apple

Yadda ake saita lokaci akan kyamarar iPhone

Yadda ake saita lokaci akan kyamarar iPhone

Bari mu yarda, iPhones suna da mafi kyawun kyamarori na waya. Ba za a iya kwatanta ingancin kyamarar iPhone da ingancin kyamarar Android ba, kuma yana iya yin gogayya da ƴan kyamarorin DSLR. Kodayake kyamarori na iPhone suna da kyau don ɗaukar hotuna masu ban mamaki, menene idan ba ku da kowa a kusa don ɗaukar selfie ɗin ku?

Kuna iya riƙe iPhone ɗin ku a hannu ɗaya kuma ku ɗauki hoto, amma za a yi asara ta inganci saboda girgiza hannu. Don ɗaukar mafi kyawun hotuna, ana ba da shawarar cewa ka nemi wani ya ɗauki hotonka ko amfani da fasalin lokacin akan kyamarar iPhone ɗinka.

Idan kawai ka sayi sabon iPhone, ƙila ka sami wahalar samun damar wasu fasalolin kamara. Gina mai ƙidayar lokaci a cikin saitunan kyamarar iPhone ɗinku yana ba ku damar saita jinkiri kafin ɗaukar hoto. Kuna iya yin amfani da wannan fasalin don ɗaukar selfie ko hoto na rukuni.

Don haka, idan ba ku san yadda ake saita mai ƙidayar lokaci akan kyamarar iPhone ba, ci gaba da karanta jagorar. A ƙasa, mun raba wasu matakai masu sauƙi don saita mai ƙidayar lokaci akan kyamarar iPhone ɗinku don ɗaukar cikakken harbi ba tare da danna maɓallin rufe kyamara ba. Mu fara.

Me yasa ake amfani da fasalin mai ƙidayar lokaci akan kyamarar iPhone?

Akwai iya zama daban-daban dalilai na yin amfani da mai lokaci alama a kan iPhone kamara. Kuna iya amfani da wannan fasalin ba kawai akan iPhone ɗinku ba har ma akan wayoyin Android. Anan akwai wasu mahimman dalilai don amfani da fasalin Timer akan kyamarori na iPhone.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan ƙa'idodin fassarar hoto guda 10 don Android da iOS

Ka guji girgiza yayin harbi

Ɗaya daga cikin fitattun dalilan da yasa mutane ke amfani da lokacin kyamara shine don rage girgiza kamara. Kamar yadda kowa ya sani, kamara ba ta taɓa tsayawa yayin riƙe ta, kuma fasalin lokacin yana ba masu amfani damar sanya wayar a kan tsayayyen wuri kafin ɗaukar hoto.

Mafi kyau ga selfies

Siffar mai ƙidayar lokaci na kyamarar iPhone yana da amfani sosai don ɗaukar selfie. Wannan yana ba ku damar sanya kyamarar a kan tsayayyen wuri kuma yana ba ku isasshen lokaci don shiga matsayi kafin ɗaukar hoto.

Mai girma don hotunan rukuni

Kamar yadda muka sani, koyaushe muna son wani ya ɗauki hotunan mu. Idan ana maganar hotunan rukuni, tabbas akwai wanda ba a san shi ba yana ɗaukar hoton. Wannan shine inda mai ƙidayar kyamara ya zo don ceto. Yana ba da dukan ƙungiyar isasshen lokaci don shirya don harbi kuma yana tabbatar da cewa babu wanda ya rasa kasancewa a cikin hoton.

Mai girma don ɗaukar hotuna masu ƙirƙira

Siffar mai ƙidayar lokaci tana da amfani sosai don ɗaukar hotunan gwaji. Mai ƙidayar lokaci na daƙiƙa 10 yana ba masu amfani isasshen lokaci don ci gaba da gwajin gwajin su da gwaji tare da abubuwan ƙirƙira.

Yadda ake saita lokacin iPhone kamara

Ba kwa buƙatar shigar da wani kwazo app na kamara daga App Store saboda yanayin lokacin da aka ɓoye a ƙarƙashin saitunan kamara na iPhone ɗinku. Bi wasu sauki matakai da aka ambata a kasa don kafa iPhone kamara timer.

  1. Don farawa, buɗe aikace-aikacen Kamara."Kayan kyamaraa kan iPhone.

    Kamara
    Kamara

  2. Lokacin da aikace-aikacen kamara ya buɗe, matsa kibiya ta sama a saman tsakiyar mu'amalar kyamara.

    Kibiya sama
    Kibiya sama

  3. Za ku sami jerin zaɓuɓɓuka a ƙasan allon. Nemo gunkin mai ƙidayar lokaci.

    Ikon lokaci
    Ikon lokaci

  4. Matsa gunkin mai ƙidayar lokaci don ganin duk zaɓuɓɓukan mai ƙidayar lokaci.

    Akwai zaɓuɓɓukan ƙidayar lokaci
    Akwai zaɓuɓɓukan ƙidayar lokaci

  5. A kan iPhone, kuna buƙatar saita mai ƙidayar lokaci zuwa 3 ko 10 seconds. Kuna iya zaɓar kowane zaɓi da kuke so.
  6. Da zarar kun saita tsawon lokacin, kawai sanya iPhone ɗinku akan saman ko sau uku kuma danna maɓallin rufewa.

    Saita lokacin ƙidayar lokaci
    Saita lokacin ƙidayar lokaci

  7. Danna maɓallin rufewa zai fara mai ƙidayar lokaci nan da nan, kuma za a ɗauki hoton da zarar lokacin ya ƙare.
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Zazzage Microsoft Copilot app (sabuwar sigar)

Shi ke nan! Wannan shine yadda zaku iya saita mai ƙidayar lokaci akan kyamarar iPhone ɗinku.

Don haka, wannan jagorar duk game da saita masu ƙidayar lokaci akan kyamarar iPhone ɗinku. Mun kuma lissafta wasu mahimman dalilai da ya sa ya kamata ku yi amfani da fasalin lokacin a kowace kyamarar waya. Bari mu san idan kuna buƙatar ƙarin taimako saita mai ƙidayar lokaci akan kyamarar iPhone ɗinku.

Na baya
Yadda ake samun biyan kuɗin Microsoft Copilot Pro
na gaba
Yadda za a duba halin garantin iPhone (duk hanyoyin)

Bar sharhi