Wayoyi da ƙa'idodi

Duk abin da kuke buƙatar sani game da Telegram

Telegram ko Telegram ko Telegram wani shiri ne na saƙon da ke kula da sauri da sirrin, da sauri, mai sauƙi da kyauta.

Kuna iya amfani da Telegram akan duk na'urorin ku A lokaci guda

Saƙonninku za su yi aiki tare ba tare da matsala ba a cikin adadin na'urori marasa iyaka gami da na hannu, kwamfutar hannu ko kwamfutoci.

Ta Telegram zaka iya aika saƙonni, hotuna, bidiyo, da fayiloli kowane iri (doc, zip, mp3, da sauransu) tare da ikon ƙirƙirar ƙungiyoyi waɗanda zasu iya haɗawa har zuwa 200,000 memba ko tashoshi Yadda zaku iya buga abun ciki ga masu sauraro Unlimited.

Hakanan zaka iya aika saƙonnin sadarwar ku kuma nemo mutane ta hanyar Sunayen masu amfani da su.

Telegram shiri ne wanda ke haɗa SMS da imel - kuma yana cika duk buƙatun wasiƙar ku da kasuwanci. Baya ga duk wannan, muna goyon baya Kiran murya da aka rufaffen daga farko zuwa ƙarshe.

Source

Kwatanta tsakanin WhatsApp da Telegram

Da farko, a ɓangaren masu haɓaka app

Ba kamar WhatsApp ba, Telegram aikace -aikacen saƙon girgije ne nan take. Wannan yana nufin cewa zaku iya samun damar saƙonninku daga na'urori da yawa lokaci guda, gami da allunan da kwamfutoci. Hakanan, zaku iya raba adadin hotuna, bidiyo da fayiloli marasa iyaka (doc, zip, mp3, da sauransu) tare da girman har zuwa 1.5 GB a kowane fayil. Kuma idan ba kwa son adana duk waɗannan kafofin watsa labarai akan na'urarku, koyaushe kuna iya Bar shi a cikin gajimare.

Godiya ga ɓoyewa da amfani da sabar da yawa da aka rarraba a duniya, Telegram ya fi sauri kuma ya fi lafiya. Duk da haka Telegram kyauta ne kuma zai kasance kyauta - babu talla kuma babu kuɗin biyan kuɗi, har abada.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Shin Telegram baya aika lambar SMS? Anan akwai mafi kyawun hanyoyin gyara shi

API ɗinmu a buɗe yake kuma muna maraba da masu haɓakawa waɗanda ke son gina nasu Telegram app. Mu ma muna da Interface Programming Interface wanda shine dandamali wanda ke ba masu haɓaka damar sauƙaƙe gina widgets na al'ada don Telegram, ƙunshi kowane sabis har ma karban kudi Daga masu amfani daga ko'ina cikin duniya.

Kuma wannan shine farkon. Kar a manta a duba wannan sashe Don ƙarin keɓaɓɓun fasali.

Source

Abu na biyu, daga mahangarmu, bayan gwada shirin da kwatanta shi da aikace -aikacen WhatsApp

  •  Aikace -aikacen WhatsApp yana da matsakaicin girman 16 MB, yayin da aikace -aikacen Telegram shine 5 GB. Lura da babban bambanci.
  • Aikace -aikacen Telegram ta hanyar da zaku iya ƙirƙirar tashoshi kuma ku sami mabiya dubbai ko miliyoyi, kuma wannan shine abin da muke ji cewa ba aikace -aikace bane cewa al'umma ce ta hanyar sadarwar zamantakewa a cikin sigar aikace -aikace mara kyau. da tashoshi masu tasiri akan sa kuma yana da rarrabuwa da yawa.Wannan ba kamar WhatsApp ba ne, abin da ke cikin zamantakewa shine ƙungiyoyin da aka iyakance ga wani adadin membobi, kuma ana samun wannan fasalin ƙungiyoyin a cikin aikace -aikacen Telegram, da adadin membobi ya ninka adadin rukunin WhatsApp guda ɗaya.
  • Kuna iya canza saƙonnin da aka aiko a kowane lokaci, share su, ko ma yin tattaunawa kuma ana share saƙonnin sa da zarar kun karanta su ta ɗayan ɓangaren.
  • A kan aikace -aikacen Telegram, kuna da sararin ajiya inda zaku adana fayilolin ku.
  • Aikace -aikacen Telegram ko shirin yana ba da gidan yanar gizon da zaku iya shiga
    Ta hanyar mahaɗin da ke biye https://web.telegram.org/#/login
    Kuma ba kawai shafin yanar gizo kamar WhatsApp ba kuma baya buƙatar ku sami wayar tana aiki don ku iya aika saƙo daga kwamfuta ko daga mai bincike, kamar yadda lamarin yake a WhatsApp.
    Zazzage WhatsApp don PC
    Yadda ake gudanar da WhatsApp akan PC
    Shin kun san fasalin Kasuwancin WhatsApp?
  • Kuna iya aika bidiyon 1080p ko hotuna a cikin ingancin su na asali, sabanin aikace -aikacen WhatsApp, wanda ke rage ƙima a madadin aika fayiloli.
  • Abu mafi mahimmanci kuma ba makawa shine yuwuwar buɗe asusunka akan na'urori sama da ɗaya a lokaci guda, kamar wayar hannu, kwamfutar hannu da kwamfuta, sabanin WhatsApp, wanda idan ka buɗe shi akan na'urar da ke fita daga ɗayan na'urar .
  • Duk tattaunawar ku na waɗanda ke buƙatar yin madadin ko madadin akan Google Drive ko Apple, kuma idan kun canza wayarku, ba za ku buƙaci yin duk maido da kwafin madadin ba, saboda duk saƙonnin ku da tattaunawar ku an adana su akan uwar garken shirin kuma an rufa masa asiri kuma amintacce, sabanin WhatsApp, wanda zai iya rasa duk tattaunawar ku idan Kun canza daga Android zuwa iPhone ko akasin haka, ko ma kun manta yin madadin ko wayarku ta ɓace, ta lalace ko aka sace, za ku rasa komai .
  • Kuna iya ƙirƙirar lissafi fiye da ɗaya akan aikace -aikacen guda ɗaya kuma ku canza tsakanin su kowane lokaci kuma cikin sauƙi.
  • Kuna iya neman komai ta hanyar bincike har sai kun ji kamar duniya ce mai haɗin gwiwa tare da ƙungiyoyi da tashoshi kamar shafuka Dandalin Facebook Har ila yau, a kan Twitter, za ku iya samun abin da kuke nema, ta yadda za ku ji kamar kuna nema a kan Google, kamar dai duniya ce da cikakkiyar al'umma.
  • Baya ga fasali mai ƙarfi, wanda shine kasancewar mai ƙidayar lokaci lokacin aika hoto ga wani takamaiman mutum, ta inda yake saita takamaiman lokaci don nuna hoton da aka aiko, kuma da zarar lokacin ya ƙare, za a share hoton daga ɓangarorin biyu (kuma hoton da timer na mutum na biyu ya aiko ba zai iya adana shi ba ko ma ɗaukar hoton hoton idan wayarsa tana aiki da tsarin Android).
    Mafi kyawun aikace -aikacen rikodin allo don Android 
  • Akwai fasali na saƙonnin da aka adana kuma yana da alaƙa da Google Drive. Kuna loda duk hotunanka, abubuwan tunawa, ko duk wata hanyar haɗin da kuke so ku ci gaba da ita. Ko da kun canza wayar, ba za a goge su ba ko ɓacewa. Amma akwai yana da matsala da shi, wanda shine saƙonnin da aka adana ba a tsara su ta hanyar manyan fayiloli ko jerin abubuwa ba don ku iya raba hotunan ta hanyar sa.
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  8 Mafi kyawun Ayyukan Jawabin-zuwa-Rubutu na Android

Kuma fa'idodi da yawa waɗanda ba su da lokaci don sanya shi cikakke.Zaku iya gwada aikace -aikacen kuma zazzage ta ta hanyoyin masu zuwa

Zazzage app ɗin Telegram

Zazzage Telegram don na'urorin Android

sakon waya
sakon waya
Price: free

Zazzage aikace -aikacen Telegram don iPhone da iPad

Sakon waya sakon
Sakon waya sakon
developer: Sakon waya FZ-LLC
Price: free+

Don taimako da tambayoyi game da shirin, da fatan za a je shafin tambayoyi da taimako don aikace -aikacen Telegram daga .نا

Sirri da tsaro a cikin aikace -aikacen Telegram

Ta hanyar saitunan, zaku iya yin lambar tsaro akan aikace -aikacen ko sawun yatsa ta hanyar saitunan sirri a cikin Telegram da kansa ba tare da buƙatar shirye -shiryen kariya ba.

Danna kan saituna Sannan SIRRI DA TSARO Sannan Aminci Kuna iya amintar da shi da yatsan hannu, kalmar sirri, ko rubutu

Kuma kuna iya ɓoye ƙirar shirin a duk lokacin da kuke son motsawa tsakanin aikace -aikace.

 

Kunna yanayin duhu ko na dare a cikin aikace -aikacen Telegram

Daga babban makasudin shirin, danna kan saitunan. A sama zaku sami gunki kamar jinjirin wata. Danna shi. Don haka, an kunna yanayin dare a cikin aikace -aikacen Telegram.

 Haɗa matsalar sanarwar telegram

Yawancin mu muna fama da gaskiyar cewa lokacin da wani ya yi rajista ko shiga cikin Telegram, sanarwa ta zo masa cewa mai-kamar ya shiga Telegram, yana magance matsalar cikin sauƙi.

  • Daga babban menu na aikace -aikacen, latsa saituna
  • Sannan Fadakarwa da sauti
  • sannan na zabi الأحداأحد أو abubuwan da suka faru 
  • Kashe zaɓi na farko ko Shiga lamba don Telegram Bi bayanin tare da hotuna.
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  TikTok Yadda ake toshe ko toshe wani, ko duba idan wani ya toshe ku

Bayanin bidiyo akan tashar mu ta YouTube

https://youtu.be/d0UdTVVvaaU

Bayanin yin poster a Telegram

Na baya
Sake saita masana'anta
na gaba
TP-Link TL-W940N Bayanin Saitunan Router

Bar sharhi