Shirye -shirye

Zazzage sabon sigar IObit Uninstaller don PC

Zazzage mafi kyawun shirin don cire shirye -shirye daga tushen kyauta

Ga zazzagewar shirin Ba a saka IObit ba Sabuwar sigar don gogewa da cire shirye-shirye masu wuyar gogewa akan kwamfutarka.

Ba a saka IObit ba Shiri ne da kuke girkawa don cire wasu shirye -shirye akan kwamfutarka. Kuna iya mamakin me yasa kuke buƙatar shirin don cire wasu shirye -shiryen?

Windows 10 yana ba ku damar cire shirye -shirye daga Umurnin Gaggawa , amma menene idan shirin da kuke ƙoƙarin cirewa ba shi da fayil ɗin cirewa (uninstaller.exe)؟

Lokacin da hakan ta zo IObit Uninstaller kamar kayan aiki ne don cirewa da cire shirye -shirye; Yana iya cire shirye -shirye masu taurin kai daga kwamfutarka. Manhajar tana nemo shirin da ba a iya cirewa kuma tana cire makullan da ke hana a cire shirin gaba ɗaya.

Wasu software mai taurin kai kamar IObit uninstaller na iya cire shirye -shiryen saura da fayiloli daga kwamfutarka. Don haka, a cikin wannan labarin, za mu yi magana game da ɗayan mafi kyawun kawar da software da masu cirewa don kwamfutoci da aka sani Ba a saka IObit ba.

Menene IObit Uninstaller?

Zazzage mai cirewa na iObit, shirin cire shirye -shirye masu taurin kai daga Windows 10
Zazzage mai cirewa na iObit, shirin cire shirye -shirye masu taurin kai daga Windows 10

رنامج Ba a saka IObit ba Shirin Windows ne mai nauyi wanda aka ƙera don cire duk wani software da ba'a so daga kwamfutarka. Baya ga shirye -shiryen yau da kullun, IObit Uninstaller na iya cire shirye -shiryen da aka haɗa tare da dannawa ɗaya.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Zazzage Recuva don PC (sabon sigar)

A sauƙaƙe, zaku iya kiran shi mafi kyawun shirin don cire shirye -shiryen taurin kai daga Windows 10.

IObit Uninstaller yana tilasta wasu ingantattun fasahohi don cire ƙarin shirye -shiryen taurin sau 5 da ƙarin ragowar 30% daga tsarin ku. Daga haɓaka mai bincike zuwa masarrafar kayan aiki, IObit Uninstaller na iya nemowa da cire kowane shiri daga kwamfutarka da ta riga ta kasance (software mai goge fayil).

Baya ga wannan, IObit Uninstaller ya sami fasali don nuna duk faifan abubuwan da kuka ba da izini akan aikace-aikacen Windows da gidajen yanar gizo. Tare da dannawa ɗaya kawai, zaku iya cire duk shirye-shirye ko ƙari na abubuwan bincike waɗanda ke nuna muku fitowar kamar yadda zaku iya kiran su (Shirin don cire shirye -shirye daga tushen kyauta).

Abubuwan IObit Uninstaller

iobit uninstaller shirin

Yanzu da kuka saba da IObit Uninstaller, kuna iya son sanin fasalin sa. Inda, mun jera wasu mafi kyawun fasalulluka na Ba a saka IObit ba. Bari mu san ta.

1. Kyauta

Kodayake shirin Ba a saka IObit ba Yana da tsare -tsaren ƙima, amma kuna iya amfani da shi kyauta. Siffar IObit Uninstaller kyauta tana da iyakance fasali, amma yana aiki da kyau don cire shirye -shiryen tushen daga kyauta daga kwamfutarka.

2. Ƙananan girma

Idan aka kwatanta da sauran masu cire kayan software, IObit Uninstaller yana da nauyi. Hakanan yana gudana akan bangon ku don bincika makullan aikace -aikacen ba tare da rage kwamfutarka ba. Tsabtace mai amfani mai amfani shine ƙarin ƙari na IObit Uninstaller.

3. Cire software mai taurin kai

An tsara IObit Uninstaller don cire shirye -shiryen da ba'a so da shirye -shiryen da aka haɗa daga kwamfutarka. Hakanan yana iya cire shirye -shiryen da ba za a cire su daga tsarin ku ba. IObit Uninstaller yayi ikirarin cire shirye -shirye masu taurin sau 5 fiye da kowane mai cirewa.

4. Cire mashaya mai cutarwa

Sabuwar sigar IObit Uninstaller na iya cire ɓoyayyun kayan aikin kayan masarufi da plug-ins waɗanda ke iya yin rikodi ko satar bayanan binciken ku. Bugu da ƙari, yana iya gano plugins mara kyau da sandar kayan aiki akan Chrome و Edge و Firefox da Internet Explorer.

5. Uninstall shirye-shirye daga tushen

Ban da cire shirin, IObit Uninstaller na iya tsaftace fayilolin da suka rage. Bayan cirewa, IObit Uninstaller yana nemo sauran fayiloli, manyan fayiloli, da rajistan ayyukan.

Waɗannan su ne wasu daga cikin mafi kyawun fasalin shirin Ba a saka IObit ba. Hakanan yana da fasali da yawa waɗanda zaku iya bincika yayin amfani da kayan aiki akan PC ɗin ku.

Zazzage IObit Uninstaller kyauta

shirin saukar da iobit uninstaller
Zazzage iobit uninstaller 

Yanzu da kuka saba da IObit Uninstaller, kuna iya shigar da shirin akan kwamfutarka. Lura cewa IObit Uninstaller yana samuwa a cikin sigar kyauta da biya.

Kuna iya amfani da sigar kyauta, amma tana da iyakance fasali. Idan software ta cika buƙatun ku, zaku iya siyan sigar ƙimar (wanda aka biya).

A yanzu, mun raba sabon sigar IObit Uninstaller. Fayil ɗin da aka raba a ƙasa kyauta ne daga ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta, kuma gaba ɗaya yana da aminci don saukewa da amfani.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake canza binciken bincike na Edge zuwa binciken Google

Yadda za a shigar da IObit Uninstaller akan PC?

IObit Uninstaller
IObit Uninstaller

Shigar da IObit Uninstaller abu ne mai sauqi, musamman akan Windows 10. Da farko, kuna buƙatar saukar da fayil ɗin shigarwa na IObit Uninstaller wanda aka raba cikin layukan da suka gabata.

Da zarar an sauke, gudanar da fayil ɗin shigarwa kuma bi umarnin kan allo wanda ke akwai yayin aikin shigarwa. Bayan shigarwa, ƙaddamar da shirin kuma buga maɓallin dubawa.

Yanzu IObit Uninstaller zai nuna duk shirye -shiryen da aka sanya akan kwamfutarka. Na gaba, kuna buƙatar danna kan alamar cirewa a bayan sunan aikace -aikacen don cire shirin daga kasancewarsa akan tsarin ku.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan wannan labarin yana da amfani don sanin yadda ake saukewa da shigar da IObit Uninstaller sabuwar sigar PC don cire software mai taurin kai daga tushen.
Raba ra'ayin ku da gogewar ku a cikin sharhi. Hakanan, idan labarin ya taimake ku, ku tabbata kun raba shi tare da abokanka.

Na baya
Yadda ake dawo da saitunan tsoho don Windows 11
na gaba
Yadda ake ƙara rubutu zuwa fayilolin PDF ta amfani da Microsoft Edge متصفح

Bar sharhi