apple

Yadda za a duba lafiyar batirin iPhone (iOS 17)

Yadda za a duba lafiyar baturi iPhone

Ba kome ko kana amfani da Android ko iPhone na'urar; Batirin waya, kamar duk batura masu caji, abubuwan da ake amfani da su ne waɗanda ba su da tasiri yayin da suke tsufa.

Yayin da ba su da tasiri, za ku fara fuskantar matsalolin baturi. Idan baturin iPhone ɗinku yana tabarbarewa, kuna iya tsammanin al'amuran kashewa lokaci-lokaci, saurin caji, ko batirin yana ƙara sauri.

Tun da har yanzu iPhones suna faɗuwa a cikin ɓangaren alatu, yana da matukar muhimmanci a san lafiyar baturi. Ya kamata ka san yadda za a duba iPhone baturi kiwon lafiya, cajin hawan keke, da kuma lokacin da za ka iya samun maye.

Yadda za a duba lafiyar baturi iPhone

Wannan labarin zai tattauna iPhone baturi kiwon lafiya rajistan shiga a cikin sauki matakai. Za mu kuma koyi game da cajin hawan keke da kuma yadda za a duba su a kan iPhone. Mu fara.

Yadda ake ganin lafiyar batirin iPhone

Duba lafiyar batirin iPhone ɗinku yana da sauƙi; Ya kamata ku bi wasu matakai masu sauƙi da aka ambata a ƙasa. Ga yadda ake duba lafiyar batirin iPhone ɗinku.

  1. Don farawa, buɗe app ɗin Saituna.Saitunaa kan iPhone.

    Saituna akan iPhone
    Saituna akan iPhone

  2. Lokacin da Saitunan app ya buɗe, gungura ƙasa kuma danna Baturi.Baturi".

    baturi
    baturi

  3. A kan allon baturi, matsa Lafiya da CajiLafiyar Baturi & Cajin".

    Lafiyar baturi da caji
    Lafiyar baturi da caji

  4. A saman allon, za ku ga matsayi "Mafi girman ƙarfin".Maxarancin iko“. Wannan ma'auni ne na ƙarfin baturi idan aka kwatanta da lokacin da yake sabo. Ƙananan ƙarfin aiki yana nufin ƙarancin sa'o'i na amfani tsakanin caji.

    Matsakaicin iya aiki
    Matsakaicin iya aiki

Idan ƙarfin baturi ya faɗi ƙasa da 80% na ainihin ƙarfin sa, kuna iya la'akari da maye gurbinsa. Hakanan za ku ga wasu gargaɗi game da lalacewar baturin ku.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Top 10 iPhone apps don share kwafin lambobin sadarwa a 2023

Wannan baya nufin cewa idan lafiyar baturi ya ragu zuwa kashi 75 ko ƙasa da haka, zai daina aiki; Har yanzu zai yi aiki da kyau, amma ba za ku sami madaidaicin madadin ba. Misali, idan sabon baturi mai karfin 100% yana da awoyi 10, baturi mai karfin 75% zai wuce awa 7.5.

Shi ke nan! Wannan shi ne yadda za ka iya duba your iPhone baturi kiwon lafiya a sauki matakai.

Yadda za a duba adadin zagayowar cajin batirin iPhone ɗin ku

Bayan sanin matsakaicin iya aiki na iPhone baturi, yana da lokaci zuwa duba yawan cajin hawan keke. Ana yin rikodin sake zagayowar caji duk lokacin da ƙarfin baturi ya ƙare.

Anan ga yadda Apple ke bayyana yadda yake tantance zagayowar caji.

Kuna kammala sake zagayowar caji ɗaya lokacin da kuke amfani da (fitarwa) adadin daidai 100% na ƙarfin baturi - amma ba lallai bane duka daga caji ɗaya. Misali, zaku iya amfani da kashi 75% na ƙarfin baturin ku a cikin yini ɗaya, sannan ku cika shi da daddare. Idan kun yi amfani da kashi 25% a rana mai zuwa, za a fitar da jimillar 100%, kuma kwanakin biyun za su ƙara zuwa zagayowar caji ɗaya. Yana iya ɗaukar kwanaki da yawa don kammala karatun.

  1. Don farawa, buɗe app ɗin Saituna.Saitunaa kan iPhone.

    Saituna akan iPhone
    Saituna akan iPhone

  2. Lokacin da saituna app ya buɗe, matsa Gaba ɗayaJanar".

    janar
    janar

  3. Gabaɗaya, matsa "Game da."Game da".

    Game da
    Game da

  4. Yanzu gungura ƙasa zuwa sashin baturi kuma duba ƙididdigar sake zagayowar”Countidaya da'ira".

Shi ke nan! Wannan shi ne yadda za ka iya duba baturi sake zagayowar count a kan iPhone.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda za a share YouTube search da duba tarihi a kan iPhone

Don haka, wannan jagorar shine duk game da duba lafiyar batirin iPhone ɗinku. Bari mu san idan kana bukatar ƙarin taimako duba your iPhone baturi kiwon lafiya ko caji sake zagayowar. Hakanan, idan kun sami wannan labarin yana da amfani, raba shi tare da abokanka.

Na baya
Yadda za a kafa VPN akan iPhone (iOS 17)
na gaba
Yadda za a Kashe Nemo My iPhone (cikakken Jagora)

Bar sharhi