Haɗa

Yadda ake mayar da shafukan da aka rufe kwanan nan ga duk masu bincike

Mayar da shafuka masu rufewa a cikin dukkan masu bincike

Abu ne gama gari don rufe shafin ta kuskure a cikin burauzar ku, sau da yawa kuna yin kuskure kuma danna ".×Jan shafin yana rufe duk windows da aka buɗe, kamar yadda kuka yi niyyar kawai danna kan shafin, amma a maimakon haka ku rufe shi, wanda na iya ɗaukar abubuwa da yawa don sake neman sa akan Intanet, kuma wannan yana haifar da babbar illa kuma yana ɗaukar babban ƙoƙari da lokaci yana haifar da hutu a wurin aiki.

Sake buɗe shafuka masu rufewa

Yanzu ban kwana da harin firgici lokacin da kuka rufe wani muhimmin shafi. ina ne Mayar da shafukan da aka rufe أو Farfado da rufaffiyar shafin yana da sauƙi.

Mai zuwa shine hanyar da yadda ake farfadowa daSake buɗe shafuka masu rufewa a cikin daban-daban masu bincike na intanet.

 

Don buɗewa Tab na ƙarshe da kuka rufe Google Chrome Kawai danna-dama akan mashaya ta ƙarshe.
Zuwa kasan, zaku ga zaɓi don buɗe shafin rufe na ƙarshe.

Mayar da shafukan da aka rufe
Mayar da shafukan da aka rufe

Ta danna shi sau ɗaya, shafi ɗaya kawai zai buɗe. Idan kun rufe shafin sama da ɗaya, kawai maimaita aikin, shafuka za su bayyana a cikin tsari da kuka rufe su. Hakanan zaku sami zaɓuɓɓuka iri ɗaya idan kun danna sarari kusa da shafin.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Canza yare a cikin Google Chrome don PC, Android da iPhone

Hakanan zaka iya amfani da gajeriyar hanyar madannai ta latsa Control + Shift + T.. Yana aiki kamar zaɓin da ya gabata, kuma zai kuma buɗe shafuka a cikin tsari da kuka rufe su ta hanyar maimaita tsari.

Kurakurai na iya faruwa a mafi munin lokaci. Idan baka bani ba Chrome Zaɓin don buɗe shafin rufe na ƙarshe, zaku iya nemo wannan URL ɗin a cikin tarihin Google Chrome.

Danna kan digo uku a tsaye kuma matsar da siginan kwamfuta zuwa zaɓin Tarihi. Wani sabon menu zai bayyana a hagu wanda zai nuna muku duk rukunin yanar gizon da kuka ziyarta. Kawai bincika cikin jerin kuma danna wanda kuka rufe bisa kuskure.

google chrome rikodin
google chrome rikodin

Ta wannan hanyar, zaku iya dawo da shafi Google Chrome Rufe ko maido da shafuka a cikin Chrome da aka rufe.

 

Kai ma za ka iya Mayar da shafi a haɗe أو Mayar da shafuka masu rufe a ciki Firefox. Tsarin yana da sauƙi kamar yadda yake a cikin Chrome. Danna-dama a kan shafin na ƙarshe kuma danna Rufe Rufe Tab. Kamar Chrome, maimaita tsari har sai an buɗe dukkan shafuka da ake buƙata.

Bude Firefox
Mayar da shafukan da aka kulle a Firefox

Don duba tarihin Firefox Danna kan alamar Saituna kuma zaɓi Tarihi.

iya nunawa Firefox Firefox Hakanan tarihin bincikenku na watannin baya. Kawai idan kun rufe shafin daga wani rukunin yanar gizon kuma kuka ba da shi, matsa alamar Saituna kuma danna "Duba labarun gefe".

Dogon bude tarihi
Duba tarihin bincikenku a Firefox

A hagu za ku ga watannin da kuka yi amfani da Firefox. Danna kan watan da kuke sha'awar, kuma zaku ga duk rukunin yanar gizon da kuka ziyarta a cikin wannan watan. Kawai bincika tarihin kuma duba idan zaku iya samun wannan rukunin yanar gizon da kuke sha'awar.

Wannan shine yadda ake dawo da shafin da aka rufe a ciki firefox.

 

Yadda ake buɗe shafuka masu rufewa na ƙarshe a cikin Safari akan Mac

sa ka Safari Maimaita matakin da kuka ɗauka ta hanyar rufe shafin, muddin kuna aiki a kan tabo. Idan kun rufe shafin bisa kuskure sannan ku buɗe sabon, ba za ku iya dawo da rufin da aka rufe tare da gajeriyar hanyar da ke ƙasa ba, saboda fasalin jujjuyawar yana aiki ne kawai akan aikin ƙarshe.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Labarin Batirin Laptop da Tukwici

A cikin OS X, bayan rufe shafin, latsa Umarni + Z Daidaitaccen gajeriyar hanyar keyboard ta Mac don Maidowa. Za a maido shafin da ya ɓace nan da nan. A madadin, zaku iya zuwa "Menu"Gyara"ayyana"Maimaita shafin kusa".

Safari ya warware shafuka masu rufewa
Mai binciken Safari da yadda ake soke shafuka masu rufewa

Don sauran shafuka da kuka rufe kafin na ƙarshe, kai kan “AmsoshiDon jerin rukunin shafukan da kuka ziyarta kwanan nan.

Sake buɗe windows rufe a Safari akan Mac

Hakanan zaka iya sake buɗe taga Safari tare da shafuka kuna buɗe koda kwanaki bayan an rufe taga ko sallama Safari.

Idan kuna da taga Safari sama da ɗaya wanda ke buɗewa kuma yana rufe ta kuskure, je zuwa menu na Tarihi kuma zaɓi “Sake buɗe taga rufe ta ƙarshe".

Safari ya sake buɗe taga rufe ta ƙarshe
Safari ya sake buɗe taga rufe ta ƙarshe

 

Idan kun bar Safari kuma kuna son sake farawa da duk shafuka da kuka buɗe a ƙarshe, je zuwa menu Tarihi kuma zaɓi Sake buɗe duk windows daga zaman ƙarshe.

Sake buɗe safari zaman ƙarshe
Sake buɗe Safari kuma buɗe sabbin windows da aka rufe

Za ku kasance a shirye don yin aiki tare da duk windows da shafuka da kuke amfani da su a ƙarshe.

 

Bude shafin rufe na ƙarshe a cikin Safari akan iPad ko iPhone

A kan iPad ko iPhone, Hakanan zaka iya sake buɗe shafuka na kwanan nan. Safari akan iOS yana ba ku damar buɗe shafuka biyar da sauri daga shafuka na ƙarshe da kuka rufe.

Danna ka riƙe sabon maɓallin shafin (alamar ƙari) don kawo jerin shafuka da aka rufe kwanan nan.

Safari ya sake buɗe Tabs Rufaffen iOS
Bude Shafukan da aka Rufe a cikin iOS akan Safari

Danna kan shafin don dawo da shi kuma shafin zai buɗe a cikin sabon shafin.

 

Dogon dawowar rufe shafuka a ciki Opera mai sauki. Danna kan menu na shafin, kuma zaɓi Maido da rufe shafuka zai zama zaɓi na farko ƙasa. Hakanan zaka iya amfani da haɗin madannai Ctrl  +  Motsi  +  T Tare Opera kuma.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake sanya Google Chrome tsoho mai bincike akan Windows 10 da wayarku ta Android

Jerin shafuka kawai zai nuna muku shafunan da aka rufe kwanan nan, amma idan kuna buƙatar dawo da tsohon shafin, wannan ma yana yiwuwa. Danna gunkin Opera a saman hagu. Zaɓin Tarihi zai fuskanci ƙasa.

Lokacin da kuka buɗe, kuna iya ganin tarihin bincikenku daga yau, jiya da sama. Zai yi kyau idan Opera tana da kalanda kuma kuna iya danna ranar da kuke so, amma da fatan hakan zai zo nan gaba.

bude opera
Opera browser

Hakanan zaka iya amfani da sandar binciken tarihi don nemo shafin da kuka rufe. Idan kun tuna da takamaiman kalma, kawai rubuta kalmar da kuke tunawa, kuma duk wani rukunin yanar gizon da kuka ziyarta wanda ya ƙunshi kalmar zai bayyana a cikin URL.

 

Bude shafin da kuka rufe na ƙarshe shima aiki ne mai sauƙi a ciki Microsoft Edge. Danna-dama akan shafin da kuka buɗe na ƙarshe. Nemo zaɓiSake buɗe shafin da aka rufekuma danna shi. Ta yin wannan sau ɗaya, kawai za ku buɗe shafin ƙarshe da kuka rufe, amma idan kuna buƙatar buɗe ƙarin, kawai maimaita aikin.

Microsoft Edge
Sake buɗe shafin da aka rufe a Microsoft Edge

Idan kuna buƙatar dawo da ƙimar shafuka don tsawon zaman, danna kan digo uku na tsaye kuma je zuwa saitunan mai bincike. Danna maɓallin menu don zaɓin ".Bude Microsoft Edge Tare"kuma zabi"shafukan da suka gabata. Wannan zai buɗe duk shafuka da kuka rufe a zamanku na ƙarshe.

An rufe shafuka a Microsoft Edge
An rufe shafuka a Microsoft Edge

Bayanin bidiyo na yadda ake dawo da shafuka masu rufewa da gangan a cikin mai bincike a cikin hanya mai sauƙi cikin ƙasa da daƙiƙa 30

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani don ku sani Sake buɗe shafuka masu rufewa ko a ciki Yadda ake dawo da rufaffiyar shafukaRaba ra'ayin ku da gogewar ku a cikin sharhi.

Na baya
Shafin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ba ya buɗe, mafita tana nan
na gaba
Yadda ake saukar da bidiyon YouTube ba tare da software ba

Bar sharhi