Wayoyi da ƙa'idodi

Zazzage Firefox 2023 tare da hanyar haɗin kai tsaye

Zazzage cikakken shirin Mozilla Firefox 2023 ta hanyar haɗin kai tsaye

Mozilla Firefox 2023 ko Mozilla Firefox ko Mozilla Firefox a cikin Turanci: Firefox; A baya an kira shi Phoenix sannan Firebird kyauta ne kuma kyauta (budewar tushe) mai binciken gidan yanar gizo wanda ke gudana tsarin aiki Gidauniyar Mozilla da masu sa kai da yawa ne ke haɓaka ta. Gidauniyar Mozilla Firefox tana da niyyar haɓaka mai bincike mai sauri, ƙarami kuma mai ɗorewa, wanda aka ware daga rukunin software na Mozilla

Mai binciken Mozilla Firefox yana ɗaya daga cikin mahimman shirye -shiryen da ake amfani da su don bincika shafukan yanar gizo daban -daban, wanda ke nuna saurin loda shafukan Intanet da aiki don haɓaka ingantacciyar gogewa ga masu amfani ta hanyar ƙara haɓaka ta musamman ga shirin tare da kowane sabuntawa, mai binciken Firefox. yana ba ku damar lilo yanar gizo sama da ɗaya a lokaci guda Ta hanyar taga guda ɗaya ta cikin shafuka a saman masarrafar mai bincike, Hakanan kuna iya amfani da ƙarin kariyar da mai binciken ya bayar don amfani da ƙarin fasalulluka waɗanda Firefox ba ta bayar, waɗanda sune kari iri ɗaya da mai binciken Google Chrome ya bayar, kuma Firefox tana ba ku damar adana rukunin yanar gizon da kuke ziyarta akai -akai ta hanyar abubuwan da aka fi so A cikin mai bincike don sauƙaƙe ziyartar waɗannan rukunin yanar gizon, da yuwuwar share bayanan bincike na shafuka daban -daban don ku iya kiyaye sirrin .

Firefox ta sami nasarar sha'awar masu binciken Intanet da yawa, kuma ta mamaye matsayi na musamman tsakanin masu amfani da Gidan Yanar Gizon Duniya.

 Siffofin Firefox

  • Binciken sauri-sauriBinciko yanar gizo cikin saurin walƙiya, mai binciken Mozilla Firefox yana bawa mai amfani damar bincika, tsarawa, zazzagewa da loda abun ciki ko fayiloli, daga ko'ina cikin duniya, cikin tsananin sauri.
  • buyayyar hanyar buɗewa. Software na buɗe tushen yana ba masu amfani masu sa kai damar haɓaka shi da ƙirƙirar ɗimbin mods daban -daban, don yin bincike ya zama na musamman, sauƙi da sauri.
  • lilo na sirri: Wannan fasalin yana ba ku damar bincika Intanet a cikin cikakken sirri kuma daga ko'ina cikin duniya, ba tare da adana kowane kalmar sirri ba, kukis, tarihin bincike ko kowane bayanai, don mai amfani zai iya jin daɗin lilo kyauta da bincike a cikin hanyar sadarwa, ba tare da damuwa game da keta doka ba. sirrinsu.
  •  Mayar da windows rufe: Abin haushi ne don rufe taga ko “harshe” kuma yana ɗauke da bayanan da mai amfani ke buƙata, amma tare da fasalin don dawo da windows rufe, abin da mai amfani zai yi shine kawai komawa zuwa shafukan ƙarshe da yake bincika.
    Hakanan kuna iya sha'awar ganin: Yadda ake mayar da shafukan da aka rufe kwanan nan ga duk masu bincike
    Yi ƙarin aiki da bincike cikin ƙarancin lokaci tare da mai binciken Mozilla Firefox mai saurin sauri.
    Ana samun mai binciken Mozilla Firefox don tsarin aiki mai zuwa: Microsoft Windows, Mac OS, da Linux, kuma yana samuwa cikin yaruka 79.
  • Kyauta: Ikon faɗaɗawa da rage rubutun har abada; Kuma ta hanyar buɗe menu Duba sannan zaɓi girman rubutu.
  • software mai buɗewa: Wato tushen softwarersa (lambar shirye -shiryensa) yana samuwa ga kowa, kuma duk wanda ke da asalin manhaja zai iya canzawa da haɓaka wannan lambar don dacewa da buƙatun binciken kansa, kuma samar da tushen software dama ce ga masu shirye -shirye don haɓaka ƙwarewar shirye -shiryen su da samun ingantacciyar gogewa kan yadda ake Binciken Masu Binciken.
  • Kasancewar kari Waɗannan ƙananan shirye-shirye ne waɗanda aka haɗa cikin mai bincike kuma suna ƙara ƙarin ayyuka zuwa mai binciken. Waɗannan ayyuka suna da yawa kuma sun bambanta daga kunna fayilolin kiɗa da nuna yanayin zafi zuwa aikace -aikacen gidan yanar gizo mai cikakken ma'amala. Sanannun misalai na waɗannan haɓakawa sune kayan aikin injunan bincike kamar mashaya binciken Google, mashaya binciken Yahoo ko MSN. A Firefox 2.0 hanyar samun dama ga waɗannan kari ya canza; Inda mai amfani yayi amfani da shi don samun damar shiga Firefox 1.0 kuma daga baya juzu'in ta menu na Kayan aiki sannan danna maɓallin Zaɓuɓɓuka, amma farawa da sigar Firefox 2.0, ya zama mai sauƙi ta menu na Kayan aiki sannan danna maɓallin Zaɓuɓɓuka, wanda sannan ya bayyana azaman tabbataccen taga - tare da shafuka - displaysaya yana nuna abubuwan haɓaka, ɗayan kuma yana nuna jigogi da aka sanya a cikin mai bincike.
  • Kasancewar jigogi da waɗannan jigogi suna canza ƙirar mai amfani : Yana ba da sabon siffa mai hoto ga mai bincike, kuma ana iya samun sa a Firefox 1 daga menu Kayan aiki -> Jigogi. Farawa daga sigar Firefox 2.0, ya zama mai sauƙi ta menu na Kayan aiki sannan danna kan zaɓin Ƙara , wanda ke bayyana azaman tabbataccen taga tare da shafuka.Sannan zaɓi shafin jigogi da aka sanya a cikin mai bincike.
  • Siffar lilo ta tabbed (shafuka) : Wannan fasalin da ke sa mai amfani ya nuna shafuka da yawa a cikin taga guda, kuma kuna iya samun damar wannan fasalin daga Fayil -> Sabon Tab. Hakanan zaka iya canza odar su ta hanyar jawo ɗayansu zuwa wurin da ake so tare da linzamin kwamfuta.
    A yayin rufewa ba bisa ƙa'ida ba ko ba zato ba tsammani, shirin yana dawo da zaman, kuma yana dawo da shafukan da suke yin bincike ko waɗanda ke buɗe a ciki, da farko zai sake farawa, azaman misalin aiki na hakan .. Idan kuna lilo da ikon zai fita, zai tambaye ku nan da nan Ku gudanar da shi a karo na gaba idan kuna son ci gaba da zaman ku na baya, kuma ta tabbatar da hakan, yana buɗe duk shafukan da kuka tsaya tare da adana tarihin aikin ku (ayyukan baya da gaba); kuma, za ku iya zaɓar don adana zaman na yanzu don kammala shi idan kuna son barin, inda allon zai bayyana a gare ku Yana tambayar ku idan kuna son adana shafuka idan akwai buƙatar rufe shirin.
    An ƙara gyaran haruffan kalmomi a cikin siffofin halarta a cikin dandalin tattaunawa da masu gyara, wannan fasalin baya goyan bayan gyaran harshen Larabci.
    Harsuna da yawa: Ana samun masarrafar tare da masarrafar da aka fassara zuwa ɗaruruwan harsunan duniya, kuma tare da sigar 2.x na mai bincike, Larabci ya zama ɗaya
    An gina muku Firefox da farko, kuma yana ba ku rudder don sarrafa ƙwarewar ku akan yanar gizo. Shi ya sa muka ƙera shi da fasaloli masu kaifin hankali waɗanda ba sa tunanin abin da kuke so
  • Sirri : Isingaukaka darajar sirrinka. lilo na sirri daKariyar Bin -sawuYana toshe sassan shafukan yanar gizo waɗanda zasu iya bin diddigin ayyukan binciken ku
  • Sauki zuwa wuraren da aka fi ziyarta : Ka ji daɗin lokacin ka karanta shafukan da ka fi so maimakon ɓata shi neman su.
  • Kalli shi akan babban allon Aika bidiyo da abun cikin yanar gizo daga wayarka ta hannu ko kwamfutar hannu zuwa kowane TV sanye take da fasalin yawo mai goyan baya.
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake duba Instagram ba tare da talla ba

Game da Mozilla Firefox

Mozilla ta wanzu don gina intanet mai isa ga kowa da kowa saboda mun yi imani cewa kyauta da buɗewa sun fi rufewa mai mulkin mallaka. Muna gina samfura kamar Firefox don ƙarfafa 'yancin zaɓin da nuna gaskiya, kuma don ba mutane iko mafi girma akan rayuwarsu ta kan layi.

Mozilla Firefox 2023 Zazzage Bayani don PC cikakke

Sunan shirin:Mozilla Firefox 2023.
Lasisi don amfani: Gabaɗaya kyauta.
Bukatun aiki: Duk nau'ikan Windows
Windows 10 - Windows Vista - Windows 7 - Windows 8 - Windows 8.1
Harshe: harsuna da yawa.
lasisin software: Kyauta.

Sauke Firefox

Don saukar da Firefox don Windows daga gidan yanar gizon hukuma, danna nan

 

Zazzage Firefox x64

Sauke Firefox

Zazzage Firefox Arabic x64

Zazzage Firefox Arabic x68, x32

 

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Zazzage sabon sigar AVG Secure Browser don PC

Zazzage aikace -aikacen Mozilla Firefox 2023 da shirin don tsarin aikin Android

Zazzage aikace -aikacen Mozilla Firefox 2023 da shirin don tsarin aikin iPhone

Hakanan kuna iya sha'awar gani:

Muna fatan wannan labarin yana da amfani wajen zazzage Mozilla Firefox 2023 tare da hanyar haɗin kai kai tsaye. Raba ra'ayin ku da gogewar ku tare da mu a cikin sharhi. Hakanan, idan labarin ya taimake ku, ku tabbata kun raba shi tare da abokanka.

Na baya
Zazzage Mai Binciken Google Chrome 2023 don duk tsarin aiki
na gaba
Zazzage Opera browser sabuwar sabuwar sigar ga duk tsarin aiki

Bar sharhi