Windows

Yadda ake gudanar da aikace-aikacen Android akan Windows 11 (Mataki na Jagora)

Zazzage sabuwar sigar Wise Disk Cleaner don PC

zuwa gare ku Yadda ake saita da gudanar da aikace-aikacen Android da wasanni akan Windows 11, jagorar mataki-mataki.

Mafi kyawun fasalin Windows 11 yana nan a ƙarshe. Microsoft ya fito da samfoti na farko na tallafin app na Android don masu amfani da Windows 11. Don haka, idan kuna amfani da Windows 11 kuma kuna shiga tashar beta, yanzu kuna iya gwada aikace-aikacen Android akan PC ɗinku.

Lura cewa Microsoft ya gabatar da tallafi ga ƙa'idodin Android tare da abokan haɗin gwiwa (Amazon - Intel) ga masu amfani da sigar Tashar Beta Kawai. Wannan yana nufin cewa zaku iya amfani da aikace-aikacen Android akan PC ɗin ku.

Don haka, a cikin wannan labarin, za mu raba tare da ku jagorar mataki-mataki kan yadda ake shigar da gudanar da aikace-aikacen Android akan sabon Windows 11 OS. Tsarin yana da ɗan rikitarwa. Don haka, bi waɗannan matakan a hankali.

Abubuwan da ake buƙata don shigar da aikace-aikacen Android akan Windows 11

Akwai wasu abubuwa da ya kamata masu amfani su lura kafin shigar da apps na Android. Don haka, mun lissafa abubuwan da ake buƙata don shigar da aikace-aikacen Android akan Windows 11.

  • Tashar Beta ta Insider Windows 11 (Gina 22000.xxx).
  • Dole ne a saita yankin kwamfutarka zuwa Amurka.
  • Dole ne kwamfutarka ta kasance tana aiki da sigar Microsoft Store 22110.1402.6.0 ko kuma daga baya.
  • dole ne a kunna fasalin (Gyarawa) a kan kwamfutarka.
  • Kuna buƙatar asusun Amazon US don samun damar Amazon App Store.
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake ƙara Google Drive zuwa Fayil Explorer a cikin Windows 10

Yadda ake gudanar da aikace-aikacen Android akan Windows 11

Idan kwamfutarka ta cika duk buƙatun da aka raba a layin da suka gabata, yana da kyau a gwada apps na Android. Ga wasu matakai masu sauƙi da za a bi.

  • bude shashen yanar gizo, kuma danna maɓallin Get.

    kuma danna maɓallin Get
    kuma danna maɓallin Get

  • Da zarar an sauke, danna maɓallin (shigar) don shigar a cikin aikace-aikacen Microsoft Store.

    Danna maɓallin shigarwa
    Danna maɓallin shigarwa

  • Yanzu, za a tambaye ku don saukewa Amfani da Amazon. danna kan (Download) don saukar da shirin zuwa kwamfutarka.

    Danna kan zazzagewa
    Danna kan zazzagewa

  • Za a sa ka shiga da Amazon account ku. Tabbatar amfani da asusun Amazon na Amurka don shiga da shi Amfani da Amazon.

    Za a umarce ku da ku shiga tare da asusun Amazon
    Za a umarce ku da ku shiga tare da asusun Amazon

  • Yanzu za ku sami aikace-aikace da yawa. Kawai danna maɓallin Get wanda ke bayan sunan aikace-aikacen don shigar da shi akan na'urarka.

    Kawai danna maɓallin Samu a bayan sunan
    Kawai danna maɓallin Samu a bayan sunan

Kuma shi ke nan, ana iya shiga app ɗin da aka shigar ta hanyar Fara Menu ko Windows Search.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan wannan labarin zai kasance da amfani a gare ku don sanin yadda ake gudanar da aikace-aikacen Android a cikin Windows 11. Raba ra'ayin ku da gogewar ku tare da mu a cikin sharhi.

Na baya
Zazzage sabuwar sigar Wise Disk Cleaner don PC
na gaba
Manyan aikace -aikacen Gwajin Saurin WiFi 10 don Android a cikin 2023

XNUMX sharhi

تع تعليقا

  1. Knight Ali :ال:

    Labari fiye da ban mamaki kan yadda ake tafiyar da aikace-aikacen Android akan Windows 11. Na gode da wannan hanya mai ban mamaki. Gaisuwa ga rukunin rukunin yanar gizon.

    1. Na gode sosai don godiya da sharhi mai kyau akan labarin! Mun yi farin cikin cewa kuna son labarin kuma hanyar da aka bayyana don gudanar da aikace-aikacen Android akan Windows 11 ya taimaka muku.

      Ƙungiyar koyaushe tana ƙoƙari don samar da keɓaɓɓen abun ciki mai amfani wanda ya dace da bukatun masu karatu. Mun yi la'akari da yin amfani da Android apps a kan Windows 11 wani muhimmin mataki ga masu amfani da yawa, don haka mun yanke shawarar yin bayanin hanyar a cikin daki-daki da sauƙin fahimta.

      Muna godiya da ƙarfafawar ku da godiya ga ƙungiyar aiki, kuma koyaushe za mu yi aiki don samar da ƙarin abun ciki mai mahimmanci da batutuwa masu ban sha'awa a nan gaba. Idan kuna da wasu buƙatu ko shawarwari don batutuwan da kuke son gani a cikin labarai na gaba, jin daɗin raba su tare da mu.

      Na sake godewa don godiyarku, kuma muna fatan kuna da gogewa mai daɗi ta amfani da aikace-aikacen Android akan Windows 11. Gaisuwa gare ku da ƙungiyar madalla!

Bar sharhi