apple

Top 10 WiFi Gudun Gwajin Apps don iPhone

Mafi kyawun Gwajin Saurin WiFi don iPhone

san ni Mafi kyawun Gwajin Saurin Wi-Fi don iOS iPhone da iPad a shekarar 2023.

Idan kuna buƙatar hanya don bin diddigin adadin lokacin da kuke kashewa akan layi ko auna tsawon lokacin da ake ɗaukar fakitin bayanai don tafiya daga wannan ƙarshen hanyar sadarwar zuwa wancan, aikace-aikacen gwajin saurin WiFi na iya taimaka muku da hakan. A gefe guda, ba kowane app ko gidan yanar gizon da ya ce yana iya auna aikin daidai yake ba.

Ya kamata ku yi la'akari da nisan hanya daga wurinku, bandwidth na uwar garken, da kuma hanyar da ake amfani da ita don ƙididdige saurin kafin ku yi gwajin. Don haka, yakamata ku yi gwajin saurin gudu fiye da ɗaya don samun ingantaccen hoto na saurin haɗin Intanet ɗinku. Mu duba Mafi kyawun Gwajin Saurin Wi-Fi Kyauta don iPhone.

Jerin mafi kyawun aikace-aikacen gwajin saurin Wi-Fi don iPhone

Waɗannan su ne mafi kyawun apps Gwajin Saurin WiFi don iPhone, ko a gida ko a kan tafi tare da na'urar tafi da gidanka. Ba mummuna ba don gudanar da gwaje-gwajen sauri tare da ƙa'idodi da yawa, kodayake muna ba da shawarar gudanar da gwajin saurin WIFI aƙalla sau uku tare da kowane app don haɓaka matsakaici.

1. Gwajin Saurin Intanet Speedcheck

Gwajin Saurin Intanet Speedcheck
Gwajin Saurin Intanet Speedcheck

Siffofin Gwajin Saurin Intanet Speedcheck Tare da madaidaiciyar ƙira da ƙarfin gwajin saurin Wi-Fi mai saurin walƙiya. Da zarar gwajin ya cika, shafin sakamako zai nuna maka aikin da ake tsammani a cikin rukunoni biyar: Imel, Browsing, Wasa, Yawo, da Taɗi na Bidiyo.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda za a Download Offline Maps akan iPhone (iOS 17)

Hakanan app ɗin yana sauƙaƙa duba baya ga gwaje-gwajen sauri na tarihi don samun ma'anar yadda aikin ya canza akan lokaci don amsa amfani da hargitsin hanyar sadarwa. maballin akwaiWi-Fi Findera kasan app. Koyaya, yana buƙatar software na ɓangare na uku don aiki.

2. Buɗe Gwajin Saurin Intanet

Buɗe Gwajin Saurin Intanet
Buɗe Gwajin Saurin Intanet

app daga BuɗeSignal Aikace-aikacen gwajin sauri ne mai sauri da kyauta wanda ke ba da ingantattun gwaje-gwajen sauri ta hanyar kyakkyawar mu'amala. Ba ya samar da cikakkun bayanan cibiyar sadarwa ban da saurin saukewa / lodawa / saukewa. ping na asali. Koyaya, yana ba da bayanai akan sabis na salula, wanda zai iya zuwa da amfani yayin kan hanya.

Hakanan zaka iya duba yadda wasu ƙa'idodin ke aiki. Pokémon Go sabobin sun ba ni damar duba saurin hanyar sadarwa, misali. Idan kuna neman ingantaccen app wanda zai yi muku mafi kyau, kada ku ƙara duba OpenSignal's Meteor.

3. Gwajin Sauri SpeedSmart Intanet

Gwajin Sauri SpeedSmart Intanet
Gwajin Sauri SpeedSmart Intanet

tashi Speed ​​​​Smart Yana kimanta jinkiri, kayan aiki da ingancin haɗin kai. Sabis ɗin wurin zai iya zaɓar uwar garken ta atomatik bisa ga wurin da kuke yanzu, ko kuna iya kashe ta don zaɓar sabar da hannu. Ƙwararren mai amfani da ayyukan wannan software na gwajin gudun ba su da yawa.

Lokacin da ka buɗe app ɗin kuma danna maɓallin bayani a saman hagu, za a gabatar maka da zaɓuɓɓukan saiti da yawa. Kuna iya duba matsakaita na mako-mako da kowane wata na canja wuri, zazzagewa, da loda gudu a fadin ISP, Wi-Fi, da hanyar sadarwar wayar hannu.

4. Gaggawar Gaggawa

Gaggawar Gaggawa
Gaggawar Gaggawa

dogon gwaji Saurin Gudu Hukumar Lafiya ta Duniya Netflix Mafi kyawun zaɓi ga duk wanda ke neman ingantaccen gwajin gwajin sauri mai nauyi don iPhone ɗin su. Yana da sauƙin amfani; Dole ne ku buɗe aikace-aikacen kuma fara sikanin.

Binciken yana ɗaukar ƴan daƙiƙa kaɗan kawai don kammalawa, kuma gwajin saurin sauri zai yi kiyasin Gudun intanet ɗin ku cikin yan dakiku kadan. Gwajin saurin sauri yana da amfani saboda yana iya ƙayyade ƙimar canja wurin bayanan wayar hannu, faɗaɗa, Wi-Fi da sauran hanyoyin haɗin yanar gizo.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake goge kundin hotuna akan iPhone, iPad, da Mac

5. Gwajin Gudu: Dubawa na Ping Network

Gwajin Gudu: Dubawa na Ping Network
Gwajin Gudu: Dubawa na Ping Network

Kuna iya duba saurin intanet na WiFi da cibiyoyin sadarwar salula tare da taimakon app Gwajin Gudu: Dubawa na Ping Network. Bugu da kari, aikace-aikacen yana ba ku damar waƙa da kwatanta sakamakon gwajin saurin da kuka yi a baya.

Mai amfani dubawa na Gwajin Gudu: Dubawa na Ping Network Mai sauqi qwarai kuma madaidaiciya. Hakanan app ɗin yana haifar da sakamako kai tsaye akan saurin intanet ɗinku.

6. Gwajin Saurin Intanet - 5G 4G

Gwajin Saurin Intanet - 5G 4G
Gwajin Saurin Intanet - 5G 4G

بيق Gwajin Saurin Intanet Yana da kamanni iri ɗaya da ƙa'idar da ta gabata. Amma duk abin da za ku yi don gudanar da gwajin gudun shine danna 'fara gwajina cikin aikace-aikacen. Sakamakon zai bayyana akan allon a cikin nau'i na saurin saukewa, saurin lodawa da ƙima ping.

Matsa hagu akan allon gida na app don duba tarihin maki da cikakkun bayanai. Danna maɓallin wurin da ke saman kusurwar hagu na allon. Jerin sabobin zai bayyana wanda daga ciki zaku iya zaɓar ɗaya.

7. GUDUN GWAJI MASTER - Gwajin Wifi

GUDUN GWAJI MASTER - Gwajin Wifi
GUDUN GWAJI MASTER - Gwajin Wifi

Baya ga daidaitattun gwaje-gwajen saurin gudu, yana ba da ɗimbin ƙarin fasali, kamar duba lokacin amsa ping don ayyuka kamar su. PlayStation hanyar sadarwa و Sauna و YouTube و TikTok da shafukan sada zumunta. Hakanan yana iya gudanar da gwajin ƙarfin sigina akan hanyar sadarwar ku ta Wi-Fi don taimaka muku nemo mafi kyawun wurin haɗin yanar gizo.

Wani kyakkyawan aiki shine ikon kwatantawa da bambanta siginar Wi-Fi daban-daban da ba da amsa kan waɗanne ne ke ba da haɗin kai mafi kyau. Wannan app ɗin zai gaya muku wanne buɗaɗɗen hanyar sadarwar Wi-Fi ya fi dacewa don yin gwajin ping A cikin yanki mai yawan jama'a da alamu da yawa.

8. Gwajin SpeedcheckerSpeed ​​​​

Gwajin SpeedcheckerSpeed ​​​​
Gwajin SpeedcheckerSpeed ​​​​

IPhone da iPad kwanan nan sun fitar da sabon sigar Speed ​​​​Checker app. Mafi mahimmancin al'amari na mai sauri Ƙaddamarwar sa yana da sauƙin amfani, wanda yake da kyau kuma yana da kyau.

za ka iya Ƙayyade saurin intanit ɗin ku Cikin sauri da sauƙi ta amfani da wannan software. Yana da ikon auna kayan aikin 3G, 4G da Wi-Fi. Za'a iya siyan zaɓin uwar garken da hannu, cire talla, da sauran zaɓuɓɓuka a cikin ƙa'idar.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Mafi kyawun hanyoyin da za a gyara iOS 16 baya haɗawa da Apple CarPlay

9. nPerf saurin intanet

nPerf saurin intanet
nPerf saurin intanet

Ya hada nPrf Yana samun laƙabi mai wuyar furtawa saboda yana yin ayyuka masu wuya iri ɗaya. Aikace-aikacen na iya gudanar da gwaje-gwaje na ɓangarori da cikakkun gwaje-gwaje, da kuma gwada aikin kai tsaye, bincike da yawo. Ana iya samun damar duk waɗannan fasalulluka ta hanyar zazzage sigar kyauta.

Yi amfani da menu na zazzagewa wanda ya bayyana lokacin da ka danna maɓallin menu a saman hagu. Kuna iya zaɓar takamaiman binciken bincike don yin. Za ku yi mamakin gano cewa ana yin gwajin a gaban idanunku.

10. Speedtest da Ookla

Speedtest da Ookla
Speedtest da Ookla

shirya aikace -aikace Ookla Speedtest Shi ne, ba tare da shakka ba, mafi mahimmanci kuma ingantaccen kayan gwajin saurin intanet akan kasuwa a yau. Zazzagewa da loda sauri da ping duk ana iya bincika ta amfani da kayan aikin Speedtest ta Ookla.

Bugu da ƙari, yana nuna zane-zane waɗanda ke nuna daidaiton bayanan a ainihin lokacin. Bugu da ƙari, Speedtest ta dandalin Ookla yana nuna ra'ayoyin mabukaci game da ISP daban-daban.

wannan ya kasance Mafi kyawun Gwajin Saurin WiFi don iPhone da iPad. Idan kun san wasu ƙa'idodin gwajin saurin Wi-Fi don na'urorin iOS, sanar da mu a cikin sharhi.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani don ku sani Mafi kyawun apps don gwada saurin wifi don iPhone. Raba ra'ayin ku da gogewar ku tare da mu a cikin sharhi.

Na baya
10 mafi kyawun mataimakan muryar layi don Android a cikin 2023
na gaba
Yadda ake kunna 5G akan wayoyin hannu na OnePlus

Bar sharhi