Wayoyi da ƙa'idodi

Sigina ko Telegram Menene mafi kyawun madadin WhatsApp a 2022?

Signal ko Telegram

Whatsapp Yana ɗaya daga cikin shahararrun ƙa'idodin saƙon, tare da saukar da sama da biliyan biyar akan Shagon Google Play kadai. Koyaya, manzon yana rasa masu amfani da shi a cikin ɗimbin yawa saboda ɓarna da ya yi akan sirrin ta hanyar sabunta manufofin sirrin sa.

Shaidar aikace -aikacen Signal و sakon waya , aikace -aikacen saƙo guda biyu da aka sani don bin ƙa'idodin tsare sirri masu kyau, sun ga hauhawar shigarwa kwatsam. A zahiri, aikace -aikacen ya hau Signal Zuwa mafi girman nau'ikan aikace -aikacen kyauta akan App Store a duniya.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan Manyan Manyan Manyan 7 zuwa WhatsApp a 2022

Me yasa za ku daina amfani da WhatsApp?

Dangane da sabuwar manufar keɓewa ta WhatsApp, aikace -aikacen saƙon zai tilasta tilasta raba bayanan masu amfani da su Facebook Kamar yadda 8 ga Fabrairu. Masu amfani ba su da wani zaɓi face su yarda da canje -canjen sai dai idan suna son su daina amfani da ƙa'idar.

Za a haɗa bayanan da aka raba. ” Bayanin rijistar lissafi (kamar lambar wayarka), bayanan ma'amala, bayanan da suka shafi sabis, da bayani game da yadda kuke hulɗa da wasu "Kuma da yawa.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Menene sigina kuma me yasa kowa yake ƙoƙarin amfani da shi

Sigina ko Telegram: mafi kyawun madadin WhatsApp?

Siffofin duk Signal و sakon waya Arziki, abin dogaro kuma mai sauƙin amfani aikace-aikacen taɗi. Koyaya, ɗayan yana zaune a saman saman ɗayan a wasu fannoni. Anan akwai manyan bambance -bambance tsakanin madadin WhatsApp guda biyu.

Sirri

Dangane da mahallin, keɓancewa a zahiri ɗaya ce daga cikin manyan damuwar mu. Yanzu, babban tambaya - wanne ne daga cikin biyun shine mafi ƙaƙƙarfan saƙon saƙon?

Za mu amsa hakan ta hanyar duba sabbin tambarin sirrin app na Apple, wanda ke gaya wa masu amfani bayanai da app ɗin ke tattarawa - ɗayan manyan abubuwan da ke haifar da canje -canje ga manufofin sirrin WhatsApp.

Lambobin sirri na iOS sun kasu kashi uku - bayanan da aka yi amfani da su don bin ka, bayanan da ke da alaƙa da kai, da kuma bayanan da ba su da alaƙa da kai.

Anan akwai manyan bambance -bambance tsakanin bayanan da Signal, Telegram da WhatsApp suka nema:

Sigina

  • Lambar waya

Telegram - Telegram

  • Sunan
  • Lambar waya
  • Lambobi
  • ID mai amfani

WhatsApp - WhatsApp

  • ID Na'ura
  • ID mai amfani
  • bayanan talla
  • ranar siye
  • kimanin wuri
  • Lambar waya
  • Adireshin i-mel
  • Lambobi
  • Sakamakon samfur
  • Bayanan kuskure
  • bayanan aikin
  • Sauran bayanan bincike
  • bayanin biyan kuɗi
  • Taimakon Abokin ciniki
  • Sakamakon samfur
  • Sauran Abubuwan Ciki

Muna fatan cewa za a cire duk shakku game da ko za a cire WhatsApp ko a'a bayan duba ayyukan tattara bayanai.

Don Sigina da Telegram sakon waya , yana da lafiya a faɗi hakan Signal Shine mafi ƙa'idar saƙon saƙo anan.
Alamar ba ta yin ƙoƙarin gano ku ko asusunka yayin da Telegram zai iya yin hakan tare da taimakon ID na Mai amfani.
Koyaya, Telegram shima yana mai da hankali sosai kan sirri idan kuka kwatanta shi da sauran aikace-aikacen saƙo da yawa.

Siffofin Saƙo

Idan kuna neman mafi kyawun madadin WhatsApp, tabbatar cewa duka sigina da Telegram suna da fasali da yawa.
Koyaya, zaku lura da wasu bambance -bambance tsakanin su biyun.

Ba a samun fasalulluka na siginar saƙo mai zaman kansa akan Telegram

  • Kashe alamomin karatu da rubutu. Juyawa yana nufin mai karɓa ba zai san ko kun karanta saƙon ba ko kun rubuta wani abu ko a'a
  • Da sauri amsa saƙonni tare da halayen emoji

Ba a samun fasali na manzon Telegram akan sigina

  • Duba matsayin kan layi ko gani na ƙarshe na mai karɓa
  • Fara tattaunawa da wani ba tare da sanin lambar wayar su ba
  • Kungiyoyin Telegram na iya samun membobi sama da 200000
  • Kuna iya aika lambobi masu rai da GIFs (Alamar tana goyan bayan aika GIFs ta maɓallan da ke tallafawa gif, amma baya bayar da haɗin GIF a cikin app)
  • Kuna iya shirya saƙonni bayan aika su.
  • Share saƙonni daga ƙungiyar idan kai ne admin
  • Ana iya jera taɗi cikin manyan fayiloli

Idan aka kwatanta su biyun, Telegram yana da iko a cikin fasali. Koyaya, Sigina yana haɓaka koyaushe kuma yana ƙara sabbin abubuwa.

Lura cewa mun ambata kawai fasalulluka na kowane mai aikawa. Idan kuna canzawa daga WhatsApp, ba za ku sami matsala ta amfani da ɗayan su ba.

Samun Platform

Sigina da Telegram duk suna samuwa akan Android, iOS, iPadOS, Windows, macOS, da Linux.

Koyaya, Telegram shima yana da sigar gidan yanar gizo da haɓaka gidan yanar gizo na Chrome. Hakanan kuna iya gani Duk abin da kuke buƙatar sani game da Telegram

Kammalawa: kwatancen siginar Telegram

Gabaɗaya, duka Sigina da Telegram suna da kyau madadin WhatsApp. Koyaya, idan muka kalli wasu yankuna, Ba za a iya buga Sigina a cikin sirri ba yayin da Telegram shine mai nasara idan yazo da fasali.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan zaku sami wannan labarin yana da amfani a gare ku don sanin menene mafi kyawun madadin WhatsApp a cikin 2022 da kwatancen tsakanin Sigina da Telegram.
Raba ra'ayin ku da gogewar ku tare da mu ta hanyar sharhi.

Na baya
Menene sigina kuma me yasa kowa yake ƙoƙarin amfani da shi
na gaba
Yadda ake amfani da Sigina ba tare da raba lambobinku ba?

Bar sharhi