Haɗa

Yadda ake haskaka rubutu a cikin bidiyon ku tare da Adobe Premiere Pro

Yadda ake haskaka rubutu a cikin bidiyonku tare da Adobe Premiere Pro Koyi yadda ake ɗaukar hankalin masu kallo tare da haskaka rubutu,
Da ƙarin shawarwari.

Gyaran bidiyo na iya zama al'amari mai ban sha'awa, kuma a matsayin editan bidiyo, na tabbata kun sami lokacin da za ku nuna wasu hotunan kariyar kwamfuta a cikin bidiyo.
Kuma kuna son haskaka wasu jumla ko rubutu akan allon bidiyo.

Wani lokaci yana da mahimmanci ga edita ya mai da hankali kan wasu mahimman kalmomin da ke cikin jimlar waɗanda wani lokaci sukan ɓace a cikin labarin mai gabatarwa. Don haka, ta yaya kuke sa waɗannan sassan suka fice? Ta hanyar haskaka shi kawai kamar yadda muka saba yi a lokacin makaranta da kwaleji. Muna da mafi kyawun hanyar yin shi tare da Premiere Pro.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da: Yadda ake Kirkira Taken Cinematic a cikin Adobe Premiere Pro

Yadda ake haskaka rubutu a bidiyo tare da Adobe Premiere Pro

Ƙirƙiri abin rufe fuska kewaye da jumlar

Tabbatar cewa jumlar tana tsakiyar firam don kyakkyawan gani

  1. amfani rectangle kayan aiki Yana ƙirƙirar abin rufe fuska a kusa da jimlar ku. Tabbatar abin rufe fuska ya rufe duka jumlar.
  2. Yanzu, tafi zuwa Tasiri sarrafawa ko sarrafa tasiri  kuma bude saitunan sifa.
  3. Anan, bude cika. tab Kuma canza launi mai cika. Muna ba da shawarar rawaya saboda yana son jawo hankali sosai.
  4. Da zarar an gama, zaku iya ci gaba zuwa opacity tab kuma canza yanayin haɗawa Daga al'ada ىلى ninka yanayin .
  5. Wannan zai sa jumlar ta yi fice da fice a tsakanin sauran abubuwa.
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Guji kurakurai 10 da za su lalata PC ɗin ku

Hakanan kuna iya sha'awar ganin: Yadda ake rage gudu da saurin bidiyo a cikin Adobe Premiere Pro

Ƙara rayarwa zuwa fitattun zanen ku

Kayan aikin amfanin gona zai taimake ku amfanin gona kayan aiki Don ƙara rayarwa zuwa zane

  1. Je zuwa Tasiri أو effects da neman amfanin gona .
  2. Ƙara amfanin gona sakamako zuwa Layer graphics da kuka ƙirƙira.
  3. Yanzu, je zuwa tasiri controls Kuma a ƙarƙashin tasirin shuka, canji daidai darajar (daidai darajar) zuwa 100.
  4. Yanzu, danna maɓallin agogon gudu wanda zai ƙirƙiri maɓalli.
  5. Je zuwa firam na ƙarshe na bidiyon kuma yanzu, canza daidai darajar (daidai darajar) zuwa 0.
  6. Idan kun kunna bidiyon, zaku iya ganin tasirin tasirin yana ɗan ɗan motsa rai.
  7. Don sanya animation ya zama santsi, Dama danna akan firam ɗin maɓalli sannan zaɓi sauki-a .
 Muna fatan wannan labarin ya taimaka wajen koyon yadda ake haskaka rubutu a cikin bidiyonku ta amfani da Adobe Premiere Pro.
Raba ra'ayin ku tare da mu a cikin sharhin.
Na baya
Yadda ake sake saitawa ko canza shafin bincike akan Instagram
na gaba
Yadda ake ɗaukar hoto akan kwamfutar tafi -da -gidanka na Windows, MacBook ko Chromebook

Bar sharhi