Haɗa

Yadda ake canza hoton bayanin martaba na YouTube

idan kana so Canza hoton bayanin martabar YouTube Tabbatar cewa yana da sauƙin yi, da zarar kun san yadda.

Kyakkyawan hoton bayanin martaba na YouTube na iya ba sauran YouTubers babban ra'ayi na farko game da ku. Hakanan yana iya jawo hankalin masu biyan kuɗi da masu kallo masu aiki zuwa tashar ku.

Idan kun buɗe sabon asusun YouTube ko kun ƙaddamar da tashar YouTube kuma kuna son saita hoton bayanin martaba don sauƙaƙa muku ko alamar ku, yana da sauƙin yi. Kuma idan kuna da asusun amma kuna son canza hoton bayanan ku, hakan ma yana da sauƙi.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake saukar da Bidiyo YouTube na YouTube da yawa!

Yadda ake canza hoton YouTube da aka nuna akan yanar gizo

Don canza hoton bayanan ku ta hanyar mai binciken gidan yanar gizo, da farko shiga cikin asusun YouTube ku a youtube.com .
Idan ba ku da asusun ajiya, taɓa wani zaɓi Shiga zuwa A saman kusurwar dama na shafin YouTube.
Sannan a shafi na gaba wanda ya bayyana, danna kan zaɓi Ƙirƙiri lissafi .

Da zarar an shiga cikin YouTube akan mai binciken ku, yi amfani da jagorar mai zuwa don canza hoton nuni na YouTube.

  • Da farko, danna babban gunkin zagaye a saman kusurwar dama na manhajar yanar gizo, sannan zaɓi zaɓi Sarrafa asusunku na Google .
  • A sabon shafin da ke ɗaukar nauyi, danna gunkin hoton zagaye a saman shafin.
  • A cikin menu na gaba, matsa Zaɓi hoto daga kwamfutarka don bincika kwamfutarka don hoton da kuka zaɓa.
    ko zaɓi 
    hotunanku a saman allon don zaɓar daga hotunan da kuka ɗora a baya zuwa gajimare.
  • Da zarar kun gano hoton da kuke son amfani da shi azaman bayanin ku, matsa zaɓi Saita azaman hoton bayanin martaba a kasan kusurwar hagu na shafin don loda sabon hoton bayanin martabar YouTube.

Yadda ake canza hoton bayanin martabar YouTube akan wayar hannu

Hakanan zaka iya canza hoton bayanin martaba na YouTube akan wayarka ko kwamfutar hannu ta amfani da manhajar wayar hannu ta YouTube.
Canza hoton bayanan ku ta hanyar aikace -aikacen wayar hannu kai tsaye ne.

Koyaya, don amfani da wannan zaɓin, kuna buƙatar saukar da ƙa'idodin wayar hannu ta YouTube da farko.

Sauke aikace -aikacen YouTube YouTube Kunnawa Android | iOS

YouTube
YouTube
developer: Google LLC
Price: free

YouTube: Kalli, Saurara, Yawo
YouTube: Kalli, Saurara, Yawo
developer: Google
Price: free+
  1. Na gaba, buɗe aikace -aikacen hannu kuma shiga cikin asusun YouTube.
  2. Da zarar an shiga cikin asusunka, taɓa gunkin hoton hoton zagaye a saman kusurwar dama na app.
  3. Na gaba, zaɓi zaɓi Sarrafa asusunku na Google .
  4. A cikin menu na gaba wanda ke fitowa, matsa babban hoton hoton bayanin martaba a saman shafin kuma zaɓi zaɓi Saita hoton bayanin martaba .
  5. Danna kan Hoto hoto Don ɗaukar hoto nan take tare da kamara. ko latsa Zaɓi hoto Don zaɓar hoto daga gidan kayan aikinku.
  6. Da zarar ka zaɓi hoto, matsa بول Kuma jira don amfani da canje -canjen.
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan Masu saukar da Bidiyo na YouTube 10 (Aikace -aikacen Android na 2022)

Yadda ake canza hoton bayanin martabar YouTube ta Gmel

Ta hanyar tsoho, lokacin da ka saita hoton bayanin martaba na asusu Gmail asusunka, su ma ana nuna su a asusunka na YouTube. Don haka, canza hoton nuni na Gmel yana nufin canza hoton bayanin martabar YouTube ɗin ku.

Kuna iya yin wannan ta hanyar wayar hannu ta Gmel, ko kuna iya amfani da zaɓin mai bincike idan kuna amfani da PC ko Mac.

Canza hoton bayanin martabar YouTube ta Gmel akan wayar hannu

Don amfani da zaɓin asusun Gmail a wayarka ko kwamfutar hannu,

  1. Bude manhajar wayar hannu ta Gmel
  2. Danna kan alamar hoton nuni a kusurwar dama ta app.
  3. Zaɓi wani zaɓi Sarrafa asusunku na Google .
  4. A shafi na gaba da ya bayyana, taɓa babban hoton hoton bayanin martaba a saman shafin.
  5. Danna kan Hoto hoto Don ɗaukar hoto nan take tare da kamara. ko latsa Zaɓi hoto Don zaɓar hoto daga gidan kayan aikinku.
  6. Da zarar ka zaɓi hoto, matsa بول Kuma jira don amfani da canje -canjen.

Canza hoton bayanin martabar YouTube ta Gmel akan yanar gizo

Hakanan zaka iya amfani da zaɓin mai bincike akan kwamfutarka don canza hoton bayanin martabar YouTube ta Gmel. Don yin hakan,

  1. Buɗe kowane mai bincike a kwamfutarka
  2. Shiga cikin asusunka na Gmel.
  3. Da zarar ka shiga, danna gunkin madauwari a saman kusurwar dama na manhajar yanar gizo.
  4. Sannan danna gunkin kamara da ke ƙarƙashin alamar menu na zagaye.
  5. A shafi na gaba, kuna samun zaɓi don ko dai zaɓi hoto daga girgije ko loda shi daga kwamfutarka.

Kuna iya sha'awar ganin: Cikakken jagora akan tukwici da dabaru na YouTube و Yadda ake canza sunan tashar YouTube akan Android, iOS da Windows و Yadda ake gyara matsalolin YouTube

Wanne daga cikin waɗannan zaɓuɓɓuka ya kamata ku yi amfani da su?

Yayin da muka haskaka zaɓuɓɓuka daban -daban don canza hoton nuni na YouTube a cikin wannan labarin, duk burinsu ɗaya ne. Manufar ita ce a bar ku zaɓi abin da ya fi dacewa da ku. Yanzu abin da kawai za ku yi shine nemo hoton bayanin martabar YouTube wanda ya taƙaita ku ko tashar ku.

Na baya
Intanit baya aiki matsala
na gaba
Manyan ƙa'idodin 5 masu ban sha'awa na Adobe Gaba ɗaya Kyauta

Bar sharhi