Wayoyi da ƙa'idodi

Manyan playersan kiɗan 10 don Android

san ni Mafi kyawun kiɗan kiɗa don Android a shekarar 2023.

Wayoyin komai da ruwanka na Android suna zuwa tare da tsoffin kiɗan kiɗa don kunna sauti. Don haka, me yasa zaku nemi madadin mai kunna kiɗan? Kamar yadda tsoho mai ƙaddamar da Android bazai zama mai wadataccen fasali ba, yana iya ba ku gamsasshen daidaitawa ko ƙirar mai amfani da shi bai isa ba. Misali, yawancin na'urori a zamanin yau suna zuwa tare da Google Play Music azaman tsoffin mai kunna kiɗan. Yana da sauƙi kuma yana yin aikin, amma ba shi da fasali kamar duba babban fayil a cikin ɗakin karatu, ikon gyara alamun fayiloli da sauran kayan aikin da ake buƙata.

Ko kai mai sauraro ne ko mai sauraro na yau da kullun, wannan jerin mafi kyawun waƙoƙin kiɗan Android tabbas zai haɓaka ƙwarewar sauraron ku.

Manyan 'yan wasan kiɗan Android 10 na 2023

Idan kana neman mafi kyawun kiɗan kiɗa don na'urorin Android to kun zo wurin da ya dace saboda za mu raba tare da ku jerin mafi kyawun na'urar kiɗa don Android.

1.  musicolet

Musicolet ƙaramin nauyi ne, mai kunna kiɗan mara talla tare da tarin fasali. Yana ba ku damar sarrafa mai kunna kiɗan ku ta amfani da maɓallin kunne; Matsa ɗaya don dakatarwa/wasa, danna sau biyu yana kunna waƙa ta gaba, sau uku yana kai ku zuwa waƙar da ta gabata. Hakanan, zaku iya haɓaka waƙar da sauri tare da dannawa sau 4 ko fiye. Yana da'awar shine kawai app ɗin mai kunna kiɗan don Android wanda ke goyan bayan jerin waƙoƙi da yawa. Musicolet yana da keɓaɓɓen keɓaɓɓen mai amfani da keɓaɓɓiyar hoto tare da samun sauƙin zuwa shafuka don manyan fayiloli, kundaye, masu fasaha da jerin waƙoƙi.

Haka kuma, yana da mai daidaitawa, tallafin waƙoƙi, editan tag, mai saita lokacin bacci, widgets da ƙari. Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun waƙoƙin kiɗan Android don amfani dashi a cikin 2019 dangane da ayyuka kuma yana ba da ƙwarewa mara misaltuwa.

Musicolet Siffofin Musamman

  • Mai sarrafa layi da yawa da zaɓi don saita layuka sama da 20.
  •  Tag edita don shirya zane -zane na kundin waƙoƙi da yawa lokaci guda.
  • Ci gaba da sarrafa kiɗa tare da belun kunne
  • Goyan bayan Android Auto
Musicolet Mai kunna kiɗan
Musicolet Mai kunna kiɗan
developer: Kuroshira
Price: free

2.  Mai kunna kiɗan phonograph

Phonograph aikace -aikace ne mai kayatarwa da gani tare da ƙirar ƙirar ƙirar kayan abu mai kyau. Haɗin mai amfani yana canzawa da ƙarfi don dacewa da launi gwargwadon abun ciki akan allon. Injin jigo yana ba ku damar keɓance mai ƙaddamar da yadda kuke so. Wannan app na kiɗan kiɗan Android ba kyakkyawa bane kawai amma yana da wadataccen fasali.

Phonograph ta atomatik zazzage bayanan da suka ɓace game da kafofin watsa labarai ku. Editan alama a cikin wannan mai kunnawa yana ba ku damar sauƙaƙe alamun alama kamar take ko ɗan wasa don waƙoƙin mutum ko duka kundin waƙoƙi.

Hakanan phonograph yana da wasu fasalulluka kamar sarrafa allon kullewa, sake kunnawa mara kyau, da saita lokacin bacci. App ɗin yana ba da siyayyar in-app.

Siffofin Phonograph na musamman

  • Raba ɗakin karatu a cikin albums, masu fasaha da jerin waƙoƙi
  • Inbuilt theme engine for mass customization
  • hadewa Last.fm Don sauke ƙarin bayani game da waƙoƙi

3.  Mai kunna kiɗan Pulsar

Kasancewa gaba ɗaya kyauta kuma mara nauyi, Pulsar yana ɗaya daga cikin mafi kyawun aikace -aikacen kiɗan kiɗan Android da aka fi so tsakanin masu amfani da yawa. Ba shi da talla, mai sauƙi amma an tsara shi da kyau tare da babban mai amfani da abubuwan raye-raye. Hakanan zaka iya keɓance keɓancewa tare da jigogin launi daban -daban. Za'a iya tsara kallon ɗakin karatu na Pulsar ta kundi, ɗan wasa, nau'in, ko manyan fayiloli.

Haka kuma, aikace-aikacen yana ba da duk wasu fasalulluka kamar sake kunnawa mara iyaka, widget din allo na gida, editan tag ɗin da aka gina, mai daidaita 5-band (akwai a sigar pro), mai siket last.fm Da ƙari. Kodayake Pulsar ƙarami ne, yana ɗaya daga cikin mafi kyawun waƙoƙin kiɗa don Android wanda zaku iya dubawa.

Siffofin Musamman na Pulsar Music Player

  • Taimakon Crossfade
  • Goyan bayan Android Auto da Chromecast
  • Zaɓin ƙirƙirar waƙoƙi masu kaifin hankali gwargwadon waƙoƙin da aka buga kwanan nan da sabbin waƙoƙin da aka ƙara
  • Neman sauri ta hanyar faifai, masu fasaha da waƙoƙi
Danna Mai kunna Kiɗa
Danna Mai kunna Kiɗa
developer: Software na Rhythm
Price: free

4. AIMP

aimp music player don android

Shahararren mai kunna kiɗan AIMP don Android mai sauƙi ne kuma yana ba da duk abubuwan da ake buƙata waɗanda kuke nema a cikin kowane app ɗin kiɗan kiɗa don kunna waƙoƙi akai-akai. Yana iya zama mafi kyau daga cikin kuri'a amma yana samun aikin yi. Duk mahimman maɓallan kamar dribble da maimaita suna daidai akan allon sake kunnawa. Hakanan kuna samun fasali kamar lokacin bacci, sarrafa saurin sake kunnawa, sarrafa ƙara, mai daidaitawa, da sauransu.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Sauke MusicBee Music Player don PC (Sabuwar sigar)

Zaɓin saitin ɓoye a cikin menu na hamburger yana da zaɓuɓɓuka masu mahimmanci da ci gaba da yawa don samun mafi kyawun mai ƙaddamarwa. Hakanan zaka iya sarrafa sarrafa taswira da daidaita hanyar da kake so don samun sakamako mafi kyau. Featuresaya daga cikin abubuwan da na fi so shine danna sunan waƙar da samun mahimman mahimman waƙoƙi kamar mawaƙa, mawaki, nau'in, shekara, nau'in fayil, bitrate, da wurin ajiya.

Abubuwan Musamman na AIMP

  • Sauki don amfani da app
  • Tons na fasalulluka masu tasowa don masu sha'awar sauti
  • Yana goyan bayan yawancin nau'ikan fayil

Aikace -aikacen yana magana don kansa

Pulsar shine mai kunna kiɗan kiɗa, mai nauyi da cikakken fasali don Android.

Fasali:

Kyakkyawan mai amfani mai ma'amala tare da ƙirar hoto.
Sarrafa da kunna waƙoƙi ta kundi, ɗan wasa, babban fayil ko ƙima.
Upload Ana aikawa ta atomatik da nuna hoton murfin album da hoton mai zane.
View Duba jerin waƙoƙi, mafi yawan sauraro, sauraro na ƙarshe da ƙarawa na ƙarshe.
✓ Binciken sauri na albums, masu wasan kwaikwayo da waƙoƙi.
✓ Taimako don sake kunna "Qabils".
✓ Taimako don gyara tag ID3.
✓ Nuna kalmomin.
Themes Jigogi masu launi daban -daban.
Support Tallafin Chromecast.
✓ Na karshe.fm scrobbling.
Er Mai saita lokacin bacci da ƙari.

Pulsar yana goyan bayan sake kunna fayilolin kiɗan da suka haɗa da mp3, aac, flac, wav da dai sauransu.

Idan ba ku sami waƙoƙin ku akan Pulsar ba, da fatan za a danna "Rescan Library" daga menu na umarni don bincika fayilolin akan na'urar.

Danna Mai kunna Kiɗa
Danna Mai kunna Kiɗa
developer: Software na Rhythm
Price: free

5. Pi. Mai kunna kiɗan

Kyakkyawan ƙira da ƙira, Pi Music Player an ɗora shi da duk abubuwan da ake buƙata wanda mai amfani zai fi so a cikin app ɗin kiɗan kiɗan Android. A farawa, za a nemi ku zaɓi jigo (daga cikin bambance -bambancen guda huɗu) waɗanda zaku iya canzawa daga baya idan kuna so. Yana fasalta kyakkyawan ke dubawa wanda ke sauƙaƙa komai don sauƙin amfani. Kuna iya kunna kiɗa daga kowane ɗayan ra'ayoyi daban -daban na ɗakin karatu (waƙoƙi, kundaye, masu fasaha, nau'in, jerin waƙoƙi, da manyan fayiloli).

Bayan haka, ya zo tare da Lokacin Barci, goyan bayan widget, Cutter Ringtone da ƙari. Ana samun app ɗin mai kunna kiɗan Pi kyauta akan Play Store, amma yana nuna tallace -tallace. Kuna iya yin ƙarin sayayya don samun ƙwarewar talla.

Siffofin Musamman na Pi. Mai kunna kiɗan

  • Gina-in 5-band equalizer presets kamar Bass Boost, 3D Reverb Effects, Virtualizer da ƙari
  • Pi Power Share don raba waƙoƙi, kundaye, nau'ikan da jerin waƙoƙi
  • Ingantaccen duba fayil don sarrafa fayilolin mai jiwuwa
  • Taimako ga littattafan mai jiwuwa da kwasfan fayiloli

Aikace -aikacen yana magana don kansa 

Shin kuna son samun mafi kyawun ƙwarewar kiɗa akan na'urarku ta Android?!

Pi Music Player shine mai kunna kiɗan mai ban mamaki, wanda aka tsara shi da kyau, mai sauƙi kuma mai haɗawa tare da wasu keɓaɓɓun fasali masu ƙarfi.
Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun 'yan wasan kiɗa waɗanda zasu iya cika duk sha'awar kiɗan ku.

Mai daidaitawa a ciki yana ƙara ƙima ga ƙwarewar sauraron kiɗan ku.

Ƙari mai ban sha'awa da ke dubawa mai amfani tare da shimfidar sarari zai ba ku mafi kyawun ƙwarewar mai amfani.

Kuna iya bincika duk fayilolin kiɗanku cikin sauƙi tare da ingantaccen duba babban fayil.

Pi Power Share shine amintaccen dandalin raba kiɗa wanda aka ƙarfafa ta Aika ko'ina.
Yana ba ku damar raba duk abin da kuke so kamar waƙoƙi da yawa, albums da yawa, nau'ikan nau'ikan har ma da jerin waƙoƙi da yawa ga kowa a duniya.
Kuna iya ƙarin koyo game da “Pi Power Share” anan - http://100piapps.com/powershare.html

A sauƙaƙe zaku iya saita kowane waƙa azaman sautin ringin tsoho a cikin dakika.
Hakanan kuna iya yanke kowane fayil na mp3 tare da Cutter Ringtone kuma ku sanya shi azaman sautin ringin ku.

Key Features:

★ Gina-in 5-band equalizer with bass boost, 10D reverb effects, VR simulation and XNUMX equalizer presets.
Cut Ringtone Cutter yana ba ku damar yanke kowane fayil na mp3 daidai.
Pi Power Raba.
Ingantaccen nuni na manyan fayiloli don duk fayilolin kiɗa.
Er Mai saita lokacin bacci.
G Ja don canza waƙoƙi akan allon sake kunnawa.
★ Canza metadata don waƙoƙi, kundaye, masu fasaha, da nau'ikan.
Interface Ƙaƙƙarfan mai amfani da menu na sarrafawa bayyananne ne, da fahimta kuma an tsara su sosai.
Major Manyan halaye guda uku - yanayin santsi, yanayin haske da yanayin duhu.
Bangon bangon ban mamaki 25 masu ban mamaki waɗanda zaku iya siyarwa a cikin shagon.
★ Sarrafa yayin da ake kulle allo tare da fasahar kundin allo na cikakken allo.
Kyakkyawan kewayawa mai santsi da rayarwa.
Support Tallafin Widget.

Pi Music Player software ce ta kyauta (talla ta tallafa)
Don amfani dashi tare da fayilolin kiɗan ciki.

Muna ƙoƙarin sanya wannan mai kunna kiɗan ya zama muku cikakke.
A kowane hali, idan kun lura da kowane kwari ko hadarurruka, da fatan za a ba da rahoton su ta hanyar aiko mana da imel.
Babu shakka za mu yi ƙoƙarin warware dukkan matsaloli da wuri -wuri.

Idan kuna son yin tsokaci, yin tsokaci ko shawarwari game da wannan aikace -aikacen, ku ji daɗin aika wasiƙa zuwa: [email kariya]

Tabbas za mu amsa wasiƙar ku.

na waje. Ba sauke kiɗa bane.
Ba ta da alaƙa da YouTube ta kowace hanya.

Duk nau'ikan abun ciki na YouTube, hotunan ɗan wasa da bidiyo ana ba da su ta ayyukan YouTube.
Don haka, Pi Music Player ba shi da iko kai tsaye akan abun da aka nuna.

Dangane da Sharuɗɗan Amfani na YouTube, Pi Music Player ba a yarda ya nuna bidiyo lokacin da kuke cikin allon kullewa, kuma ba ya ba ku damar saukar da waƙoƙi.

Ba mu da wani tasiri kan tallan da aka nuna kuma aka kunna a bidiyon YouTube.
Saboda haka, muna da kyauta kyauta har abada! fakitin da Combo Pack ba zai iya cire talla a cikin bidiyon YouTube ba

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  8 Mafi kyawun FLAC Audio Players don Android a cikin 2023

Izini:

Zana ƙa'idodi:

Don kunna bidiyon YouTube a cikin mai kunna bidiyo mai iyo don ku iya jin daɗin bidiyon YouTube koda lokacin amfani da wasu ƙa'idodi

6. BlackPlayer Music Player

BlackPlayer babu shakka ɗayan mafi kyawun 'yan wasan kiɗa don Android wanda ke zuwa tare da fasali da yawa. An ƙera shi tare da keɓaɓɓen keɓance mai amfani wanda za a iya sarrafa shi ta hanyar swipes da gestures. Kuna iya canza font da launi UI daidai tare da ƙimar al'ada.

Bugu da kari, BlackPlayer yana cike da kayan aiki, sake kunnawa mara kyau, edita tag ID3, lokacin bacci, jigogi masu canzawa da ƙari. Hakanan yana goyan bayan daidaitaccen tsarin fayilolin kiɗa na gida kamar MP3, WAV, da OGG.

Baya ga wannan, aikace-aikacen BlackPlayer ba shi da talla kuma ana samunsa kyauta a Shagon Play. Hakanan ana iya siyan sigar da aka biya tare da ƙarin fasali.

Siffofin Musamman na BlackPlayer

  • Mai daidaitawa 5-band tare da BassBoost, Virtual Virtual 3D kewaye da subwoofer.
  • Yana goyan bayan Android Auto da WearOS
  • Duba da shirya kalmomin da aka saka
  • Taimako don fayilolin .lrc da aka daidaita
Black Player Music Player
Black Player Music Player
developer: Na Biyar
Price: free

 

Karanta kuma: Mafi kyawun madadin Shagon Google Play: Yanar Gizo & Aikace -aikace

 

7. n7 mai kunna kiɗan

Mai kunna kiɗan n7player yana da sabon bincike na farfajiya da kyakkyawar ƙirar mai amfani inda zaku iya zuƙowa ciki da waje don duba kowane fayil ɗin kiɗa da kuke so. Tare da haɓaka hoto a cikin ɗakin karatu na kafofin watsa labarai, zaku iya bincika kowace waƙa a cikin ra'ayoyi daban -daban.

Aikace -aikacen n7 na kiɗan kiɗa yana zuwa tare da fasali masu ban sha'awa kamar sake kunnawa mara ƙarfi, haɓaka bass da tasirin onomatopoeia, editan alama, jigogi, saita lokacin bacci, kayan aiki da ƙari mai yawa.

Yayin da sigar kyauta gwaji ce ta kwanaki 14 kawai, zaku iya siyan cikakken sigar daga Shagon Google Play don mafi ƙanƙanta don jin daɗin duk fasalullukan sa. Zai dace da farashin.

Siffofin Musamman na Mai kunna kiɗan n7Player

  • Advanced 10-band equalizer with multiple presets
  • Musammam widget din allon kulle da jigon app
  • Taimakon Chromecast / AirPlay / DLNA

Aikace -aikacen yana magana don kansa 

N7player Music Player abu ne mai sauƙin amfani don sauraron sauti wanda ke ba ku sabuwar hanyar bincika kiɗan ku. Yana bayar da ci gaba fasali a cikin sauki don amfani dubawa.

Duk waƙoƙin kiɗa a yatsanka
Kada ku nemo waƙoƙin kiɗan ku; Tare da n7player, zaku iya samun dama ga duk ɗakin karatun ku cikin sauƙi kuma sananniyar hanya wacce ake sarrafawa tare da ishara mai sauƙi.
n7player keɓaɓɓiyar keɓancewa ba ita ce kawai hanyar bincika ɗakin karatun kiɗan ku ba. Kuna iya yin wasa ta hanyar kundayen adireshi ko raba ta ɗayan tsoffin hanyoyin - kundaye/masu fasaha/waƙoƙi. Kuma za ku iya bincika hanyar da kuke so.

Premium ingancin sauti
Tare da ci gaba mai daidaitawa 10-band tare da saiti da yawa don zaɓar daga da ikon ƙirƙirar kanku, zaku iya jin daɗin kiɗan da kuka fi so a cikin ingantaccen inganci. Yana ɗaukar duk sanannun tsarukan, gami da FLAC da OGG. Kuma zaku iya gungurawa ƙasa don nemo cikakken jerin tsararru masu goyan baya.

Kuna iya daidaita bass da treble zuwa fifikon ku, kunna ma'aunin sauti zuwa al'ada, daidaita ma'aunin tashar ko haɗaɗɗen mono da duk abin da kuke buƙata.

tarin da gudanarwa
Lissafin waƙa ɗaya ce daga cikin mafi sauƙi kuma mafi inganci hanyoyin sauraron kiɗan da kuka fi so. Da wannan a zuciya, mun ƙera n7player tare da wannan ra'ayin a matsayin ainihin mai kunnawa. Bayan ƙirƙirar da sarrafa jerin waƙoƙin ku cikin sauƙi, Hakanan kuna iya sauraron jerin waƙoƙi masu wayo na atomatik.

Editan tag, Album Art Grabber, da kuma rakodin waƙoƙin da kuke sauraro…
Mun san yadda yake da mahimmanci a haɗa da ɗakin karatu gabaɗaya a cikin duk cikakkun bayanai - fasahar kundi, alamomi, da waƙoƙi. Editan hoto abu ne mai sauƙi, amma cikakken kayan aiki wanda ke ba ku damar gyara bayanan fayilolin mai jiwuwa da ke ciki. Yi amfani da app ɗin Art Art Grabber wanda aka haɗa don ƙawata ɗakin karatun kiɗan ku.

Anan akwai jerin takamaiman fasalulluka da n7player - Audio Player ya bayar.

Siffofin Aiki
• Kunna duk shahararrun nau'in fayil
mp3, mp4, m4a, ogg, wav, 3gp, tsakiyar, xmf, ogg, mkv*, flac **, aac **
Haɗin daidaitawa 10-band
Yana fasalta bass da treble, ginannen saiti tare da ikon ƙirƙirar naku, pre-amp, ma'aunin tashar, daidaiton sauti, haɗaɗɗiyar mono, tasirin kewaya da SRS (idan akwai akan na'urarku)
• Sarrafa abin da kuke wasa
Ban da fasali na asali kamar maimaita sau ɗaya, maimaita duka kuma haɗa duka, n7player kuma yana fasalta jerin layi na waƙoƙi masu sauƙin sauƙaƙe, fasalin sake kunnawa ba tare da katsewa ba, lokacin bacci, sake kunna wasa…

Abubuwan Binciken
• Sananne da sauƙin amfani da kiɗan kiɗa
Duk waƙoƙin kiɗan ku a cikin kowane tarin mawaƙan an ɗora su akan fasahar kundi
• Tace ɗakin karatun kiɗan ku
Kuna iya sarrafa abin da masu zane ke nunawa, iyakance ɗakin karatun ku zuwa takamaiman manyan fayiloli, da ɓoye kundin da ba ku son gani.
• KYAUTATA Kwarewar ku
Zaku iya zaɓar jigon, zaɓi widget ɗin da ya fi dacewa, shigar da mai kallo na kiɗan mu kyauta (BLW), canza allon kulle ...
• Binciko manyan fayiloli, tsohon ɗakin karatu shima yana nan
Kuna iya rarrabe ɗakunan laburarenku ta masu fasaha/kundi/waƙoƙi/waƙoƙi/nau'ikan, da bincika da sarrafa manyan fayilolinku
• Rufe app ɗin mai ɗaukar hoto:
Samun fasahar album ɗin da aka ɓace zai taimaka muku bincika ɗakin karatu

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  8 Mafi kyawun Waƙoƙin Kiɗan Linux Duk Mai Amfani Yakamata yayi Gwada

Sarrafa abin da kuke wasa
• Cikakken goyan baya ga jerin waƙoƙi:
Ƙirƙiri, gyara ko amfani da lissafin waƙoƙin da aka ƙirƙira ta atomatik
• Sarrafa kiɗan ku da maɓallan akan lasifikan kai:
Maballin maɓalli masu daidaituwa akan na'urar kai
• aiwatar da hanyar da kuka fi so:
Kuna iya sarrafawa tare da sanarwa, widgets, maɓallin kunne (yana goyan bayan Bluetooth), allon kulle…

Tsawaitawa
• Jera kiɗan ku zuwa wasu na'urori
n7player da aka haɗa zuwa ToasterCast yana ba ku damar sauraron kiɗan ku akan na'urorin waje ta hanyar ChromeCast/AirPlay/DLNA
• Mai Kallon Kiɗa
Haɗa n7player zuwa mai kallon bidiyon kiɗan mu - BLW - don farkar da allon gidanka yayin kunna kiɗa
• waƙoƙi
Tare da plugin na ɓangare na uku kyauta, zaku iya ƙara waƙoƙi ga duk waƙoƙi
• Za a sami ƙarin fasali a nan gaba!

*) Akwai shi akan Android 4.0+
**) Akwai shi akan Android 3.1+

N7player Music Player
N7player Music Player
developer: N7 Mobile Sp. z oo
Price: free

 

8. MediaMonkey

MediaMonkey app ne na kayan aikin kiɗan Android mai fasali. Albums, littattafan sauti, kwasfan fayiloli, masu zane -zane, waƙoƙi, nau'o'i, har ma da mawaƙa za a iya bincika ɗakin karatun ta. Ana samun duba babban fayil don lokacin gwaji na kwanaki 15. Algorithm ɗin binciken sa yana da sauri kuma ana iya faɗi yayin da yake nuna duka mai zane da waƙoƙi.

MediaMonkey na iya saukar da fasahar kundi da waƙoƙin da aka rasa. Kuna iya daidaita na'urarku ta Android tare da MediaMonkey don Windows. Hakanan zaka iya nuna sandar neman waƙa a cikin kwamitin sanarwa ta hanyar kunna shi a cikin saitunan. Ƙarin fasalulluka sun haɗa da, amma ba'a iyakance su ba, mai saita lokacin bacci, editan alama, da widgets na allon gida. Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun 'yan wasan kiɗa don Android wanda zai iya biyan bukatun ku.

Kafafan Jaridu na Musamman

  • Mai daidaita XNUMX-band tare da ma'aunin sitiriyo
  • Goyi bayan Android Auto da na'urorin Chromecast / UPnP / DLNA
  • Zaɓin yin alamar manyan fayiloli kamar littattafan sauti da bidiyo
  • Mai jituwa tare da na'urorin maye na ɓangare na uku gami da Last.fm Droid na Scrobble
MediaMonkey
MediaMonkey
Price: free

 

9. VLC

vlc mai kunna kiɗan

Idan kun karanta jerin mafi kyawun 'yan wasan kafofin watsa labaru don Windows, za ku sami mashahuri kuma mai buɗe tushen kafofin watsa labarai VLC an rarrabe ta taken. Don haka, yana da ma'ana a gare ni in gwada sigar ta ta Android don kunna MP3 da sauran fayilolin mai jiwuwa. Duk da yake VLC bazai yi kama da mafi kyawun zaɓi a can ba, tabbas yana cikin mafi kyawun lokacin da ake yin aiki da jituwa tare da tsarin fayil daban -daban. Yawancin ku sun riga sun san VLC azaman bidiyo da mai kunna sauti wanda zai iya kunna kusan komai.

Kamar sauran aikace -aikacen, VLC tana da sashin sauti mai kwazo wanda ke bincika duk kiɗan da aka adana akan wayarka kuma yana rarrabe duk abubuwan cikin shafuka daban -daban: masu fasaha, albums, waƙoƙi, da nau'ikan. Maɓallan menu/zaɓuɓɓuka masu yawa a wurare daban -daban ba su da ƙima, amma yana yin aikin. Kuna samun fasali kamar saita lokacin bacci, daidaita saurin sake kunnawa, daidaitawa, saita azaman sautin ringi, da sauran madaidaitan fasalulluka waɗanda aka samo a kusan duk masu kunna kiɗan don Android.

Siffofin Musamman na VLC

  • bude tushen app
  • Simple ba-shirme dubawa
  • Goyi bayan nau'ikan fayil da yawa
VLC don Android
VLC don Android
developer: Labaran bidiyo
Price: free

10. Musixmatch

Idan kuna son yin waƙa tare da waƙoƙi, to Musixmatch shine mai kunna muku. Kayan aikin waƙa yana ba ku damar samun damar yin amfani da waƙoƙin daidaitawa a cikin ainihin lokaci. Kuna iya duba kalmomin koda lokacin amfani da Spotify, Youtube, Kiɗan Apple, SoundCloud, Kiɗan Google Play, da sauransu.

Musixmatch yana ba ku damar bincika waƙoƙi ta take, ɗan wasa, ko layin waƙoƙi guda ɗaya. Mai kunnawa da kansa ya haɗa da duk abubuwan da ake buƙata kuma yana ba da damar kafofin watsa labaru ta hanyar kundi, ɗan wasa, nau'in da manyan fayiloli. Aikace -aikacen mai kunna kiɗan yana nuna tallace -tallace amma kuna iya kawar da su ta hanyar siyan sigar ƙima.

Siffofin Musamman na Musixmatch

  • Fassara waƙoƙi a cikin ainihin lokaci
  • Zaɓi kalmomin waƙoƙin da ke kunnawa a kewayen ku
  • Alamar LyricsCard don raba waƙoƙi
  • Yana goyan bayan Chromecast da WearOS
Musixmatch: mai nemo wakoki
Musixmatch: mai nemo wakoki
developer: Musixmatch
Price: free

Mafi kyawun Kiɗan Kiɗan Android

Tare da aikace -aikacen kiɗan kiɗa da yawa waɗanda ke ba da aikin saukar da waƙoƙi don sake kunnawa ta layi, aikace -aikacen mai kunna kiɗan sun kusan tsufa. Koyaya, idan kuna son app ɗin kiɗan kiɗan don na'urarku ta Android, zaku iya zaɓar kowane daga jerin da ke sama. Zaɓin ɗan wasan da ya dace ya dogara da buƙatunku kamar tallafin Chromecast, daidaita sautin waƙoƙi, wuraren keɓancewa, da widget allon kullewa.

Shin kun sami wannan jerin mafi kyawun 'yan wasan kiɗa na Android suna da taimako? Raba ra'ayin ku da shawarwari a cikin sharhin da ke ƙasa. Hakanan, idan labarin ya taimake ku, ku tabbata kun raba shi tare da abokanka.

Na baya
Mafi kyawun Ayyukan Yawo da Kiɗa don Android da iOS
na gaba
Manyan aikace -aikacen bidiyo na 7 mafi kyau don Android

Bar sharhi