Wayoyi da ƙa'idodi

Yadda ake ɗaukar hoto akan wayoyin Samsung Galaxy Note 10

Akwai hanyoyi daban -daban da yawa don ɗaukar hoto akan sabuwar wayar ku ta Samsung Galaxy Note 10.

Wayoyin Samsung Galaxy Note 10 (da 10 Plus) waɗanda aka saki a cikin 2019 sun sa ya zama mai sauƙin ɗaukar hoto. A zahiri akwai hanyoyi sama da ɗaya don yin wannan. A zahiri, kuna da zaɓi na hanyoyi daban -daban guda 7, waɗanda duka suna haifar da sakamako iri ɗaya.

Bari mu kalli yadda ake ɗaukar hoton allo akan Lura 10 a ƙasa.

 

Latsa ka riƙe maɓallan

Wannan ita ce mafi mashahuri hanyar ɗaukar hoto, kuma mafi yawa ko worksasa yana aiki akan duk wayoyin Android. Kawai danna ka riƙe Ƙarar Ƙasa da Maɓallin wuta lokaci guda, kuma yakamata a ƙirƙiri hoton allo a cikin na biyu ko biyu.

Umarnin mataki zuwa mataki:

  • Kewaya zuwa abun ciki da kake son kamawa.
  • Latsa ka riƙe maɓallin ƙarar ƙasa da maɓallin wuta a lokaci guda.

Yadda ake ɗaukar hoto ta hanyar ɗaga tafin hannu

Hotauki hoton allo akan Galaxy Note 10 tare da zamewar dabino na iya zama kamar baƙon abu lokacin da kuka fara gwada shi. Kawai doke gefen tafin hannunka akan dukkan allon daga hagu zuwa dama ko akasin haka don ɗaukar hoton allo. Dole ne a kunna wannan hanyar ta farko ta hanyar zuwa Saituna> Ci -gaba fasali> Motsawa da motsi> Wuce dabino don kamawa.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda za a gyara 5G baya nunawa akan Android? (Hanyoyi 8)

Saituna > Abubuwan cigaba > Motsi da ishara > Doke shi gefe don kamawa.

Umarnin mataki zuwa mataki:

  • Kewaya zuwa abun ciki da kake son kamawa.
  • Ja gefen tafin hannunka a fadin allon.

 

Yadda ake ɗaukar hoto tare da Smart Capture

Hanyar ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta akan Galaxy Note 10 yana ba ku damar ɗaukar hoto na cikakken shafin yanar gizon maimakon abin da kuke gani akan allon ku. Kuna farawa ta hanyar ɗaukar hoto na al'ada ta latsawa da riƙe Ƙarar Ƙasa da maɓallin wuta a lokaci guda (Hanyar XNUMX), ko tafin hannunka (Hanyar XNUMX).

Da zarar kun gama, 'yan zaɓuɓɓuka za su bayyana a kasan allon. Gano "Gungura gungurawakuma ci gaba da danna shi don ci gaba da gangarawa shafin. Galaxy Note 10 za ta ɗauki hotunan kariyar allo da yawa na shafi sannan ta haɗa su wuri guda don ƙirƙirar hoto guda ɗaya da aka haɗa cikin hoto ɗaya.

Tabbatar kunna wannan hanyar daukar hoto ta Galaxy S10 ta hanyar zuwa Saituna> Ci -gaba fasali> Screenshots & Rikodin allo> Barikin kayan aikin allo .

Features > Screenshots da rikodin allo > Barikin kayan aikin allo.

Umarnin mataki zuwa mataki:

  • Kewaya zuwa abun ciki da kake son kamawa.
  • Hotauki hoton allo tare da ƙarar ƙasa da maɓallin wuta ko murɗa dabino.
  • Danna kan zaɓiGungura gungurawawanda ke bayyana a ƙasa.
  • Ci gaba da danna maɓallinGungura gungurawaDon ci gaba da gangarawa shafin.

 

Yadda ake ɗaukar hoto tare da Bixby

Mataimakin dijital na Samsung na Bixby yana ba ku damar ɗaukar hoto na Galaxy Note 10 tare da umarnin murya mai sauƙi. Kawai danna ka riƙe maɓallin Bixby da aka keɓe akan wayar sannan ka ce, “Aauki hotunan allo أو Ɗauki hoto".

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake saukar da duk bayanan Facebook don ganin duk abin da ya sani game da ku

Hakanan zaka iya amfani da Bixby don ɗaukar hoto kawai ta hanyar cewa "Hi Bixby”, Amma dole ne ku saita fasalin ta hanyar zuwa Bixby gida> Saituna> Wayyo murya .

Umarnin mataki zuwa mataki:

  • Kewaya zuwa abun ciki da kake son kamawa.
  • Latsa ka riƙe maɓallin Bixby ko faɗi “Hi Bixby".
  • Tace "Aauki hotunan alloLokacin da aka kunna mataimakin dijital.

 

Yadda ake ɗaukar hoto tare da Mataimakin Google

Baya ga Bixby, duk wayoyin Galaxy Note 10 suna da Mataimakin Google a cikin jirgi, wanda kuma yana ba ku damar ɗaukar hoto tare da umarnin murya. Abin da kawai za ku yi shi ne ku faɗiYayi GoogleDon kawo mataimaki. Sai kawai tace,Aauki hotunan allo أو Ɗauki hotoko buga umarni ta amfani da madannai.

Umarnin mataki zuwa mataki:

  • Kewaya zuwa abun ciki da kake son kamawa.
  • Tace "Yayi Google".
  • Tace "Aauki hotunan alloko buga umarni ta amfani da madannai.

 

Yadda ake ɗaukar hoto tare da zaɓi mai wayo

yana da fa'ida Smart Zabi Samsung yana da kyau don lokacin da kawai kuke son kama wani ɓangaren abubuwan da aka nuna akan allon. Kuna iya ɗaukar hotunan allo a cikin siffofi daban -daban guda biyu (murabba'i ko oval) har ma ƙirƙirar GIF. Don farawa, buɗe panel Edge Daga gefe, nemi zaɓi ”Smart ZaɓiDanna kan shi, kuma zaɓi yanayin da kuke son amfani da shi. Sannan zaɓi yankin da kuke son kamawa kuma danna "".

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Mafi kyawun Hanyoyi don Rage Amfani da Bayanan Intanet na Waya akan Android

Tabbatar kunna wannan hanyar da farko. Don duba idan an kunna, kai zuwa Saituna> tayin> Allon fuska> Bangarorin gefen.

 Saituna> Nuni> Allon gefen> bangarorin gefen.

Umarnin mataki zuwa mataki:

  • Kewaya zuwa abun ciki da kake son kamawa.
  • Bude sashin Edge kuma zaɓi zaɓi Zaɓin Smart.
  • Zaɓi siffar da kuke son amfani da ita don ɗaukar hoto.
  • Zaɓi yankin da kuke son kamawa kuma danna Anyi.

 

Yadda ake ɗaukar hoto akan Samsung Galaxy Note 10: Amfani da S-Pen

Baya ga hanyoyi shida da muka rufe, wayoyin Galaxy Note 10 suna ƙara wata hanya ta musamman ta bakwai ga jerin Bayanan. Kuna iya samun damar S-Pen da aka haɗa cikin wayar don ɗaukar hoto.

Umarnin mataki zuwa mataki:

  • Kewaya zuwa abun ciki da kake son kamawa.
  • Cire S-Pen daga ɓangaren da aka haɗa akan Bayanin ku na 10.
  • Fitar da S-Pen yakamata ya kunna tambarin Air Command a gefen allon Note 10
  • Latsa tambarin Air Command tare da S-Pen, sannan danna zaɓi Rubutun allo.
  • Allon bayanin kula 10 ya kamata ya haskaka, kuma kuna iya ganin hoton allo da kuka ɗauka.
  • Bayan kun ɗauki hoton allo, zaku iya ci gaba da amfani da S-Pen don yin rubutu akan hoto ko gyara shi kafin adana shi.

Waɗannan su ne hanyoyi bakwai da za ku iya ɗauka da ɗaukar hoto Galaxy Note 10 ko Galaxy Note 10 Plus akan Samsung Galaxy Note 10.

Na baya
Mafi mahimmancin matsalolin tsarin aiki na Android da yadda ake gyara su
na gaba
Yadda ake raba wurinku a cikin Taswirar Google akan Android da iOS

Bar sharhi