin jin damuwa akan duk abin da za ku yi don haɓaka kasuwancin ku akan layi. ana iya bin diddigi"komaiaiki mai cin lokaci. Bin diddigin tafiye-tafiyen abokin ciniki, ƙirƙira da rarraba kamfen ɗin imel da kafofin watsa labarun, da ƙarin ayyuka marasa ƙima duk wani bangare ne na tafiyar da kasuwancin kan layi.

Don haka zuba jari a pads kayan aikin sarrafa kansa Ita ce hanya mafi kyau don hanzarta ayyuka da haɓaka samarwa da inganci. Za'a iya sarrafa ayyukan aiki ta atomatik tare da taimakon Tsarin sarrafa kansa. Mai amfani zai buƙaci saita shi sau ɗaya kawai kafin su iya aiki ba tare da shigar da ƙarin bayani ba.

Ajiye jerin fasalulluka masu gudana da zaku so amfani da su yayin gudanar da kasuwancin ku akan layi yayin bincika yawancin ƙa'idodi da ake samu a yau. Wasu zaɓuɓɓukan ƙila za su yi ƙarfi (kuma masu tsada) don buƙatun ku, yayin da wasu za su yi daidai. Fara bincikenku da zuciya ɗaya kuma bincika wasu daga cikin Mafi kyawun kayan aikin software na atomatik samuwa a yau.

Mafi kyawun kayan aikin software na atomatik a cikin 2023

Don saukakawa, mun tattara jerin mafi kyawun kayan aikin software na sarrafa kansa. Kuna iya zaɓar mafi kyawun zaɓi don aikinku ta yin wasu bita.

1. HubSpot

HubSpot
HubSpot

hidima HubSpot yana ɗaya daga cikin mafi sanannun (duk da haka ya fi tsada) mafita akan wannan jerin, kuma ya kasance na ɗan lokaci kaɗan. Yana da ingantaccen dandamali na CRM wanda zai iya sarrafa abubuwa da yawa na tafiyar mai amfani da bin ɗabi'ar abokin ciniki godiya ga cikakkun kayan aikin sarrafa kansa, kamar sarrafa tallan imel, ƙirƙira da aiwatar da samfuran mazugi na tallace-tallace da ingantaccen tallafin abokin ciniki.

Ana iya saita hanyoyin imel don abokan ciniki, lambobin sadarwa, da masu sa ido cikin sauri da sauƙi a Hubspot. Editan gani na Hubspot yana sauƙaƙa don hango aikin ku a ainihin lokacin, ko kuna ƙirƙirar yaƙin neman zaɓe na asali ko kuma rikitacciyar tafiya mai matakai da yawa tare da rassa da yawa.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan gidajen yanar gizo guda 10 don samar da bidiyoyi ta amfani da basirar wucin gadi a cikin 2023

2. Gwaji Ya cika

Gwaji Ya cika
Gwaji Ya cika

Idan kana buƙatar gwada aikace-aikacen tebur, wayar hannu ko kan layi tare da aiki da kai, kada ka ƙara duba Gwaji Ya cika. Ƙarfin shiga na TestComplete da fasalin sake kunnawa da rubutu a cikin zaɓin yarukanku (Python, JavaScript, VBScript, da ƙari) suna sauƙaƙa ƙirƙira da aiwatar da cikakken gwajin UI.

Haɓaka gwaje-gwajen ku sama da mahallin gwaji na gaske 1500 don cikakken ɗaukar hoto da ingantaccen ingancin software tare da TestComplete goyan baya don aikace-aikace iri-iri, gami da ƙa'idodin cibiyar sadarwa, na asali da ƙa'idodin iOS da Android, gami da koma baya, daidaitawa, da mai binciken giciye. damar gwaji.

3. Katalon

Katalon
Katalon

Dandalin Catalan ko a Turanci: Katalon Dandali ne na gwaji na aiki da kai don gidan yanar gizo, API, tebur (Windows) da aikace-aikacen wayar hannu waɗanda ke buƙatar ƙarami ko babu. A yanzu akwai sama da mutane miliyan 100000 a cikin al'ummar Katalon, kuma ana amfani da shi azaman amintaccen kayan aikin sarrafa kansa ta sama da kamfanoni XNUMX.

Masu amfani ba sa buƙatar damuwa game da koyan shirye-shirye ko ƙirƙira cikakken tsarin gwajin sarrafa kansa; Maimakon haka, kawai suna buƙatar zazzage kayan aiki kuma su mai da hankali kan gwaji. Bugu da kari, ana fitar da sabbin nau'ikan Studio akai-akai don tabbatar da ci gaba da tallafawa tare da masu bincike na zamani da tsarin aiki.

4. selenium

selenium
selenium

Tambarin Selenium (selenium) kayan aiki ne don sarrafa sarrafa aikace-aikacen yanar gizo. A cewar wani bincike na baya-bayan nan, Selenium shine kayan aikin da aka fi amfani dashi don gwada gidajen yanar gizo ta atomatik. Ƙarfin buɗaɗɗen tushen kayan aikin gwaji mai sarrafa kansa wanda ke gudana akan nau'ikan bincike da tsarin aiki kuma ya dace da yaruka da yawa

Kusan kashi 51% na abokan cinikin Selenium suna cikin Amurka, kuma rabon kasuwar kamfanin ya kai kusan kashi 26.4% a cikin nau'in kayan aikin gwajin software. Yana taimakawa wajen ƙirƙirar naɗaɗɗen rubutun rubutu na aiki da kai.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Mafi kyawun rukunin yanar gizo da ƙa'idodi a cikin 2023

5. Keap

Keap
Keap

hidima Keap Sananniya ce mai cikakken bayani don tallace-tallace, gudanarwar dangantakar abokin ciniki (CRM), da sarrafa kansa na talla. A baya an kira shi Infusionsoft. Yana da dandamali mai ƙarfi na tallace-tallace da jagorar tsara kayan aiki wanda ke aiki da kyau ga kamfanoni waɗanda ke da ƙasa da ma'aikata 25.

Idan ya zo ga sarrafa tsarin siyar da ku, Keap ya haɗa da duk abin da kuke so, gami da samar da gubar, sarrafa lamba, da tallan imel ta atomatik. Domin ku sami mafi kyawun ayyukanku na atomatik, Keap na iya haɗawa da wasu shirye-shirye kamar Salesforce و Google Apps و Zapier.

6. QMetry Automation Studio

Eclipse IDE da mashahurin tsarin buɗe tushen tushen Selenium da Appium suna ba da tushe don QMetry Automation Studio (QAS), kayan aikin sarrafa kansa mai ƙarfi na software. QMetry Automation Studio yana ba da aiki da kai tare da tsari, yawan aiki da sake amfani. Gidan studio yana ba da damar sauyi mara kyau zuwa aiki da kai don ƙungiyoyin hannu ta yin amfani da hanyoyin sarrafa rubutu mara rubutu kuma yana goyan bayan ƙaƙƙarfan tsarin sarrafa kansa tare da shirye-shiryen sarrafa kansa.

QAS yana goyan bayan gidan yanar gizo, ɗan ƙasa na wayar hannu, gidan yanar gizo na wayar hannu, sabis na yanar gizo, da abubuwan microservices, yana mai da shi ingantaccen bayani don tashoshi da yawa, na'urori da yawa, yanayin yare-harshe da mawallafin gwaji. Sakamakon haka, ƙungiyar dijital na iya haɓaka aiki da kai ba tare da saka hannun jari a cikin kayan masarufi na musamman masu tsada ba.

7. Worksoft

Worksoft
Worksoft

shirya sabis Worksoft Mafi kyawun dandali na ci gaba da sarrafa kansa don aikace-aikacen matakin kasuwanci na tushen Agile da DevOps. Tare da ingantattun abubuwan haɓakawa da kuma shahararrun shafukan yanar gizo da aikace-aikacen girgije sama da 250. "Matsayin zinariyaDon tabbatar da SAP da aikace-aikacen kasuwancin da ba na SAP ba, Worksoft Certify yanzu yana alfahari da tallafi mara misaltuwa ga yanar gizo da aikace-aikacen tushen girgije.

Tare da Certify's duniya yanayin yanayin mafita na mafita, wanda ya haɗa da cikakken DevOps da ci gaba da bututun isarwa don aikace-aikacen kamfanoni. Abokan ciniki za su iya tura aikin kai tsaye na ƙarshe zuwa ƙarshe a zaman wani ɓangare na ayyukan su na sauya dijital. Bukatun manyan kungiyoyi suna buƙatar a gwada hanyoyin kasuwanci masu mahimmanci akan aikace-aikace da tsarin da yawa. Service Worksoft shine kadai mai ba da dandamalin ci gaba da gwaji mara lamba.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan Shafukan Editan PDF 10 na 2023

8. Sabulu

Sabulu
Sabulu

Smartbear, jagora a cikin Gartner Magic Quadrant don sarrafa kayan gwajin software, ya ƙirƙiri kayan aikin gwaji na buɗe tushen SoapUI. Tare da taimakonsa, masu ƙirƙira tushen SOA da aikace-aikacen RESTful za su iya samun dama ga cikakken saitin albarkatun don gwajin sarrafa kansa na API (SOAP).

Ko da yake ba shine gwajin sarrafa kansa ba don gwada aikace-aikacen yanar gizo ko wayar hannu. Zai iya zama kayan aiki mai amfani don gwada API da ayyuka. Aikace-aikacen gwaji ne mara kai wanda aka tsara don gwajin APIs.

9. Zapier

Zapier
Zapier

hidima Zapier ko a Turanci: Zapier Dandali ne na haɗin kai wanda ke ba da damar musayar bayanai mara kyau a cikin aikace-aikacen tushen yanar gizo daban-daban. Ba da ikon Zapier akan ayyukan yau da kullun na app yana ba ku 'yancin mai da hankali kan abin da ke da mahimmanci. A cikin Zaps, zaku iya zaɓar ƙa'idar guda ɗaya azaman tushen bayanan ku ("ma'aikaci").

iya gudu"Tsaridaya ko fiye a cikin wani aikace-aikacen nan da nan bayan wannan abin da ya faru. Domin Zapier ya dace da shirye-shirye da yawa. Waɗanda ta ke amfani da su don aiki suna iya zama wani ɓangare na tsarin halittarta.

10. Cancanta

Cancanta
Cancanta

A matsayin babban sabis na girgije don SAP aiki da kai da gwajin aikace-aikacen yanar gizo. An siffata ta Cancanta Sauƙin amfani mara ƙima, zaɓuɓɓukan gyare-gyare masu yawa, da dacewa tare da duk manyan ci gaba da haɗin kai da dandamali na bayarwa. Ana iya amfani da lokuta masu yawa na gwaji akai-akai tare da ƙaramin aiki.

Duk da sauƙin sauƙi na ko da mafi sauki aikace-aikace. Ƙungiyoyin da aka tsara da kyau suna da mahimmanci don shawo kan matsalolin samun ƙima don samarwa. Hanyar guda ɗaya don gwaji, takardu, da horo na iya adana lokaci da ƙoƙari.

Waɗannan su ne saman 10 mafi kyawun kayan aikin software na sarrafa kansa. Hakanan idan kun san kowane kayan aikin software na atomatik to ku sanar da mu ta hanyar sharhi.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da: Manyan Shafuka 30 na Manyan Shafukan Kaya da Kayan Aiki akan Duk Kafofin Sadarwa

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani don ku sani Jerin mafi kyawun kayan aikin software na atomatik a cikin 2023. Raba ra'ayin ku da gogewar ku tare da mu ta hanyar sharhi.

Na baya
Yadda ake canja wurin fayiloli akan wifi cikin sauri mai girma
na gaba
Manyan Kayan Aikin Gwajin Shiga Kyauta guda 5 a 2023

Bar sharhi