Wayoyi da ƙa'idodi

Hanyoyi 6 don kunna walƙiya akan na'urorin Android

Samun fitilar tocila a wayoyinmu hakika ceton rai ne!
Ko kuna neman makullin gidan ku a cikin jakar ku mai duhu, ko kuna tsaye a ƙofar ku da dare,
Anan akwai hanyoyi 6 don kunna walƙiya akan na'urorin Android, wanda ke taimaka muku tsallake waɗannan lokutan lokacin da kuke buƙata,
Samun walƙiya a kan dukkan wayoyin Android albarka ce a zahiri. Kuna iya tunanin mallakar waya ba tare da tocila ba? Wannan yana nufin ƙarin nauyin mallakar fitila mai cajin kai, wanda dole ne ku ɗauka a duk inda kuka je. Wannan ba dan damuwa bane?

Amma wayoyin hannu sun sauƙaƙa rayuwarmu ta hanyoyi da yawa fiye da yadda muke zato.

Wataƙila ba ku sani ba, amma akwai hanyoyi sama da ɗaya ko biyu don samun walƙiya mai haske a wayarka da sauri.
Inda za ku iya kunna walƙiya ko tocila akan waya Android naka ta hanyoyi daban-daban da kuma amfani da aikace-aikacen ɓangare na uku don kunna walƙiya.

Hanyoyi 6 don kunna walƙiya ko walƙiya akan na'urorin Android

Wannan na iya zama kamar ba shi da fa'ida, amma da zarar kun saukar da waɗannan ƙa'idodin, za ku fahimci nawa kuke buƙata!

1. Yi shi cikin sauri!

ta hanyar sabuntawa Android 5.0 Lollipop , An ƙaddamar Google Sauya walƙiyar walƙiya azaman hanyar kunna fitilar wayar Android.

Wannan yana ɗaya daga cikin mafi sauƙi hanyoyin yin hakan.
Kuna buƙatar kawai rushe sandar sanarwa, kunna walƙiyar ta danna maɓallin alamar walƙiya sau ɗaya! Hasken walƙiya yana zuwa da sauri. Dannawa ɗaya kawai, akan alamar iri ɗaya, zata kashe kanta.

Idan wayarka ba ta da saitin juyawa da sauri, akwai aikace-aikacen ɓangare na uku wanda zaku iya girka daga Google Play kyauta wanda ake kira Quick Setup App don Android 6.0 da sama.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan 10 Mafi kyawun Mai kunna kiɗan Kan layi don Android a cikin 2023
Saitunan Sauri na Musamman
Saitunan Sauri na Musamman

A zamanin yau, yawancin wayoyi suna da wannan fasalin, amma idan ba ku yi ba, kada ku damu saboda muna da wasu hanyoyi 5 don kunna walƙiya akan na'urarku. Android.

 

2. Tambayi Mataimakin Google Magana

Kusan kowace sabuwar wayar salula ta Android yanzu tana da Google azaman injin bincike na asali.
Google ya ba masu amfani da shi fa'idodi Mataimakin Google Wayayye don yin biyayya ga umarnin murya.

Ka yi tunanin wannan, wayarka tana cikin jakar ku, kuma ba za ku iya sanya yatsun ku a ciki ba. Abin da kawai za ku yi yanzu shine nuna Google kuma kuka da shi yana cewa "Ok Google, kunna fitilar. Kuma wayarka tana bayyana kanta cikin duhu.

Kuma don kashe ta, dole ne ku tambayi Google- ”Ok, Google, kashe hasken".

 

Da alama wannan shine ɗayan mafi kyawun hanyoyi don kunna fitilar ku akan na'urar ku ta Android.
Wannan zaɓin kuma yana ba ku wani zaɓi - zaku iya buɗe binciken Google kuma rubuta umarnin ku.
Kawai danna alamar keyboard a kusurwar hagu na ƙasa kuma rubuta "kunna walƙiya".

 

3. Girgiza na'urar Android

Na gaba a cikin lissafin waƙa ko walƙiya akan wayar Android shine mafi so na, kuma na kira shi "Android girgiza".
Inda wasu wayoyin ke da irin su Motorola An haɗa wannan fasalin azaman fasalin da aka gina, wanda aka samu ta hanyar tsoho. Abin da kawai za ku yi shi ne girgiza wayarka kadan Hasken walƙiya ko fitila yana haskakawa ta atomatik. Wannan na iya zama da amfani idan ainihin fasalin juyawa baya aiki.

Hakanan kuna iya canza hankalin hasken fitilar ku ko tocila zuwa girgiza ta hanyar saitunan Android. Kuma idan kun ƙara yawan kuzari, wayar na iya haifar da walƙiya ko walƙiya ba da gangan ba saboda alamun hannu na al'ada.
Wayar zata yi muku gargaɗi game da babban hankali.

Idan wayar ba ta da wannan fasalin a ciki, zaku iya saukar da app na ɓangare na uku da ake kira Haske walƙiya. Yana aiki daidai iri ɗaya.

Haske walƙiya
Haske walƙiya
developer: androidrock
Price: free

4. Yi amfani da maɓallin ƙara

Inda akwai app da ake kira Torchi A kan Google Play yana da kyakkyawan ƙima na taurari 3.7. Yana ba ku damar kunna/kashe fitilar LED ko walƙiya a kan na'urar ku ta Android ta latsa maɓallin ƙara biyu a lokaci guda.

Torchie- Yi amfani da maɓallin ƙara don kunna saitunan walƙiyar Torchie

Yana da gaske mai sauri, sauri da ƙira don yin dabarar. Yana aiki daidai lokacin da aka kashe allon. Hakanan ƙaramin aikace -aikacen ne wanda baya ɗaukar sarari da yawa. Kuma shiru yana gudana azaman sabis, kuma ba ku ma san yana nan ba! Tabbas ina ba da shawarar app Torchi Domin yana iya tabbatar da cewa app ne mai fa'ida da gaske!

 

5. Amfani WIDGET Don kunna walƙiya

Na gaba a cikin jerin hanyoyi 6 masu sauƙi don kunna walƙiya akan na'urarku ta Android shine zaɓi mai nuna dama cikin sauƙi.
Yi amfani da tocilan ku don haskaka ɗakin a cikin duhu, ta amfani da ƙaramin widget din akan allon gida don kunna walƙiya.

Ƙaramin widget ɗin ƙarami ne kuma mara nauyi wanda ke bayyana akan allonku lokacin saukar da app Widget din tocila daga Google Play.
Dannawa ɗaya akan mai nuna dama cikin sauƙi yana ba da damar walƙiyar walƙiya a cikin ɗan ƙaramin sakan. Girman app bai wuce 30KB sarari ba wanda ya dace sosai.

Widget din tocila
Widget din tocila
developer: David medenjak
Price: free
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Zazzage Mafi kyawun Editan Hoto don Android a cikin 2023

Masu amfani sun yaba shi sosai, kuma yana da ƙimar tauraro 4.5 akan Shagon Google Play.

6. Ta latsawa da riƙe maɓallin wuta

Aikin kewaya cikin duhu yanzu yana da sauƙi tare da app Wutar Wutar Wutar Wuta / tocila.
Wannan shine aikace-aikacen tocila na ɓangare na uku da ake samu Google Play.
Izin ka Kunna walƙiya Daga maɓallin wuta kai tsaye. Bari in tunatar da ku cewa sabanin zabin maɓallin ƙara, wannan zaɓin baya buƙatar samun tushen tushen na'urar Android na ku.

Wannan shine ɗayan mafi kyawun zaɓuɓɓuka saboda ita ce hanya mafi sauri don kunna walƙiya.
Ba kwa buƙatar buɗe wayarku, kunna hasken allo, ko wani abu don yin hakan.
Amma dole ne a canza wasu saitunan, kamar tasirin girgiza, lokacin lokacin haske don kunnawa, da kashe damar.
Wannan app ɗin kyauta shine mafi kyawun hanyar don kunna kunna walƙiya.

Kunna tocila akan na'urorin Android tare da app Hasken Button Wuta


Kuma wannan ya taƙaita jerin hanyoyinmu guda 6 mafi kyau don kunna walƙiya ko walƙiya akan wayoyin Android. Wanene ya san za ku iya yin wani abu kaɗan kamar kunna walƙiya ta hanyoyi daban-daban, masu ban sha'awa.

Yanzu kada ku damu da kasancewa cikin duhu, kawai wannan Kunna walƙiya ko walƙiya Kuma a ci gaba ba tare da an cutar da su ba. Muna fatan kun gwada mafi kyawun fasaha kuma ku sami hanyar da ta fi dacewa da bukatun ku.

Waɗannan su ne mafi kyawun hanyoyi guda 6 don kunna walƙiya akan na'urorin Android. Haka kuma idan kuna da wasu hanyoyi ko apps don kunna fitilar wayarku to ku raba mana wannan hanyar ta hanyar sharhi.

Muna fatan wannan labarin zai taimaka muku ku sani Mafi kyawun hanyoyin kunna walƙiya akan na'urorin Android. Raba ra'ayin ku da gogewar ku tare da mu ta hanyar sharhi.

Na baya
Aikace -aikacen bai sami damar Fara Daidai ba (0xc000007b)
na gaba
Yadda za a gano sigar Windows ɗin ku

Bar sharhi