Wayoyi da ƙa'idodi

Yadda ake share aikace -aikace akan iPhone ko iPad tare da iOS 13

Cire aikace -aikacen daga allon gida akan iPhone ɗinka tare da iOS 13.

canza apple Yadda allon gida na iPhone da iPad ke aiki a cikin iOS 13. Yanzu, lokacin da kuka danna gunkin app, da farko za ku ga menu na mahallin maimakon gumakan girgiza da aka saba da sux".

Wannan duk saboda apple rabu da mu 3D Touch . Maimakon danna allon da wuya don buɗe menu na mahallin, kawai dole ne ku danna kan gunki, kuma menu zai bayyana. Yanzu akwai ƙarin mataki kafin waɗannan gumakan app ɗin su fara walƙiya.

Share aikace -aikace daga allon gida

Don amfani da sabon menu mahallin, latsa ka riƙe gunkin app har sai menu ya bayyana ka matsa Sake tsara aikace -aikacen. Gumakan aikace -aikacen za su fara girgiza, kuma kuna iya motsa su kusa ko share su.

Hakanan zaka iya latsa gunkin gunkin app kuma riƙe dogon latsa ba tare da ɗaga yatsanka ba, koda bayan menu mahallin ya bayyana. Idan kuka jira wani ɗan lokaci, menu zai ɓace kuma alamun aikace -aikacen za su fara juyawa.

Sake shirya aikace -aikace akan allon gida na iPhone.

  • danna maballin "xDon samun gunkin app
  • Danna kan "goge"Don tabbatarwa.
  • taba "a saman kusurwar dama ta allo lokacin da kuka gama.

Share app daga allon gida na iPhone

 

Cire aikace -aikace daga saituna

Hakanan zaka iya cire kayan aikin daga Saituna.

  • Je zuwa Saituna> Gaba ɗaya> Ajiye iPhone ko Adana iPad. Wannan allon yana nuna muku jerin aikace -aikacen da aka girka da kuma ajiyar gida da suke amfani da ita.
  • Matsa app a cikin wannan jerin kuma danna "Share appdon goge shi.
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Sigina ko Telegram Menene mafi kyawun madadin WhatsApp a 2022?

Cire aikace -aikacen daga app Saituna akan iPhone.

 

Cire apps daga App Store

Farawa tare da iOS 13, Hakanan zaka iya share aikace -aikacen daga jerin sabuntawa a cikin App Store. Bude App Store kuma danna alamar bayanin martaba don samun damar jerin abubuwan sabuntawa. A ƙarƙashin Sabuntawa ta atomatik mai zuwa ko Sabuntawa na Kwanan nan, Doke shi gefe hagu akan app sannan ka matsa Share don cire shi.

Idan app yana shirin sabunta kansa - ko kuma an sabunta shi kawai, kuma kun gane ba ku son sake shigar da shi - yanzu yana da sauƙin cire shi daga nan ba tare da neman shi wani wuri ba.

Share app daga lissafin sabuntawa a cikin App Store.

Cire aikace -aikacen kawai yana ɗaukar wani famfo ko ɗan ƙaramin latsa yanzu da iOS 13 ya ɓace.
Ba wani babban abu bane - amma abin mamaki ne lokacin da kuka latsa gunkin app ɗin kuma ku ga sabon menu mahallin.

Muna fatan kun sami wannan labarin yana da amfani a gare ku kan yadda ake share aikace -aikace akan iPhone ko iPad tare da iOS 13.
Raba ra'ayin ku a cikin akwatin sharhin da ke ƙasa.
Na baya
Yadda ake cirewa ko kashe kari a Mozilla Firefox
na gaba
Yadda za a share asusunka na sigina

Bar sharhi