Haɗa

Yadda ake Live Stream akan Facebook daga Waya da Kwamfuta

Facebook Manzon

Yawo na Facebook Live ya shahara sosai a cikin 'yan shekarun nan. Yawo kai tsaye akan Facebook kyauta ne kuma mai sauƙi - ga yadda ake yin hakan.

An fara gabatar da Facebook Live ne a shekarar 2015 kuma ya kasance babban abin burgewa tun daga lokacin. Kamfanoni suna amfani da shi don haɓaka samfuransu da aiyukansu, da kuma talakawa waɗanda ke son raba lokacin tare da abokai da dangi. Wanne ne ya sa ya zama asali kuma sananne. Yana ba wa masu kallo dama su haɗu da mai kunnawa da gaske, yana ba su damar sanya halayen su a cikin ainihin lokaci, tare da yin tambayoyi.

A cikin wannan jagorar mataki-mataki, za mu nuna muku yadda ake raye raye akan Facebook ta amfani da na'urar Android da kwamfutarka. Tsarin yana da sauri kuma mai sauƙi komai dandamalin da kuke amfani da shi. bari mu fara.

 

Yadda ake Live Stream akan Facebook Ta Amfani da Na'urar Android

Don fara watsa shirye -shirye kai tsaye akan Facebook ta amfani da na'urar ku ta Android, ƙaddamar da app ɗin kuma danna "menene a zuciyar ku?a saman, kamar yadda zaku yi lokacin ƙirƙirar sabon matsayi. Bayan haka, zaɓi zaɓi "Go Live - مباشرDaga jerin da ke ƙasa.

Yanzu lokaci yayi da za a shirya abubuwa. Fara ta zaɓar kyamarar da za ku yi amfani da ita don watsa shirye -shiryen ku - gaba ko baya. Kuna iya sauyawa tsakanin su biyu ta maɓallin kamara a saman allon. Sannan ba da bayanin rafi kai tsaye kuma ƙara wurin ku idan kuna son masu kallo su san ainihin inda kuke. Hakanan zaka iya ƙara emoji a cikin watsa shirye -shiryen ku don sanar da mutane yadda kuke ji.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake ƙara tasirin musamman ga saƙonnin Instagram

Mataki na gaba shine gayyatar abokanka na Facebook don shiga cikin watsa shirye -shiryen kai tsaye. Danna kan zaɓigayyaci abokia kasan allon kuma zaɓi wasu abokai daga cikin jerin waɗanda za a sanar da su da zaran watsa shirye -shiryen kai tsaye. Da zarar an gama hakan, mataki na gaba shine don ƙara ɗan haske ga bidiyon tare da abubuwa kamar matattara, firam, da rubutu. Kawai danna gunkin sihirin wand kusa da maɓallin shudi ”Fara bidiyon kai tsayekuma yi wasa tare da zaɓuɓɓukan faɗakarwa.

Mataki na ƙarshe kafin watsa shirye -shiryen kai tsaye shine zuwa kanSaitunan Rayuwada zaɓar wanda zai iya kallon watsa shirye -shiryen kai tsaye (kowane mutum, ko abokai, ko takamaiman abokai…). Kuna iya samun dama ga waɗannan saitunan ta danna kan “ku min:…a saman hagu na allon. Da zarar an yi, a ƙarshe za ku iya rayuwa kai tsaye akan Facebook ta danna maɓallin "Fara watsa shirye -shirye".

Umarnin mataki -mataki akan yadda ake rafi akan Facebook akan Android:

  • Bude app na Facebook akan na'urar ku ta Android.
  • Danna kan sasheMenene a zuciyar ku“A saman.
  • Danna kan zaɓiWatsawa kai tsaye".
  • Zaɓi kamara don amfani don watsa shirye -shiryen kai tsaye - canzawa tsakanin kyamarar gaba da baya ta amfani da alamar kamara a saman allon.
  • Bada taken rafi kai kuma ƙara wuri idan kuna so. Hakanan zaka iya shigar da emoji.
  • Gayyato abokanka na Facebook don shiga cikin watsa shirye -shiryen kai tsaye ta danna "Zaɓi"gayyaci aboki. Za a sanar da abokai da aka zaɓa da zarar watsa shirye -shiryen kai tsaye.
  • Ƙara wani ɗan haske a cikin bidiyon ku tare da matattara, firam da rubutu ta danna kan gunkin sihirin wand kusa da “Fara bidiyon kai tsaye".
  • Saka takamaiman wanda zai iya kallon watsa shirye -shiryen kai tsaye (watau mutum, abokai, takamaiman abokai ...) ta danna kan “Don:…” sashe a saman dama na allo.
  • danna maballin "Fara watsa shirye -shiryen bidiyo kai tsayeDon fara watsa shirye -shirye kai tsaye.
  • Kuna iya watsa shirye -shirye kai tsaye na aƙalla sa'o'i huɗu.
  • danna maballin "ƙarewaDon dakatar da watsa shirye -shiryen, bayan haka zaku iya raba ko share rikodin akan tsarin lokaci.
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Gayyatar Hutun Gmel da Masu Amsawa

 

Yadda ake Live Stream akan Facebook Ta Amfani da PC

Yawo kai tsaye akan Facebook ta amfani da kwamfutarka bai zama ruwan dare ba fiye da amfani da wayar hannu, kawai saboda ba ku da kwamfutarka a kowane lokaci. Hakanan, ya fi girma da nauyi.

Don farawa, ziyarci Facebook akan kwamfutarka, shiga, kuma danna gunkin tare da ɗigo uku a kwance a cikin “Ƙirƙiri Posta saman shafin. Za a bayyana faifan, bayan haka dole ne danna kan "Zaɓi"Bidiyon Bidiyon".

Mataki na gaba shine shirya wasu abubuwa kafin fara rayuwa. Yawancin saitunan suna da kyau kai tsaye kuma iri ɗaya ne waɗanda muka rufe a sigar Android da ke sama, don haka ba zan shiga duk cikakkun bayanai anan ba. Dole ne kawai ku ƙara take zuwa rafi mai gudana, yanke shawarar wanda zai iya kallon ta, da ƙara wuri, tsakanin sauran abubuwa. Amma ba za ku iya keɓance watsa shirye -shirye tare da matattara da rubutun kamar yadda kuke yi akan na'urar Android ba.

Umarnin mataki-mataki kan yadda ake tafiya kai tsaye akan Facebook:

  • Danna kan gunkin tare da digo uku a kwance a cikin “sashe”Ƙirƙiri Post"saman shafin.
  • Danna zaɓiBidiyon Bidiyon".
  • Ƙara duk cikakkun bayanai (bayanin, wuri ...).
  • Danna maɓallinGo Livea kusurwar dama ta ƙasa don fara watsa shirye -shirye kai tsaye.

Hakanan kuna iya sha'awar:

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Sanin Gmail

Wannan shine yadda zaku iya raye raye akan Facebook ta amfani da na'urar ku ta Android ko PC. Kun gwada shi tukuna? Bari mu sani a cikin maganganun!

Na baya
Duk aikace -aikacen Facebook, inda za a same su, da abin da za a yi amfani da su
na gaba
Ga yadda ake share rukunin Facebook

Bar sharhi