Wayoyi da ƙa'idodi

Yadda ake tattaunawa da kan ku akan WhatsApp don ɗaukar rubutu, yin jerin abubuwa, ko adana mahimman hanyoyin haɗin gwiwa

Yadda ake aika saƙonnin WhatsApp ba tare da ƙara lamba ba

Amfani da wannan fasalin, masu amfani zasu iya Whatsapp Fara tattaunawa tare da lambobin nasu don ɗaukar bayanai da ƙirƙirar jerin abubuwan yi.

Wataƙila WhatsApp Shi ne mafi mashahuri app a Indiya, amma akwai fasali mai amfani guda ɗaya wanda yake da wahalar samu - ikon yin rubutu don kanku. Sauran aikace -aikacen saƙon kamar Signal Tare da wannan fasalin, wanda yake da amfani don ƙirƙirar jerin abubuwa, adana hanyoyin haɗi, da ƙari. Ana amfani da WhatsApp don raba saƙonnin rubutu, hotuna, bidiyo, fayiloli, takardu, lambobi, har ma da GIFs. Akwai fasali da yawa da WhatsApp ya gabatar cikin shekaru, kuma hakan ya haɗa da ikon adana taɗi, ƙungiyoyin bebe, har ma da mahimman saƙonni. Ikon ƙara bayanin kula da kai yana ɗaukar app ɗin gaba kuma yana sa ya zama da amfani.

Wannan fasalin yana da sauƙin amfani, amma ba a san shi sosai tsakanin masu amfani da WhatsApp ba. Anan akwai jagorar mataki-mataki akan yadda ake tattaunawa da kan ku akan WhatsApp don ɗaukar bayanai, yin jerin abubuwan yi, da ƙari.

 

Yadda ake hira da kan ku akan WhatsApp

Tattaunawa da kanku akan WhatsApp yana da amfani saboda dalilai da yawa. Yana ba ku damar adana hanyoyin haɗi da bidiyo don girke -girke, yadda ake yin shi, ko DIY ɗin da kuke so ku bincika daga baya. Kamar yadda aka ambata, wannan fasalin kuma yana ba ku damar ƙirƙirar siyayya da jerin abubuwan yi da sauƙi da raba fayiloli a tsakanin na'urori. Bi waɗannan matakan don fara hira da kan ku akan WhatsApp.

  1. bude kowane browser (Google Chrome ، Firefox) akan wayarka ko kwamfutarka.
  2. كتب wa.me// a sandar adireshi, sai lambar wayarka ta biyo baya. Tabbatar ƙara lambar ƙasarku kafin shigar da lambar wayarku ta hannu. Ga masu amfani da Masar, zai kasance wa.me//+2xxxxxxxxx .
  3. Window zai nemi ku bude WhatsApp. Idan kuna kan waya, WhatsApp ɗinku zai buɗe tare da lambar wayarku da aka nuna a saman, tare da hoton bayanan ku. Daga nan zaku iya fara hira da kanku, ƙara bayanin kula, ko adana hotuna da bidiyo.
  4. Idan kuna kan kwamfuta, sabon taga zai buɗe tare da maɓallin da ke karanta, “ cigaba da chatting ” .
  5. Danna wannan zaɓi kuma app zai buɗe WhatsApp Web Ko aikace -aikacen tebur na WhatsApp tare da nunin tattaunawar ku. Daga nan zaku iya fara hira da kanku. Wannan tattaunawar, tare da duk hanyoyin haɗin yanar gizo da rubutu, za su bayyana akan wayar ku don haka zaku iya samun dama ga duk bayanan akan na'urori.
Muna fatan za ku sami wannan labarin yana da amfani a gare ku kan yadda ake tattaunawa da kan ku akan WhatsApp don yin rubutu, yin lissafi ko adana mahimman hanyoyin haɗin gwiwa. Raba ra'ayin ku tare da mu a cikin sharhin.
Na baya
Yadda ake cire sauti daga bidiyon WhatsApp kafin loda su
na gaba
Leher App shine madadin Clubhouse: Yadda ake yin rajista da amfani

Bar sharhi