Wayoyi da ƙa'idodi

Yadda za a yi rikodin allo akan na'urarku ta Android?

Ta yaya ake yin rikodin allo akan Samsung?

Ko kuna son yin koyarwar bidiyo, yin rikodin shirin wasa, ko kiyaye ƙwaƙwalwar ajiya; Akwai dalilai da yawa da yasa kuke son yin rikodin allo akan na'urar Android.

Ba kamar iOS ba, wanda ke da rikodin allo na ciki na tsawon shekaru, masu amfani da Android koyaushe sun dogara da masu rikodin allo na ɓangare na uku. Koyaya, hakan ya canza lokacin da Google ya sayi rakodin allo na cikin gida tare da gabatar da Android 11.

Yayin da sabuntawar ta sauƙaƙa wa mutane yin rikodin allo akan Android, wasu wayoyin hannu har yanzu suna jiran sabon sabuntawar Android 11.

A cikin wannan labarin, zamu gaya muku yadda ake rikodin allo akan na'urar ku ta Android 11. Hakanan, yadda ake yin rikodin allo idan na'urarka ta Android ba ta da rakodin allo da aka gina.

 

Yadda za a yi rikodin allo akan na'urarku ta Android?

Rikodin allo na Android 11

Idan an sabunta na'urarka zuwa sabuwar sigar Android watau Android 11, zaku iya amfani da tsoffin rikodin allo na Android don ɗaukar allon. Ga yadda za a yi.

  • Doke shi ƙasa sau biyu daga allon gida
  • Gano maɓallin rikodin allo a cikin saitunan sauri
  • Idan ba a can ba, taɓa gunkin gyara kuma ja maɓallin rikodin allo zuwa saitunan sauri.
    rikodin allon android 11 saitunan sauri
  • Danna kan shi don samun damar saitunan mai rikodin Android
    Allon rikodin saitunan Android 11
  • Canja rikodin sauti idan kuna son yin rikodin sauti akan Android
  • Latsa fara don fara rikodi
  • Don tsaida rikodi, doke ƙasa ka matsa Tsaida rikodi a cikin sanarwar
    dakatar da rikodin allo na android
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake yin rikodin allo akan Windows 11 ta amfani da Bar Bar

A cikin saitunan allon rikodi a cikin Android, zaku iya saita tushen sauti azaman sauti na ciki, makirufo, ko duka biyun. Hakanan zaka iya jujjuya abubuwan taɓawar allo idan kuna yin koyarwar bidiyo. Lura cewa rikodin allo akan Android yana farawa bayan ƙidaya uku na biyu.

Wayoyin salula na Android na al'ada kamar OnePlus, Xiaomi, Oppo, Samsung, da dai sauransu suna amfani da kusan hanya ɗaya don yin rikodin allo akan Android.

Yadda ake rikodin allo akan na'urar Xiaomi?

Yadda ake rikodin allon Xiaomi?

Misali, masu amfani da Xiaomi kuma zasu sami maɓallin rikodin allo a cikin saitunan sauri. Koyaya, don dakatar da rikodin, masu amfani dole ne su danna maɓallin tasha mai iyo akan allon gida. Baya ga wannan, masu amfani da Mi na iya canza ƙudurin bidiyo, ingancin bidiyo, da saita ƙimar firam, duk ba su samuwa akan samfurin Android.

Yadda ake rikodin allo akan na'urar Samsung?

Ta yaya ake yin rikodin allo akan Samsung?

Bugu da ƙari, masu amfani da Samsung kuma za su sami maɓallin rikodin allo a cikin saitunan sauri. Hakanan zasu iya zaɓar zana akan allo ko ba da damar PiP don yin rikodin allo tare da rufin bidiyon kansu.

Abin takaici, akwai wasu na'urorin Samsung kaɗan waɗanda ke nuna rikodin allo na Android. Da ke ƙasa akwai jerin su -

  • Galaxy S9, S9, S10e, S10, S10, S10 5G, S20, S20, S20 Ultra, S21, S21, S21 Ultra
  • Galaxy Note9, Note10, Note10, Note10 5G, Note20, Note20 Ultra
  • Galaxy Fold, Z Flip, Z Fold2
  • Galaxy A70, A71, A50, A51, A90 5G
  • Galaxy Tab S4, Tab Active Pro, Tab S5e, Tab S6, Tab S6 Lite, Tab S7, Tab S7
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  10 Mafi kyawun Mai ɗaukar hoto da kayan aikin Windows 10 2023

Aikace -aikace na ɓangare na uku

Akwai aikace-aikacen ɓangare na uku da yawa waɗanda ke taimaka muku yin rikodin allon wayarku ta Android. Kwanan nan, ina amfani da Rikodin allo na MNML.

Wannan aikace-aikacen mai rikodin allo na Android ba shi da talla, yana da sauƙi mai sauƙi, kuma gaba ɗaya buɗaɗɗen tushe ne, don haka zaɓi ne mai kyau ga waɗanda ke da damuwa game da sirrin su.

MNML Android Screen Recorder

Aikace -aikacen ba shi da editan bidiyo kamar sauran shahararrun aikace -aikacen rikodin allo kamar AZ Screen Recorder .

Koyaya, har yanzu kuna iya canza ƙimar firam, bidiyo, da bitrate na sauti. Gabaɗaya, zaɓi ne mai kyau idan kuna son yin rikodin allo akan na'urarku ta Android.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da: 18 Mafi kyawun Ayyukan Rikodin Kira don Android a cikin 2022 و Aikace -aikacen kyauta guda uku don yin rikodin allonku akan wayarku ta Android و 8 Mafi kyawun Ayyukan Rikodin Kira don Android Ya Kamata Ku Yi Amfani و Yadda ake rikodin allon iPhone da iPad و Yadda ake yin rikodin kira akan iPhone ko Android kyauta و 8 Mafi kyawun Aikace -aikacen Rikodin allo Don Android Tare da Fasaha na ƙwararru و Mafi kyawun aikace -aikacen rikodin allo don Android و Yadda ake rikodin allo akan Mac tare da sauti kuma ba tare da sauti ba?

Wannan shine yadda zaku iya yin rikodin allo akan na'urarku ta Android. Shin wannan jagorar ta taimaka? Bari mu san ganin ku a cikin maganganun.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake canza yare akan Facebook ta tebur da Android

Na baya
Yadda ake gudanar da Dual-Boot Linux Mint 20.1 tare da Windows 10?
na gaba
Yadda ake shigar VirtualBox 6.1 akan Linux?

Bar sharhi