apple

Yadda za a gani da share tarihin kira a kan iPhone

Yadda za a gani da share tarihin kira a kan iPhone

Wayar app ita ce ƙa'idar kira ta asali don iPhone tare da duk fasalulluka na sarrafa kira da lambobi. Aikace-aikacen Wayar IPhone na iya adana bayanan rajistar kira har 1000, amma tana iya nuna rajistan rajistan kiran farko 100 kawai.

Wannan yana nufin cewa sauran shigarwar kira 900 ba za a iya gani ba sai dai idan mai amfani ya share shigarwar ta ƙarshe. Share shigarwar kira na baya-bayan nan zai ba da sarari ga tsofaffin shigarwar su bayyana.

Ko da yake yana da sauƙi don sarrafa rajistan ayyukan kira akan iPhone, yawancin masu amfani, musamman waɗanda suka sayi sabon iPhone, na iya buƙatar taimako don fahimtar wasu fasaloli.

Yadda za a gani da share tarihin kira a kan iPhone

Saboda haka, a cikin wannan labarin za mu tattauna yadda za a sarrafa kira tarihi a kan iPhone da kuma yadda za a share shi. Mu duba.

Yadda za a duba tarihin kira akan iPhone

Dubawa kira tarihi a kan iPhone ne mai fairly sauki tsari. Don yin wannan, bi wasu matakai masu sauƙi da muka raba a ƙasa.

  1. Don farawa, buɗe aikace-aikacen "Mobile".Wayara kan iPhone.

    Phone aikace-aikace a kan iPhone
    Phone aikace-aikace a kan iPhone

  2. Lokacin da aikace-aikacen waya ya buɗe, canza zuwa shafin kwanan nan.Recentsa kasan allo.

    Tarihin kira na kwanan nan don iPhone
    Tarihin kira na kwanan nan don iPhone

  3. Za ku iya ganin rajistan ayyukan kiran ku na kwanan nan.

    Rukunin kira na kwanan nan
    Rukunin kira na kwanan nan

  4. Idan kawai kuna son ganin missed calls, matsa"Aka rasaa saman allon.

    Login kiran da aka rasa don iPhone
    Login kiran da aka rasa don iPhone

Shi ke nan! Shi ke da sauki shi ne don duba kira tarihi a kan iPhone.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Top 10 Mafi kyawun AI Apps don iOS a cikin 2023

Yadda ake bincika tarihin kira don lambobi ɗaya ɗaya

Idan kana son ganin tarihin kiran lamba ɗaya, kana buƙatar bi matakan da aka raba a ƙasa.

  1. Bude manhajar wayar”Wayara kan iPhone.

    Phone aikace-aikace a kan iPhone
    Phone aikace-aikace a kan iPhone

  2. Lokacin da aikace-aikacen wayar ya buɗe, canza zuwa Kwanan nan"Recents".

    Tarihin kira na kwanan nan don iPhone
    Tarihin kira na kwanan nan don iPhone

  3. Za ku ga duk rajistan ayyukan kira. Danna kan icon" i ” kusa da tuntuɓar wanda kake son bincika rajistan kiran waya.

    Icon (i) akan iPhone
    Icon (i) akan iPhone

  4. Wannan zai buɗe shafin tuntuɓar mutumin da aka zaɓa. Kuna iya ganin rajistan ayyukan kiran kwanan nan don wannan lamba.

    Rukunin kira na kwanan nan
    Rukunin kira na kwanan nan

Wannan shi ne yadda za ka iya duba kira tarihi na lamba lamba a kan iPhone.

Yadda za a share tarihin kira a kan iPhone

Akwai hanyoyi daban-daban don share tarihin kira a kan iPhone; Kuna iya zaɓar share shigarwa ɗaya, da hannu zaɓi abubuwan da za a share, ko share su gaba ɗaya. Ga yadda za a share tarihin kira a kan iPhone.

  1. Idan kana son share shigarwa guda ɗaya, matsa hagu akan lambar sadarwa.
  2. Da zarar zaɓin ya bayyana, danna gunkin gunkin sharar. In ba haka ba, zaku iya ci gaba da latsa hagu bayan alamar sharar ta bayyana don share shigarwar da aka zaɓa.

    Kwandon shara
    Kwandon shara

  3. Idan kana son share rajistan ayyukan kira da yawa, matsa ShiryaShirya” a kusurwar hagu na sama.

    Shirya tarihin kira akan iPhone
    Shirya tarihin kira akan iPhone

  4. A cikin menu wanda ya bayyana, danna Zaɓi "Select".

    Zaɓi Tarihin Kira don iPhone
    Zaɓi Tarihin Kira don iPhone

  5. Zaɓi lambobin sadarwa da kuke son sharewa daga tarihin kira. Da zarar an gama, matsa alamar sharar don share shi.

    Zaɓi lambobin sadarwar da kuke son sharewa kuma ku taɓa alamar sharar don share su
    Zaɓi lambobin sadarwar da kuke son sharewa kuma ku taɓa alamar sharar don share su

  6. Don share duk tarihin kira, danna ShiryaShirya” a kusurwar hagu na sama.

    Shirya tarihin kira akan iPhone
    Shirya tarihin kira akan iPhone

  7. A cikin menu wanda ya bayyana, danna Zaɓi "Select".

    Zaɓi Tarihin Kira don iPhone
    Zaɓi Tarihin Kira don iPhone

  8. Bayan haka, danna maɓallin "Clear".Sunny” a kusurwar dama ta sama.

    Share tarihin kira akan iPhone
    Share tarihin kira akan iPhone

  9. A cikin saƙon tabbatarwa, matsa "Share duk abubuwan da suka faru kwanan nan."Share Duk Kwanan nan".

    Share duk bayanan kwanan nan
    Share duk bayanan kwanan nan

Shi ke nan! Wannan shi ne yadda za ka iya share kira tarihi a kan iPhone.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Top 10 iPhone fayil sarrafa apps a 2023

Don haka, wannan jagorar shine duk game da yadda ake gani da share tarihin kira akan iPhone. Sanar da mu idan kuna buƙatar ƙarin taimako don share tarihin kira. Hakanan, idan kun sami wannan jagorar yana da amfani, kar ku manta da raba shi tare da abokanku.

Na baya
Yadda za a kunna tura kira akan iPhone (iOS 17)
na gaba
Yadda za a canza sautin sanarwar tsoho don iPhone ɗinku

Bar sharhi