Wayoyi da ƙa'idodi

Yadda ake adana posts akan Facebook don karantawa daga baya

sabon tambarin facebook

Akwai abubuwa da yawa da ke faruwa Facebook Wanda zai iya jin ɗan gajiya. Mene ne idan kuka rasa post kuma baku same shi ba daga baya? An yi sa’a, ya ƙunshi كيسبوك Yana da fasalin alamun shafi don taimaka muku bin diddigin abubuwa da adana su don gaba.

Facebook yana ba ku damar adana abubuwa don samun damar su daga baya. Kuna iya adana hanyoyin haɗin kai, posts, hotuna, bidiyo, har ma da shafuka da abubuwan da aka raba. Duk waɗannan abubuwan ana iya tsara su cikinkungiyoyi. Mu yi.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake share sakonnin Facebook da yawa daga iPhone da Android

Yadda ake adana posts akan Facebook

Ajiye wani abu zuwa Facebook yana aiki iri ɗaya ko kuna amfani da masarrafar tebur akan Windows, Mac, Linux, masarrafar wayar hannu, ko iPhone أو iPad ko na'urar Android .

Facebook
Facebook
Price: free
Facebook
Facebook
Price: free+

Da farko, nemo duk wani post na Facebook da kuke son adanawa. Taɓa ko danna gunki mai ɗigo uku a kusurwar gidan.

Danna gunkin menu na ɗigo uku

Na gaba, zaɓi Ajiye Post (ko Ajiye Matsala, Ajiye Haɗi, da sauransu).

ajiye karshe

Anan ne abubuwa zasu fara canzawa kadan dangane da inda kuke amfani da Facebook.

A cikin burauzar tebur, wani popup zai tambaye ka ka zaɓi ƙungiyar da za ka adana zuwa. Zaɓi ƙungiya ko ƙirƙirar sabuwar ƙungiya, sannan danna ""Lokacin da kuka gama.

Zaɓi rukuni kuma danna Anyi

Ta amfani da mai binciken wayar hannu, za a aika sakon kai tsaye zuwa “sashe”Abubuwan da aka adanaTsoho.
Bayan danna kanajiye post"Za ku sami zaɓi."Ƙara zuwa rukuni".

Ƙara zuwa rukuni

Wannan zai kawo jerin rukunin ku da zaɓin ƙirƙirar sabon rukuni.

Zaɓi ƙungiya don ƙirƙirar sabuwa

Aikace -aikacen iPhone, iPad, da Android suna aiki daidai da shafin tebur. Bayan yanke shawarar "ajiye postNan da nan za ku sami zaɓi don adana shi zuwa rukuni ko ƙirƙirar sabuwar ƙungiya.

Ajiye zuwa rukuni

Yadda ake samun damar adana saƙonni akan Facebook

Da zarar kun adana post ɗin zuwa Facebook, tabbas kuna mamakin inda ya tafi. Za mu nuna muku yadda ake samun dama ga duk tarin ku da abubuwan da aka adana.

A kan tebur na Windows, Mac ko Linux, je zuwa shafinku Gida a Facebook Kuma danna "Ajiye" a cikin labarun gefe na hagu. Kila iya buƙatar danna Duba Ƙari da farko don faɗaɗa layin gefe.

Danna Ajiye a cikin labarun gefe

Anan zaku ga duk abubuwan da kuka adana. Kuna iya tsarawa ta ƙungiya daga gefen dama.

Zaɓi Ƙungiyoyi a cikin labarun gefe

Amfani da masarrafar wayar hannu ko ƙa'idodin Facebook don na'urori iPhone أو iPad أو Android Kuna buƙatar danna kan alamar hamburger sannan zaɓi "ajiye".

Facebook
Facebook
Price: free
Facebook
Facebook
Price: free+

Danna gunkin menu sannan ajiye

Abubuwan kwanan nan za su bayyana a saman, kuma ana iya samun tarin a ƙasan.

Abubuwan da aka adana da ƙungiyoyi

Wannan shine duk game da shi! Wannan dabara ce mai kyau don adana posts ɗin da kuka ji daɗi ko tuna don karanta wani abu lokacin da kuka sami ƙarin lokaci.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin yadda: Share duk tsoffin sakonninku na Facebook lokaci guda

Source

Na baya
Hanyoyi 7 da za a iya yin kutse na hirar WhatsApp da yadda za a guji su
na gaba
Yadda ake gano waɗanne ƙa'idodin ke da damar yin amfani da makirufo da kyamara akan Android

Bar sharhi