Wayoyi da ƙa'idodi

Yadda ake ƙara waƙoƙi zuwa labaran Instagram

Yadda ake saukar da hoto na Instagram, bidiyo

Instagram yana ba ku damar ƙara waƙoƙi tare da Kiɗa akan Labarun don ku iya yin waka tare da daidaita sauti.

Instagram ya gabatar da ikon ƙara kiɗa zuwa Labarun baya a cikin 2018, amma fasalin ya iyakance ga wasu ƙasashe kuma ba kowa bane. Daga nan kamfanin ya faɗaɗa fasalin a cikin 2019 tare da sabbin sabbin waƙoƙin sauti, yanzu, bayan shekaru uku na jira, masu amfani a cikin UAE, Saudi Arabia, Gabas ta Tsakiya da Arewacin Afirka na iya ƙara kiɗa zuwa Labaran su akan Instagram. Instagram و Facebook.

Idan kuna mamakin yadda ake amfani da wannan fasalin akan Instagram Anan akwai jagora mai sauri, mataki-mataki akan yadda ake yin hakan.

 

Ƙara kiɗa zuwa labarun Instagram

  1. Buɗe Instagram A kan na'urar ku ta Android ko iOS kuma Doke shi gefe don sanya labari.
  2. Yanzu, ɗauki hoto ko ɗaukar bidiyo tare da aikace -aikacen kyamarar Instagram ko zaɓi hoto iri ɗaya kai tsaye daga hoton ku.
  3. Sannan doke sama kuma zaɓi maƙallan kiɗa . Yanzu za ku ga cikakken ɗakin karatu na kiɗa tare da rukuni biyu wato "naku ne"Kuma"lilo".
  4. Zabi shirin bidiyo Dangane da nau'ikan kamar Pop, Punjabi, Rock, Jazz ko batutuwa kamar Tafiya, Iyali, Soyayya, Jam'iyya, da sauransu A madadin haka zaku iya bincika da ƙara waƙoƙin da kuka fi so.
  5. Da zarar ka zaɓi waƙar, zaɓi ɓangaren waƙar da kake son ƙarawa zuwa labarinka.
  6. Hakanan zaka iya ƙara kalmomi kuma zaɓi daga tsari daban -daban.
  7. Yanzu, danna  . Yanzu zaku iya raba labarin kiɗa tare da mabiyan ku ko abokai na kusa.
  8. Danna don rabawa Za a kara labarin ku.
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  15 Mafi kyawun Wasannin Android Multiplayer Zaku Iya Yi Tare da Abokanku

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani a gare ku wajen sanin yadda ake ƙara waƙoƙi a Labarun Instagram, sanar da mu abin da kuke tunani a cikin sharhin.

Na baya
Yadda ake hana Telegram gaya muku lokacin da lambobinku suka shiga
na gaba
Yadda ake neman fasfot akan layi a Indiya

Bar sharhi