Tsarin aiki

Yadda ake kunna (ko kashe) kukis a Mozilla Firefox

Lokacin da kake bincika intanet tare da kunnawa Kukis Yanar gizo na iya adana kalmomin shiga da sauran bayanai (tare da izinin ku), yana sa ƙwarewar binciken ku ta zama mai daɗi. Ga yadda ake kunna (ko kashe) kukis a ciki Mozilla Firefox .

Yadda ake kunna/kashe kukis a Firefox akan tebur

Don kunna cookies a Firefox Windows 10 أو  Mac أو  Linux Danna gunkin Saituna a kusurwar dama-dama.

Danna kan alamar hamburger.

A cikin jerin zaɓuka, zaɓi Zabuka.

Danna Zaɓuɓɓuka.

Saitunan fifikon Firefox za su bayyana a cikin sabon shafin. A cikin kusurwar dama, danna "SIRRI DA TSARO".

Danna "Sirri da Tsaro".

A madadin, idan kuna son zuwa kai tsaye zuwa shafin Sirrin & Tsaro, rubuta mai zuwa cikin sandar adireshin Firefox:

game da: zaɓin # bayanin sirri

"about: preferences#privacy" a cikin sandar adireshin Firefox.

Yanzu za ku kasance a cikin taga Sirrin Mai Binciken. A cikin Inganta Kariyar Bin -sawu, za ku ga Zaɓin Zaɓin da aka bincika ta tsohuwa. Wannan zaɓin yana ba da damar amfani da kukis, ban da “ Kukis na bin diddigin yanar gizo ".

Menu na “Sirrin Mai Binciken” Firefox.

A ƙasa zaɓin "Standard", danna "Custom." Wannan shine inda sihirin ya faru!

Danna "Custom".

Yanzu, kuna da cikakken iko akan abin da trackers da rubutun da kuke son toshewa. Cire alamar akwatin kusa da “Kukis” don ba da damar kowane iri, gami da waɗanda aka cire a baya (kukis na bin diddigin giciye).

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Hattara nau'ikan 7 na ƙwayoyin cuta masu lalata kwamfuta

Cire alamar akwatin kusa da "Kukis".

Idan kuna son tantance lokacin da yakamata a toshe cookies, duba akwatin kusa da "Kukis". Sannan, danna kan kibiya don buɗe menu mai faɗi kuma zaɓi zaɓi wanda ya fi dacewa da bukatun ku.

Duba akwatin kusa da "Kukis," danna kibiya, sannan zaɓi zaɓi daga jerin zaɓuka.

Don kashe kukis gaba ɗaya, zaɓi "Duk kukis". Koyaya, ba mu ba da shawarar yin hakan ba sai an yi shi  Shirya matsala mai bincike Kuma har zuwa lokacin, muna ba da shawarar  Yana share cache da cookies Na farko.

Yadda ake kunna/kashe kukis a Firefox akan wayar hannu

Don kunna cookies a Firefox  Android أو  iPhone أو  iPad Danna menu na hamburger a kusurwar dama ta ƙasa.

Danna menu na hamburger.

Danna "Settings".

Danna "Settings".

Gungura ƙasa zuwa sashin Sirri kuma danna Kariyar Bin -sawu.

Abin takaici, saitunan iOS da iPadOS ba su da sauƙi kamar waɗanda ke kan tebur da Android (kuma iri ɗaya ne). A kan iPhone ko iPad, zaɓinku kawai shine Daidaitacce ko Tsanani, duka biyun suna toshe masu bin diddigin yanar gizo.

Don ba da damar kowane nau'in kukis, kunna “Ingantaccen Kariyar Bin -sawu”.

Game da wannan rubutun, babu wata hanyar da aka gina don kashe cookies gaba ɗaya a Firefox akan iPhone ko iPad.

Hakanan kuna iya sha'awar:

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake Nuna Kashi Baturi akan Windows 10 Taskbar

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani kan yadda za a kunna (ko kashe) kukis a Mozilla Firefox.
Raba ra'ayin ku a cikin akwatin sharhin da ke ƙasa.

Na baya
Yadda ake sabunta Mozilla Firefox
na gaba
Yadda ake 'yantar da sararin diski ta atomatik tare da Windows 10 Sense Storage

Bar sharhi