Wayoyi da ƙa'idodi

Yadda ake amfani da Apple Translate app akan iPhone

app na fassara

Apple's Translate app, wanda aka gabatar a ciki iOS 14 Ga masu amfani da iPhone, yi saurin fassara tsakanin harsuna ta amfani da rubutu ko shigar da murya. Tare da fitowar magana, tallafi ga ɗaruruwan harsuna, da kuma cikakken ƙamus na ciki, kayan aiki ne mai mahimmanci ga matafiya. Ga yadda ake amfani da shi.

Da farko, nemo “App”Fassara. daga allon gida, Doke shi ƙasa da yatsa ɗaya A tsakiyar allon don buɗe Haske. Rubuta "fassara" a cikin sandar binciken da ta bayyana, sannan danna alamar "Fassara".Apple Fassara".

Bude Haske kuma rubuta "Fassara" kuma danna alamar.

Lokacin da kuka buɗe fassarar, za ku ga mai sauƙin dubawa tare da yawancin abubuwan fararen fata.

Allon Input na asali don Fassara Apple akan iPhone

Don fassara wani abu, da farko tabbatar cewa kuna cikin yanayin fassarar ta danna maɓallin "Fassaraa kasan allon.

A cikin Apple Translate akan iPhone, taɓa maɓallin "Fassara" don canzawa tsakanin yanayin fassarar.

Na gaba, kuna buƙatar zaɓar nau'in harshe ta amfani da maɓallan biyu a saman allon.

Maballin da ke hagu yana saita yaren da kuke son fassarawa daga (asalin yaren), kuma maɓallin a hannun dama yana saita yaren da kuke son fassara zuwa (yaren da ake nufi).

Maballin zaɓi harshe a cikin Fassarar Apple akan iPhone.

Lokacin da ka danna maɓallin tushen tushe, jerin harsuna za su bayyana. Zaɓi yaren da kuke so, sannan danna ". Maimaita wannan hanya ta amfani da maɓallin harshe da ake nufi.

A cikin Apple Translate akan iPhone, zaɓi yare daga lissafin, sannan danna Anyi.

Na gaba, lokaci yayi da za a shigar da jumlar da kuke son fassarawa. Idan kuna son buga shi ta amfani da madannin allo, matsa “Yanki”shigar da rubutuakan babban allon fassarar.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  14 Mafi kyawun Aikace -aikacen Kallon Fim akan Layi don Android

A cikin Apple Translate akan iPhone, taɓa yankin "Shigar da Rubutu" don shigar da rubutu don fassara.

Lokacin da allon ya canza, rubuta abin da kake son fassara ta amfani da allon madannai, sannan ka matsaDon Allah".

A cikin Apple Translate akan iPhone, shigar da rubutun da kuke son fassarawa ta amfani da madannin allo, sannan danna Go.

A madadin haka, idan kuna son faɗi jimlar da ke buƙatar fassarar, taɓa gunkin Makirufo akan babban allon fassarar.

A cikin Apple Translate akan iPhone, taɓa maɓallin makirufo don yin magana jumla don fassarar.

Lokacin da allon ya canza, faɗi jimlar da kake son fassara da ƙarfi. Yayin da kuke magana, Fassara zata gane kalmomin kuma rubuta su akan allon.

A cikin Apple Translate akan iPhone, faɗi kalmomin da kuke son fassarawa.

Idan kun gama, zaku ga sakamakon fassarar akan babban allon, a ƙarƙashin jimlar da kuka yi magana ko kuka shigar.

A cikin Apple Translate akan iPhone, zaku ga sakamakon fassarar da ke ƙasa da rubutun da kuka shigar.

Na gaba, kula da kayan aikin da ke ƙarƙashin sakamakon fassarar.

Maballin Kayan Fassara Fassarar Apple akan iPhone

Idan ka danna maɓallin Favorites (wanda yayi kama da tauraro), zaku iya ƙara subtitles zuwa jerin abubuwan da aka fi so. Kuna iya samun dama da sauri daga baya ta danna maɓallin "Mafi soa kasan allon.

Idan ka danna maballinDictionary(wanda yayi kama da littafi) a cikin kayan aiki, allon zai canza zuwa yanayin Kamus. A cikin wannan yanayin, zaku iya danna kowane kalma a cikin fassarar don gano ma’anar ta. Damus na ƙamus zai iya taimaka maka bincika mawuyacin ma'anoni don kalmar da aka bayar.

A cikin yanayin ƙamus na Apple Translate akan iPhone, zaku iya danna kan kalmomi don ganin fassarar su.

A ƙarshe, idan ka danna maɓallin wuta (triangle a cikin da'irar) a cikin kayan aiki, zaku iya jin sakamakon fassarar da aka yi magana da ƙarfi ta hanyar sauti na kwamfuta da aka haɗa.

A cikin Apple Translate akan iPhone, danna maɓallin kunnawa don jin jumlar da aka fassara ana magana da ƙarfi.

Wannan yana da amfani idan kuna buƙatar kunna fassarar zuwa gida yayin da kuke ƙasar waje. Ina sauraro!

Source

Na baya
iOS 14 Yadda ake amfani da aikace -aikacen Fassara don fassarar sauri ba tare da haɗin intanet ba

na gaba
Bayanin canza kalmar sirri ta WiFi don WE ZXHN H168N V3-1

XNUMX sharhi

تع تعليقا

  1. shivratan :ال:

    iPhone Geo

Bar sharhi