Wayoyi da ƙa'idodi

Yadda za a share asusunka na sigina

Alama

Signal Yana ɗaya daga cikin shahararrun ƙa'idodin saƙon saƙon da ke ba da ɓoyayyen ƙarshen-zuwa-ƙarshe. Kodayake sabis ɗin yana da kyau, maiyuwa ba kowa bane. Idan kuna neman yin ban kwana, ga yadda ake share asusun ku sigina.

yayin yin Signal Da kyau idan aka zo batun sirri, babu app da ke da cikakken tsaro. saboda sigina Ya dogara da lambobin waya, Duk wanda ke da lambar wayar ku zai iya neman ku idan kun yi amfani da Sigina. Wannan na iya haifar da haɗarin sirri a nan gaba.

Abin farin ciki, Sigina yana sauƙaƙa share asusunka a cikin ƙa'idodin biyu Android و iPhone .

Alamar Saƙon Mai Saƙon
Alamar Saƙon Mai Saƙon

Zai goge asusu sigina Asusunka kuma zai goge duk bayanan da ke da alaƙa da shi. Wannan ya haɗa da duk saƙonnin taɗin ku, kafofin watsa labarai, lambobi, da bayanan haɗin gwiwa. Idan kun sake yin rijista da lamba ɗaya, za ta fara da rikodin mara fa'ida. Idan kuna da wasu bayanai masu mahimmanci a ciki Signal Muna ba da shawarar ku fitar da shi kafin fara aikin sharewa.

Kuna iya sha'awar:

Yadda ake share asusunka na sigina akan Android

akan wayoyinku na Android,

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake tattaunawa da kan ku akan WhatsApp don ɗaukar rubutu, yin jerin abubuwa, ko adana mahimman hanyoyin haɗin gwiwa
  • Buɗe app Signal Don farawa. Sannan,
  • Danna kan gunkin bayanan ku a kusurwar hagu ta sama.
  • Sannan zaɓi zaɓici gaba".
  • Yanzu, danna maɓallin "share lissafi".
  • Anan, dole ne ku tabbatar da asusunka ta shigar da lambar wayarku da zaɓar ƙasarku.
  •  A ƙarshe, danna maɓallin "share lissafi".
  • Daga popup, zaɓi Linkshare lissafiDon tabbatar da aikin ku.

Za a goge asusu Signal Za a rufe aikace -aikacen ku. Yanzu zaku iya share app ɗin daga wayoyinku na Android idan kuna so.

 

Yadda ake share asusunka na sigina akan iPhone

  • Buɗe app Signal a kan iPhone
  • Danna kan gunkin bayanan ku a kusurwar hagu ta sama.
  • Anan, zaɓi zaɓi "ci gaba".
  • Yanzu, danna maɓallin "share lissafi"Ruwa.
  • Daga cikin popup, zaɓi "Ci gaba"Don tabbatarwa.
  • Sigina zai fara aiwatar da share asusun a bango, kuma lokacin da aka yi hakan, sigina za ta rufe kanta. Lokacin da kuka sake buɗe app ɗin, zai zama fanko.

zaka iya yanzu Share app daga iPhone  Ko sake amfani da shi tare da wata lamba ko ID daban.

Muna fatan za ku sami wannan labarin da taimako kan yadda za a share asusun Signal ɗin ku. Raba ra'ayin ku a cikin akwatin sharhin da ke ƙasa.

Na baya
Yadda ake share aikace -aikace akan iPhone ko iPad tare da iOS 13
na gaba
Yadda ake aika saƙonnin ɓoye a cikin Instagram

Bar sharhi