Wayoyi da ƙa'idodi

8 mafi kyawun madadin Facebook tare da mai da hankali kan sirrin sirri

Idan kuna ƙoƙarin sanar da kanku sabbin abubuwan da ke faruwa a duniyar fasaha da tsaro, ya kamata ku sani game da abin kunya na Facebook-CA na kwanan nan.
Yayin da yawancin mu mun san yadda Facebook ke gudanar da ayyukan tattara bayanai na yau da kullun, wannan wahayin ya tilasta wa da yawa daga cikin mu yin tambayoyi da neman hanyoyin Facebook.
Wasu suna nema Hanyoyi don share asusun Facebook na dindindin

Akwai cibiyoyin sadarwar jama'a da yawa, aikace-aikacen aika saƙo, da shafukan tattara labarai waɗanda za ku iya samu a matsayin madadin Facebook. Don haka, bari mu ba ku labarinsu a taƙaice:

8 Mafi Kyawun Madadin Yanar Gizon Facebook da App

1. Vero

Bayanan amfani da masu biyan kuɗi shine gurasa da man shafawa na cibiyoyin sadarwar jama'a kamar Facebook. Vero zaɓi ne a wannan yanayin saboda ya dogara da tsarin biyan kuɗi; Saboda haka, baya nuna tallace -tallace kuma baya tattara bayanai don kansa. Wannan madaidaicin madadin kafofin watsa labarun yana dogara ne akan app kawai. Suna tattara ƙididdigar amfanin ku amma ana samun su ne kawai don saka idanu sau nawa kuke amfani da Sabis. Koyaya, wannan zaɓin yana kashe ta tsoho.

Yana kiran kansa cibiyar sadarwar jama'a don mutanen da suke son wani abu da ya isa su raba kuma suna son ingantaccen iko akan abin da suke rabawa. Saboda yawan sabbin sabbin rajista, wannan ƙa'idar zamantakewa ta miƙa tayin "Kyauta don Rayuwa" ga masu amfani da miliyan na farko. Ya riga yana da adadi mai yawa na masu fasaha.

Akwai don Android da iOS

 

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake canza kalmar sirri ta Wi-Fi ta gida zuwa lambar QR cikin sauƙi

2. Mastodon

A bara Mastodon ya yi gasa mai buɗe ido ga Twitter amma kuma kuna iya amfani da shi azaman madadin Facebook. Baya ga duk bambance -bambancen dangane da takamaiman, tsayin hali, abin da ke bambanta Mastodon da gaske shine fasalin "misali". Kuna iya tunanin sabis a matsayin jerin nodes masu haɗawa (misalai) kuma asusunka na wani misali ne.

An raba gaba dayan keɓancewa zuwa ginshiƙai masu kama da kati 4. Idan kuna amfani da wannan sabis ɗin azaman madadin Facebook, yana iya zama kamar yana da ruɗani amma kuna iya samun rataye shi akan lokaci. Mastodon.social shine mafi yawan misali, don haka zaka iya farawa da wannan.

Akwai sigar yanar gizo, aikace -aikacen iOS da Android da yawa godiya ga API mai haɓakawa 

3. Yana

Ello ya fara samun farin jini a Amurka kimanin shekaru 3 da suka gabata lokacin da ya gabatar da kansa azaman hanyar sadarwar zamantakewa mai kisa a Facebook. Wannan ya faru ne saboda manufar Facebook na tilasta mambobi amfani da sunayensu na doka. Tun daga wannan lokacin, ta yi kanun labarai a lokuta daban -daban saboda dalilai daban -daban. Yanzu da sabis na Zuckerberg ya fuskanci sama da ƙasa, Ello ya sake samun ɗanɗano. Ello galibi yana mai da hankali kan masu fasaha da masu ƙirƙira, kuma ba shi da talla. Hakanan yana hana siyar da bayanai game da masu amfani ga wasu. Ta hanyar kasancewa gidan yanar gizo mai kyau, Ello ya ci gaba da jan hankalin masu amfani da gina cibiyar sadarwa na masu ƙirƙirar abun ciki.

Akwai shi akan yanar gizo, iOS da Android 

 

4. digg

Idan galibi kuna amfani da hanyoyin sadarwar zamantakewa don samun adadin labarai na yau da kullun, kuna da zaɓuɓɓuka da yawa a wurinku. Digg, Flipboard, Feedly, Google News, Apple News, da ƙari wasu manyan zaɓuɓɓuka ne. Digg yayi fice a tsakanin su saboda tsarin sa na ban sha'awa. Daga kafofin watsa labarai daban -daban, yana gabatar da mafi kyawun labarai da bidiyo. Babban gidan yanar gizo ne kuma zaku iya amfani dashi koda ba tare da ƙirƙirar lissafi ba.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake boye adadin abubuwan so a shafukan Facebook

Akwai shi akan yanar gizo, aikace -aikacen hannu, da wasiƙun labarai na yau da kullun

5. Steemit

Ana iya ɗaukar wannan rukunin yanar gizon haɗin Quora da Reddit. Kuna iya sanya sakonnin ku akan Steemit kuma bisa la'akari da kuri'u, kuna karɓar alamun Steem crypto. Don cryptocurrency da masu buɗe tushen buɗe ido, wannan rukunin yanar gizon na iya yin sauti fiye da Facebook.

Steemit ya yi iƙirarin shiga kusan ziyara miliyan 10 a kowane wata. Ci gaban Steemit ya kasance na halitta kuma masu amfani suna manne da shi saboda diyyar da suke samu na lokacin su. Ko da ba ku sanya abun ciki da kanku ba, kuna iya amfani da shi azaman mai tattara labarai kuma ku shiga tattaunawa.

Akwai akan yanar gizo

6. Raftr

Wanda tsohon shugaban kamfanin Yahoo ya haɓaka, Raftr ya bayyana kansa a matsayin hanyar sadarwar zamantakewa mai wayewa. Yana aiki ta hanyar haɗa ku da al'ummomin mutanen da ke da irin wannan sha'awa. Lokacin da kuka yi rajista, kuna ba ku zaɓuɓɓuka biyu: duba abin da ke faruwa a cikin ainihin duniya ko haɗawa da mutane a kwalejin ku.

A ɓangaren sirri, Rafter yana tattara wasu bayanai don gina bayanan ku. Koyaya, baya raba kowane bayanan da ake iya tantancewa tare da wasu. Gaba ɗaya, babban zaɓi ne don bin abubuwan da kuke so da abin da ke faruwa a duniya.

Akwai don iOS, Android, da yanar gizo

 

7. } asashen duniya

Neman madadin Facebook kuma ya shafi mazauna yankin. Ba riba ba ce, cibiyar sadarwar zamantakewa da aka rarraba bisa software na 'Yan gudun hijira na kyauta, sabar gidan yanar gizo mai zaman kanta mai zaman kanta wacce kwangila ce ta yanayin da ba a rarraba ba.

Godiya ga tsarinta da aka rarraba kuma saboda ba mallakar kowa bane, yana nesa da kowane irin talla da tsoma bakin kamfanoni. Bayan an ƙirƙiri asusun, kuna riƙe ikon mallakar bayanan ku. Hakanan yana da kyau fiye da Facebook ga mutanen da ke son ɓoye ainihin asalin su saboda yana ba da izinin ɓoyayyun sunaye. Kuna iya amfani da hashtags, tags, tsara rubutu, da sauransu.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Mafi kyawun hanyoyin magance matsalar rashin ganin sharhi akan Facebook

Akwai akan yanar gizo

8. Sigina/Telegram/iMessage

Yawancinmu muna amfani da Facebook da samfuransa don cinye labarai da karanta labarai. Idan haka ne a gare ku, za ku iya biyan kuɗi zuwa sabis ɗin labarai da yawa da aka amince da su, shirya ciyarwar RSS da ta dace, da sauransu. Ga ɓangaren saƙon, akwai Aikace -aikacen saƙo suna mai da hankali kan keɓantawa . Ba ainihin hanyar sadarwar zamantakewa ba ce amma tana tallafawa kira, tattaunawar rukuni da ƙari.

Sigina da sakon waya A matsayin ayyuka, fitattun hidimomin rufaffiyar biyu. Yawancin ayyuka kuma suna ba da saƙonnin bacewa. Masu amfani da Apple suna da ƙarin zaɓi na Apple News da iMessage.

Akwai don Android da iOS

Shin kun sami jerin hanyoyin Facebook masu ban sha'awa? Ci gaba da karanta Ticket Net don ƙarin abun ciki mai amfani.

Na baya
Manyan Manyan Manhajoji 10 na Tsaro da Encrypted don Android da iOS | Tsarin 2022
na gaba
9 Mafi kyawun Aikace -aikacen Mataimakin Android

Bar sharhi