Wayoyi da ƙa'idodi

Mafi kyawun Kayan Kwamfuta & Rage PDF don Android

Mafi kyawun Kayan Kwamfuta & Rage PDF don Android

Anan akwai mafi kyawun apps don na'urorin Android Matsa kuma rage girman fayilolin PDF.

Ko rasit na banki, mahimman daftari, ko akasin haka, duk muna mu'amala da PDFs yayin aiki akan kwamfutocin mu. A cikin shekaru, fayiloli sun tabbatar PDF Yana ɗaya daga cikin mafi amintattun hanyoyin canja wurin takardu ta Intanet.

Yawancin ƙa'idodin raba fayil ko kayan aikin da ake samu a yau kuma suna goyan bayan . PDF ; Koyaya, ƙila suna da iyaka akan girman fayil ɗin PDF saboda ba sa ba mu damar loda fayil ɗin PDF wanda ya wuce ƙayyadaddun girman.

A irin waɗannan lokuta, yana da kyau a yi amfani da aikace-aikacen matsawa na PDF don Android. Akwai ɗaruruwan kayan aikin PDF da aikace-aikacen da ake samu akan Google Play Store waɗanda ke ba ku damar damfara fayilolin PDF akan na'urorin Android. Kuna iya amfani da kowane ɗayan waɗannan aikace-aikacen kyauta don damfara fayilolin PDF ɗinku.

Jerin Manyan Manyan Kwamfutoci 10 na PDF & Rage Girman Ayyuka don Wayoyin Android

A cikin wannan labarin, za mu raba tare da ku wasu daga cikin mafi kyau PDF compressor apps don Android. Duk aikace-aikacen da muka jera a cikin labarin suna da kyauta don saukewa da amfani, amma wasu daga cikinsu na iya buƙatar ku ƙirƙiri asusu. Mu san ta.

1. Damfara PDF

Matsa PDF
Matsa PDF

بيق Damfara PDF Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙa'idar matsawa PDF wanda zaku iya amfani dashi don rage girman fayil ɗin PDF ɗinku. Wannan yana ba ku damar damfara PDF kuma ku rage fayilolin PDF ɗinku kai tsaye akan na'urar ku tare da dannawa ɗaya kawai.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake duba nau'in processor a wayar ku ta Android

Abu mafi amfani shine aikace-aikacen har ma yana ba ku damar tantance ingancin fitarwar PDF don rage girman fayil ɗin. Ana kuma adana duk fayilolin PDF da aka matsa a cikin babban fayil
Waya / PDF-Compressor.

2. Matsa PDF Fayil - PDF Compressor

Matsa PDF File - PDF Compressor
Matsa PDF Fayil - PDF Compressor

Yayin aika fayilolin PDF ta imel ko lodawa zuwa gidajen yanar gizo, sau da yawa muna fuskantar matsala tare da girman fayil ɗin. Aiwatarwa Matsa PDF Fayil - PDF Compressor Aikace-aikace ne na Android wanda aka tsara don magance wannan matsala.

Aikace-aikacen yana ba ku damar damfara fayilolin PDF ɗinku don aikawa akan shafukan yanar gizo, raba cikin cibiyoyin sadarwar jama'a, ko aika ta imel. Amfani PDF kwampreso Wasu ci-gaba na matsawa algorithms don rage girman fayil ɗin PDF ɗinku zuwa ƙasa da 100KB.

3. Karamin PDF - Matsa PDF

Ko da yake bai shahara sosai ba, har yanzu app ne PDFSmall Ɗaya daga cikin mafi kyawun kuma mafi kyawun mai amfani da matsawa PDF da ake samu akan Google Play Store. Matsi A app yana ba ku damar zaɓar daga matakan matsawa daban-daban guda uku - Nasiha, Ingantacciyar inganci, da ƙarancin inganci.

shirya aikace -aikace PDFSmall Yana da sauƙi kuma mai sauƙin amfani idan aka kwatanta da sauran kayan aikin PDF. Yana iya rage girman fayilolin PDF ɗinku har zuwa 90%.

4. Matsa fayil ɗin PDF kuma Rage Girma

Matsa fayil ɗin PDF, rage girman
Matsa fayil ɗin PDF, rage girman

Idan kuna neman aikace-aikacen Android don rage girman fayil ɗin PDF, to, kada ku duba fiye da haka Matsa fayil ɗin PDF kuma Rage Girma ko a Turanci: Matsa fayil ɗin PDF, rage girman. App ɗin yana da sauƙi kuma yana iya aiki ba tare da haɗin Intanet ba.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Hanyoyi 6 don kunna walƙiya akan na'urorin Android

Matsa fayil ɗin PDF kuma Rage Girma Aikace-aikace ne wanda ke ba ku damar rage girman fayilolin PDF a matakan matsawa da kuka ƙayyade. Yadda ya kamata yana rage girman fayil ba tare da shafar ingancin fayilolin PDF ɗinku ba.

5. Pan karamin rubutu

Smallpdf PDF Scanner
Smallpdf PDF Scanner

بيق Pan karamin rubutu Yana da cikakken PDF mataimakin app samuwa a kan Google Play Store don Android wayowin komai da ruwan ko Allunan. amfani Pan karamin rubutu Kuna iya shirya PDF, damfara PDF, duba PDF, haɗa PDF, canza PDF da sauran abubuwa da yawa masu alaƙa da fayilolin PDF.

Idan muka yi magana game da matsawa PDF, to Pan karamin rubutu Yana ba ku nau'i biyu daban-daban don damfara PDF (Na asali - mai karfi). Matsakaicin asali yana rage girman fayil da 40%, yayin da matsawa mai ƙarfi yana rage girman fayil da 75%.

6. iLovePDF

iLovePDF - Shirya & Duba PDF
iLovePDF - Shirya & Duba PDF

بيق iLovePDF Yayi kama da app KaraminPP da aka ambata a cikin layin da suka gabata. Cikakken kayan aikin gyara PDF ne tare da kayan aiki da yawa don sarrafa fayilolin PDF.

amfani iLovePDF Kuna iya karantawa, canza, bayyanawa da yin rikodin fayilolin PDF a cikin ƴan daƙiƙa kaɗan. Hakanan yana da fasalin matsawa PDF wanda ke rage girman fayil ɗin PDF ɗinku yayin kiyaye ingancin gani.

7. PDFOptim

PDFOptim - Matsa fayil ɗin PDF
PDFOptim - Matsa fayil ɗin PDF

App ne mai sauƙi na kwampreso PDF wanda zai iya damfara girman fayilolin PDF ɗinku zuwa 100KB ko ƙasa da haka. Kodayake yana iya rage girman fayil ɗin, yana kuma shafar ingancin gani na PDF.

Duk da haka, abu mai kyau shi ne PDFOptim Yana ba da mai duba PDF gefe-gefe don kwatanta na asali da matsa PDF. Don haka, zaku iya tabbatar da canje-canje bayan duba kwatancen gefe-da-gefe.

8. Mai karanta PDF - Mai duba PDF

بيق Mai karanta PDF - Mai duba PDF App ne mai karanta PDF wanda ake samu akan Shagon Google Play. Kuna iya amfani da wannan aikace-aikacen don karanta duk takaddun. Yana goyan bayan duk fayilolin PDF da aka sauke daga Intanet.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Mafi kyawun aikace-aikace 15 don saka idanu da haɓaka barcinku don wayoyin Android a cikin 2023

The app da farko mai karanta PDF ne, amma kuma yana ba da wasu fasalolin sarrafa PDF masu amfani kamar PDF compressor, gyaran PDF, da mai canza PDF.

9. PDF Utilities

بيق PDF Utilities Kayan aiki ne mai sauƙi na PDF wanda za'a iya amfani dashi don dalilai daban-daban. Yana ba ku damar haɗawa, juyawa, juyawa, tsagawa da damfara fayilolin PDF.

saukewa PDF Utilities Tare da duk abubuwan da zaku iya buƙata. Bugu da ƙari, yana da ginanniyar mai cire hoto wanda ke ɗaukar hotuna daga fayilolin PDF kuma yana adana su azaman hoton PNG ko JPG.

10. Duk fayilolin PDF

بيق Duk fayilolin PDF ko a Turanci: Duk PDF Aikace-aikacen tebur mai sauƙi ne wanda ke taimaka muku aiki tare da fayilolin PDF. amfani Duk PDF Ba za ku iya karanta fayilolin PDF kawai ba amma har ma raba, haɗawa da damfara takaddun PDF cikin sauƙi da dacewa.

Hakanan kuna iya amfani da wannan app ɗin don gyara metadata na fayil ɗin PDF kamar mahalicci, kwanan wata ƙirƙira, kwanan wata da aka canza, marubuci da ƙari mai yawa. Gabaɗaya, Duk PDF shine ingantaccen kayan kwampreshin PDF don Android.

Yana da sauƙi don damfara fayilolin PDF akan Android; Kuna buƙatar kawai amfani da kayan aikin da suka dace. Kusan duk aikace-aikacen da aka jera a cikin labarin suna da kyauta don saukewa da amfani.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan za ku sami amfani da wannan labarin a gare ku don sanin Mafi kyawun Abubuwan Kwamfuta na PDF guda 10 don Android da Rage Girman PDF. Raba ra'ayin ku da gogewar ku tare da mu a cikin sharhi.

Na baya
Yadda ake yin rubutu ba tare da suna ba zuwa rukunin Facebook
na gaba
Yadda ake Canja Adireshin Imel na Spotify (don PC da Wayar hannu)

Bar sharhi