Haɗa

10 Mafi kyawun kari na Chrome don Gmail a cikin 2023

Mafi kyawun Ƙwararren Chrome don Gmel

san ni Mafi kyawun kari na google chrome don gmail a shekarar 2023.

hidima G mail ko a Turanci: Gmail Ba tare da shakka ba shine mafi kyawun sabis na imel a can. Sabis ne na kyauta wanda ke ba ku damar sarrafawa da aika imel. Yayin da Gmel ke ba ku kowane fasalin da ke da alaƙa da imel da za ku iya tunani akai, koyaushe akwai sarari don ƙarin.

amfani google chrome browserKuna iya shigar da add-ons da yawa don samun mafi kyawun sabis na Gmel. Hakanan akwai ɗaruruwan kari da ake samu a cikin Shagon Yanar Gizo na Chrome waɗanda ke aiki da su Sabis na imel Don samar muku da yawan sarrafa imel da fasalulluka masu yawa.

Jerin Mafi kyawun kari na Chrome don Gmel

Kuna iya fara amfani da wasu kari na burauzar Chrome don inganta ayyuka ko aikin sabis ɗin imel ɗin ku na Gmel. Don haka, bari mu bincika jerin mafi kyawun kari na Chrome don Gmel.

1. Checker Plus don Gmel

Checker Plus don Gmel
Checker Plus don Gmel

ƙari Checker Plus don Gmel Yana da tsawo na Chrome na zamani akan jerin wanda zai iya ƙara yawan aikin ku. ta amfani da tsawo Checker Plus don Gmel, za ku iya samun sanarwa, karanta, saurare ko share imel ba tare da buɗe gidan yanar gizon Gmel ba.

Tsawaita ya shahara sosai a shagon gidan yanar gizon Chrome kuma an riga an yi amfani da shi fiye da masu amfani da miliyan XNUMX. Hakanan ya haɗa da wasu wasu fasalulluka na Checker Plus don Gmel Sanarwa na murya, saƙon buguwa, kallon layi, da ƙari.

2. Imel Tracker don Gmail

Imel Tracker don Gmail
Imel Tracker don Gmail

ƙari Wasikar wasiƙa Tsawon saƙon imel ɗin Chrome ne wanda zai taimaka muku kiyaye duk imel ɗin da kuka aiko daga Gmel ɗin ku. Sabis ne na bin diddigin imel na kyauta wanda ke ba ku damar aika iyakacin adadin imel kyauta ta Gmail.

Kuma don amfani da add Imel Tracker don Gmail, kuna buƙatar shigar da tsawo na chrome, kuma ku haɗa asusunku na gmail zuwa Imel Tracker don Gmail Kuma fara aika imel. Kuna iya bin diddigin imel ɗin da kuka aika ta hanyar Wasikar wasiƙa.

Don duba saƙon imel, kuna buƙatar buɗe babban fayil ɗin imel da aka aiko a cikin Gmel. Saƙonnin imel ɗin da kuka aika zasu ƙunshi Wasikar wasiƙa A kan rasidin da ke gaya muku ko an buɗe imel ɗin.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake kunna tabbaci mai mataki biyu don Gmail

3. Boomerang don Gmail

Boomerang don Gmail
Boomerang don Gmail

ƙari Boomerang don Gmail Tsawaitawa ne wanda ke ba ku damar tsara imel ɗin da za a aika nan gaba ta atomatik. Kodayake Gmel ya riga yana da zaɓi na tsara imel, Boomerang don Gmail Yana ba da mafi kyawun zaɓuɓɓuka don tsara imel.

zaka iya amfani Boomerang don Gmail Jadawalin imel ɗin ranar haihuwa, sarrafa imel ɗin aikin, tuna biyan kuɗi, da ƙari. Bugu da ƙari, kayan haɗi yana zuwa Boomerang don Gmail Hakanan mataimaki mai ƙarfi AI da ake kira m Wanne yayi nazarin imel ɗin ku kuma yayi hasashen yuwuwar karɓar amsa.

4. PixelBlock

PixelBlock
PixelBlock

Kamfanoni suna amfani da kayan aikin sa ido don bin diddigin buɗewar saƙon imel ɗin su. Ɗayan kayan aikin saƙon imel shine Wasikar wasiƙa, wanda muka ambata a cikin layin da suka gabata. kuma ƙara PixelBlock Yana da tsawo na Chrome wanda ke hana irin waɗannan masu bin diddigin aiki.

PixelBlock Yana da matuƙar tsawo na chrome don sabis na wasiku Gmail Yana toshe duk yunƙurin bin diddigin imel da ake amfani da shi don gano lokacin da aka buɗe da karanta imel. Ana samun tsawo kyauta, kuma yana da adadi mai kyau na sake dubawa.

5. Todoist don Gmail

"

ƙari Todoist Sabis ne wanda ke ba ku damar adana bayanan kula, ƙirƙirar lissafin abin yi, saita masu tuni, da ƙari mai yawa. ina Todoist don Gmail Abu iri ɗaya, amma kuna samun fasalin sarrafa imel anan.

amfani da add Todoist don GmailKuna iya ƙara imel azaman ɗawainiya, saita masu tuni don bibiya, tuna kwanakin ƙarshe daga rasidin imel, da ƙari. Kuma don tsara imel ɗinku da ayyukanku, kuna iya ma haɗa imel Todoist don Gmail Tare da sauran ayyuka kamar (Google Drive - Zapier - Evernote - slack) da ƙari mai yawa, don tsara imel da ayyuka.

6. Haɗa Clearbit

Haɗa Clearbit
Haɗa Clearbit

Shirya Haɗa Clearbit Tsawaita mai amfani ga Chrome wanda bai kamata ku rasa shi ko ta yaya ba. Karamin widget ne a mashigin Gmel. Lokacin da ka danna widget din, tsawo zai tambaye ka ka shiga kamfani, kuma daga nan, tsawo zai jera duk mutanen da ya samu.

Wataƙila Haɗa Clearbit Yana da amfani sosai ga masu tallan imel kamar yadda zai iya taimaka musu su samo bayanan ma'aikatan kamfanoni kai tsaye daga wasiƙarsu. Gmail. Tsawaitawa yana ba da damar bincika mutane da suna, take da kuma sana'a.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake gano layin wayar hannu da aka yi rajista da sunan Maine

In ba haka ba, ana iya amfani da ƙari Haɗa Clearbit Don neman ƙarin bayani game da wanda ke aiko muku da imel. Don haka, idan kawai kun karɓi imel ɗin da ba a san ku ba, kuna iya ƙidayar ƙarawa Haɗa Clearbit Domin nemo wanda ya aiko muku da sakon.

7. Mai sanar da Gmel

Mai sanar da Gmel
Mai sanar da Gmel

ƙari Mai sanar da Gmel Tsawaitawar Chrome ce mara-girma wacce ke sanar da ku saƙon imel masu shigowa akan Gmel ɗin ku. amfani Mai sanar da GmelBa kwa buƙatar buɗe wasiku Gmail Kowane lokaci don bincika ko imel ɗin da kuke jira ya zo ko a'a.

Da zarar imel ɗin ya isa akwatin saƙo na Gmail naka, zai nuna Mai sanar da Gmel Sanarwa kumfa a kan kayan aikin burauza. Kuna iya danna gunkin tsawo Mai sanar da Gmel Don karanta saƙon, ba da rahoto, sharar, ko adana saƙon.

8. Sauƙaƙe Gmail

Sauƙaƙe Gmail
Sauƙaƙe Gmail

ƙari Sauƙaƙe Gmail Yana da babban haɓakar Chrome don Gmel kuma ba za ku taɓa yin nadamar samun sa ko amfani da shi ba. Tsawaitawa yana sa saƙon Gmel ɗin ku ya zama mafi sauƙi, mai iya aiki, da ƙarin mutuntawa.

Yana ba ku sauƙaƙan ra'ayi na Gmel ɗin ku wanda zai sauƙaƙe abun ciki don karantawa da marubuci. Hakanan zaka iya kashe akwatin saƙon saƙon saƙon saƙon saƙon saƙon saƙon saƙon kuma zaɓi zaɓin kashe sanarwar don inganta hankalin ku.

Ban da wannan, yana ba ku ƙarin tsawo Sauƙaƙe Gmail Yawancin wasu fasaloli kamar cikakken yanayin duhu, dawo da rukunan da suka ɓace, canza fonts ɗin mu'amala, ɓoye lambobin da ba'a karanta ba, sanya UI kaɗan, da ƙari.

9. Gumakan Mai Aiki na Gmel

Gumakan Mai Aiki na Gmel
Gumakan Mai Aiki na Gmel

Idan akwatin saƙon saƙo na Gmel ya riga ya zama rikici, to kuna buƙatar fara amfani da tsawo Gumakan Mai Aiki na Gmel na chrome. Yana da sauƙi mai sauƙi na Chrome wanda ke taimaka maka gano masu aikawa da imel a gani.

Da zarar an shigar, yana nuna tsawo Gumakan Mai Aiki na Gmel Sunan yankin mai aikawa da tambarin hukuma suna bayan saƙon imel. Sunan yankin da tambarin kamfanin yana taimaka maka gano wanda ya aiko da imel ba tare da buɗe shi ba.

10. Ganowa

Ganowa
Ganowa

ƙari Ganowa Yayi kama da ƙarawa Haɗa Clearbit Wanda muka raba a layin da suka gabata. Ƙwararren Chrome ne wanda ke haɗawa da Gmel ɗin ku kuma yana taimaka muku ƙarin koyo game da lambobin sadarwa waɗanda suka yi muku imel.

amfani da add GanowaA ciki, zaku iya samun bayanan kasuwanci cikin sauƙi, bayanan baya, tweets da sauran bayanan mutumin da ya aika muku. Don taimaka maka ƙarin koyo, ana nuna kari Ganowa Ko da kafofin watsa labarun rike da wanda kawai ya aiko maka da imel.

11. Gmelius don Gmel

Gmelius don Gmel
Gmelius don Gmel

Gemel zuwa Gemel ko a Turanci: Gmelius don Gmel Yana da babban tsawo ga Google Chrome wanda ke juya akwatin saƙo na Gmail ɗin ku zuwa cikakkiyar kayan aikin haɗin gwiwa. Tare da Gmelius don Gmel, zaku iya daidaita ƙa'idodin da kuka fi so kamar Slack ko Trello tare da imel ɗin ku na Gmel.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Kuna iya soke aikawa a cikin Outlook, kamar Gmel

Wannan fadada don Google Chrome yana ba ku damar sarrafa akwatunan saƙo mai shiga, tsara tattaunawa ta amfani da alamun Gmail ɗin da aka raba, da haɗin gwiwa ta hanyar amfani da tags."@ambacia cikin bayanan imel, da sauran fasaloli masu yawa.

Kuma tun da ƙari ne na haɗin gwiwar aiki, yana kuma ba da kayan aikin sarrafa kansa da fasalin gudanarwa kamar sarrafa maimaita ayyuka, bin diddigin ayyukan ƙungiyar ta takamaiman ma'auni na sabis, da ƙari.

12. ActiveInbox

ActiveInbox
ActiveInbox

ƙari ActiveInbox Tsawon Google Chrome ne wanda ke juya imel ɗin Gmail ɗin ku zuwa kayan aikin sarrafa ɗawainiya. Yana da wani babban ƙari wanda aka kera musamman don masu amfani da Google Chrome waɗanda ke fama da al'ada na manta muhimman ayyuka.

Lokacin da kuka juya Gmel zuwa kayan aikin sarrafa ɗawainiya na ci gaba, haɓakawa yana ba ku ikon sarrafa duk tattaunawar ku daga allo ɗaya. Kuna iya tsara imel ɗinku na Gmel a cikin manyan fayiloli daban-daban, saita masu tuni don kwanakin ƙarshe, faɗakarwa mai biyo baya, ƙara bayanin kula zuwa imel, da ƙarin fasali masu amfani.

13. Grammarly

Grammarly
Grammarly

ƙari Grammarly A takaice, fadada Google Chrome ne ga marubuta da kwararru. Wannan ƙari yana haɓaka ƙwarewar sadarwar ku ta hanyar taimaka muku bincika haruffa, nahawu, alamar rubutu, da sauran fannoni daban-daban.

Zasu iya zama zaɓi na farko don daidaita rubutun imel ɗin da kuka rubuta don buƙatun kasuwancin ku. Wannan plugin ɗin kuma yana iya ɗaukar wasu batutuwan da suka wuce nahawu da rubutu kawai, kamar kalmomin ruɗani da aka yi amfani da su a cikin mahallin da ba daidai ba.

gabaɗaya Grammarly Yana da babban plugin wanda ke aiki tare da Google Chrome kuma yana ba da tallafi mai mahimmanci Marubutan abun ciki Masana sadarwa.

Wasu daga cikinsu Mafi kyawun kari na Chrome waɗanda ke Aiki Tare da Gmel. Ya kamata ku fara amfani da waɗannan imel ɗin don inganta fasalin sabis ɗin saƙon Gmail. Idan kuna amfani da duk wani kari na Chrome don Gmel, raba sunan tsawo tare da mu a cikin sharhi.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani don ku sani Mafi kyawun Ƙwararren Chrome don Gmel A cikin 2023. Raba ra'ayin ku da gogewar ku tare da mu a cikin sharhi. Hakanan, idan labarin ya taimake ku, ku tabbata kun raba shi tare da abokanka.

Na baya
Manyan Matsalolin Tsabtace Jagora guda 10 don 2023
na gaba
Manyan aikace -aikacen Mai sarrafa fayil 10 don Wayoyin Android

Bar sharhi