Wayoyi da ƙa'idodi

Manyan Ayyukan Fassara 10 don iPhone da iPad

Manyan ƙa'idodin fassara guda 10 don iPhone

zuwa gare ku Mafi kyawun ƙamus na fassarar kyauta don iPhone da iPad.

Ba kome idan kai ƙwararren kasuwanci ne, injiniya ko ɗalibi; Amma samun ingantaccen ƙwarewar sadarwa da ƙwarewar magana da Ingilishi suna da mahimmanci. Amma idan ba ku da ƙwarewa sosai a Turanci, ya kamata ku fara koyon sabuwar kalma kowace rana don faɗaɗa tushen ilimin ku. Kuma idan kana da iPhone, zaka iya amfani da ƙamus na ƙamus don gano sababbin kalmomi.

Don haka, a cikin wannan labarin, za mu raba tare da ku wasu mafi kyawun ƙamus na iPhone da iPad waɗanda za su taimaka muku cimma umarnin da kuke so ta harshen Ingilishi. Ba wai kawai ba, amma tare da ƙamus na ƙamus da aka jera a cikin labarin, za ku iya gano kuma ku koyi sababbin kalmomi.

1. Fassara

Fassara
Fassara

بيق Fassara Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun fassarar rubutu da ƙamus ɗin da ke akwai don iPhone. Abu mai kyau game da app Fassara shine zai iya nuna maka ma'anar kowane kalmomi.

Baya ga wannan, app ɗin yana kuma nuna ma'anar kowace kalma da jimla kuma. Haka kuma, app ɗin ya kuma sami tallafin layi. Wannan yana nufin cewa ana iya amfani da shi Fassara Offline kuma.

2. Kamus da Thesaurus Pro

Kamus da Thesaurus Pro
Kamus da Thesaurus Pro

بيق Kamus da Thesaurus Pro Yana da wani mafi kyawun ƙamus kyauta da thesaurus app da ake samu akan IOS App Store.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda za a kashe Hotunan iCloud akan Mac

An san app ɗin don cikakken ƙamus ɗin Ingilishi na kan layi da thesaurus na layi. Abin sha'awa shine app ɗin yana ba da ƙamus na layi a cikin harsuna 13 daban-daban.

3. Takaitaccen Kamus na Turanci

Takaitaccen Kamus na Turanci
Takaitaccen Kamus na Turanci

Shortan Turanci Dictionary tabbas shine mafi kyawun ƙamus na iPhone akan jerin, ta amfani da ɗayan manyan bayanan ƙamus na Turanci don nuna sakamako. Ƙamus ɗin Turanci Takaitacce ya ƙunshi shigarwar 591700 da sama da kalmomi miliyan 4.9.

Baya ga wannan, ƙa'idar kuma tana ba da jagorar lafazin fiye da 134000 a cikin Haruffa na Wayar Waya ta Duniya. Wasu daga cikin sauran fasalulluka na Ƙamus ɗin Turanci na Ƙaƙwalwa sun haɗa da bazuwar shawarwarin kalmomi, bincike mai sauri, tarihin gyara ko alamun shafi, da ƙari.

4. Merrian - Webster Dictionary

Merrian - Webster Dictionary
Merrian - Webster Dictionary

بيق Merrian - Webster Dictionary Kamus na kyauta ne da ake samu akan IOS App Store. Wannan app ne don Ingantaccen Ingilishi, Ilimi, da Shirya Ƙamus.

iya ƙamus Merrian - Webster Zai iya taimaka muku ta hanyoyi da yawa, kamar sanin ma'anar kowace kalma, kuna iya gudanar da tambayoyi don koyan sabbin kalmomi kowace rana, da sauransu.

5. Dictionary.com

Dictionary.com
Dictionary.com

بيق Dictionary.com Yanzu shine babban ƙamus a cikin IOS App Store. amfani Dictionary.com , kuna da damar samun amintattun ma'anoni sama da 2000000 da ma'ana.

Hakanan yana da tallafin neman murya ba tare da haɗin intanet ba. Don haka, Dictionary.com shine mafi kyawun ƙamus na iOS wanda zaku iya amfani dashi a yau.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Zazzage Shareit don PC da Mobile, sabon sigar

6. Kamus na Turanci na Oxford

Oxford Dictionary of Turanci
Oxford Dictionary of Turanci

shirya aikace -aikace Oxford Dictionary of Turanci Wani mafi kyawun ƙamus na iPhone wanda zaku iya amfani dashi a yau. Mafi kyawun abu game da ƙamus na Ingilishi na Oxford shine cewa ya ƙunshi fiye da kalmomi, jimloli da ma'anoni sama da 350.000.

Ba wai kawai ba, har ila yau yana ƙunshe da lafuzzan sauti sama da 75000 na kalmomi na gama-gari da na yau da kullun.

7. Duba Kalma Lite

Duba Kalma Lite
Duba Kalma Lite

Idan kana neman ƙaramin ƙamus app don na'urarka ta iOS, to yana iya zama Duba Kalma Lite Shi ne mafi kyaun zabi a gare ku. Wannan saboda yana da fiye da kalmomin ƙamus na Ingilishi sama da 170, mai binciken anagrams, da fasalin ƙungiyar kalmomi.

8. U-Kamus

U-Kamus
U-Kamus

Idan kana neman ingantaccen fassarar da ƙamus app don iPhone, gwada U-Kamus. Wannan saboda . iya U-Kamus A sauƙaƙe fassara hotuna, rubutu ko tattaunawa zuwa harsuna 108 daban-daban.

Hakanan yana da fasalin ƙamus wanda ke amfani da bayanan bayanai (Dunkule - Collins Advanced - Kundin rubutu) don nuna maka bayanin.

Hakanan kuna iya sha'awar sanin: 8 Mafi kyawun OCR Scanner Apps don iPhone

9. Advanced Dictionary&Thesaurus

Advanced Dictionary&Thesaurus
Advanced Dictionary&Thesaurus

بيق Babban Kamus & Thesaurus Application ne dake nuna maka ma'anar kalma da ma'anarta.

Ya ƙunshi ma'anar sama da 140 tare da hanyoyin haɗin sama sama da 000 da kalmomi miliyan 250. Gaba ɗaya, ya fi tsayi Babban Kamus & Thesaurus Babban ƙamus app don iPhone.

10. Kundin Tsarin doka

Kundin Tsarin doka
Kundin Tsarin doka

Shirya Kundin Tsarin doka أو ƙamus na shari'a Ba ƙamus na yau da kullun ba; App ne wanda ke mai da hankali kan sharuɗɗan doka. Tana da sharuɗɗan shari'a sama da 14500 da kuma karin lafuzzan sauti sama da 13500.

Kuna iya samun ma'anonin sharuɗɗan shari'a da ra'ayoyi da yawa. App ɗin zai iya taimaka muku ƙarin koyo game da dokokin Amurka da tsarin mulki.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake girka iOS 14 / iPad OS 14 Beta Yanzu? [Ga wadanda ba masu haɓakawa ba]

Waɗannan su ne 10 mafi kyau iPhone ƙamus apps cewa za ka iya amfani da yanzu.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan cewa wannan labarin zai taimaka muku sanin mafi kyawun fassara da ƙamus 10 don iPhone da iPad waɗanda zaku iya amfani da su a yanzu. Kuma idan kun san kowane irin waɗannan apps, sanar da mu a cikin sharhi.

Na baya
Manyan Yanar Gizo 5 Kyauta Don Aika Imel zuwa Machines Fax
na gaba
Duk Gajerun hanyoyin Madannai a cikin Windows 11 Babbar Jagorar ku

Bar sharhi