Shirye -shirye

Zazzage Maxthon 6 Cloud Browser don PC

Maxthon Browser

Sauke sabuwar sigar Maxthon Browser.

Akwai daruruwan masu bincike don tsarin aikin Windows. Koyaya, akwai wasu 'yan kaɗan waɗanda zasu taimaka muku wajen aiwatar da ayyukan binciken ku cikakke. Windows 10 masu amfani galibi suna dogaro ne da mai bincike Google Chrome أو Microsoft Edge Don hawan Intanet, amma wannan ba yana nufin cewa babu sauran masu bincike ba.

Masu binciken Intanet kamar Maxthon Cloud Mafi kyawun fasalulluka da saurin lilo mai sauri. Ya zuwa yanzu, mun tattauna da yawa na masu binciken intanet don kwamfutoci kamar mai bincike Firefox وwasan opera Da ƙari. A yau, za mu yi magana game da mafi kyawun mai binciken intanet da aka sani da ((Maxthon Cloud Browser).

Maxthon Yana da saurin yada gidan yanar gizo na tushen girgije wanda ke samuwa ga duk tsarin kwamfuta da wayoyin hannu. Don haka, bari mu bincika komai game da mai bincike Maxthon Cloud ga kwamfuta.

Menene Maxthon Cloud Browser?

Maxthon Browser
Maxthon Browser

Shirya Maxthon browser ko a Turanci: Maxthon Cloud أو Maxthon Mai bincike Ofaya daga cikin mashahuran masu binciken intanet da ke akwai don kwamfutocin tebur da na'urorin hannu. Akwai mai binciken gidan yanar gizo don tsarin (Windows - Android - Mac - iOS - Linux).

Yana amfani da mai bincike Maxthon Cloud Browser Yanzu ta miliyoyin masu amfani a duniya. Abu mai kyau game da Maxthon shine cewa yana ba da kayan aiki da fasali iri -iri. Inda mai binciken ya dogara Injin kyaftawa , wanda reshe ne na WebKit.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Zazzage sabon sigar Avast Secure Browser (Windows - Mac)

Wani abin lura a cikin mai bincike Maxthon Abun shine cewa tana da kantin sayar da kayanta na kayan haɗi, ƙari, da ƙari. Maxthon Browser shima ya haɗa da shahararrun kari na Chrome kamar Adblock و Mai karatu mai duhu Da ƙari.

Abubuwan Maxthon Browser don PC

Yanzu da kuka saba da mai bincike Maxthon Cloud Kuna iya son sanin fasalulluka. Ganin cewa, mun haskaka wasu kyawawan fasalolin Maxthon Browser don PC.

مجاني

mai bincike Maxthon Cloud 100% kyauta don saukewa da amfani. Abu mai kyau shine gaba ɗaya kyauta ne kuma baya buƙatar ku ƙirƙiri lissafi. Hakanan baya bin diddigin ayyukan binciken ku.

Siffar aiki tare na girgije

Yana kama Google Chrome و Firefox Maxthon Browser shima yana da ikon daidaita alamun shafi, shafuka, zaɓuɓɓuka, da sandar adireshi. Hakanan, yana daidaita shafuka masu buɗewa da kalmomin shiga a duk faɗin Maxthon da ke gudana akan kwamfutoci ko na'urorin hannu.

Gajerun hanyoyi don kayan aikin da aka saba amfani da su

Ya ƙunshi mai bincike Maxthon Hakanan yana da fasalin da ke ba da dama ga shirye -shiryen da aka fi amfani da su. Misali, zaku iya samun dama ga mai binciken fayil na kwamfutarka, littafin rubutu, kalkuleta, Paint, da sauransu, kai tsaye daga Maxthon Browser.

yanayin dare

Ya hada da mai bincike Maxthon Cloud Hakanan fasalin yanayin dare wanda ke rage babban haske na allon ku. Siffar Yanayin Dare kuma yana iyakance hasken shuɗi da ake fitarwa daga allon kwamfuta.

kayan aikin kama allo

Yin amfani da kayan aikin kama allo Allon Maxthon Kuna iya ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta na kowane shafin yanar gizon. Ba wai kawai ba, yana kuma ba ku damar kayan aiki Ɗauki allo Hakanan ɗauki hotunan kariyar kwamfuta yayin gungurawa. Wannan fasalin ya riga ya kasance akan mai binciken Firefox.

yanayin karatu

Ya hada da mai bincike Maxthon Cloud Hakanan Yanayin Karanta wanda ke haifar da yanayi mai tsabta da rashin walwala don haɓaka ƙwarewar karatun ku. Da zarar an kunna, yanayin karatu yana cire tallace -tallace da bayanai marasa mahimmanci daga shafukan yanar gizo.

Waɗannan su ne wasu mafi kyawun fasalulluka na Max Thun Browser don PC. Mai binciken Intanet yana da fasali da yawa waɗanda zaku iya bincika yayin amfani da su akan kwamfutarka.

sauke mai bincike Max Thun don kwamfuta

Mai Binciken Maxthon Zazzage Mai Binciken Maxthon
Mai Binciken Maxthon Zazzage Mai Binciken Maxthon

Yanzu da kuka saba da Maxthon Browser, kuna iya son saukarwa da sanya shi akan kwamfutarka. Maxthon Cloud Browser kyauta ne don saukewa da amfani, don haka kuna iya Sauke shi daga gidan yanar gizon sa.

Koyaya, idan kuna son shigar da mai binciken Maxthon akan wata kwamfutar, yana da kyau kuyi amfani da fayil ɗin shigarwa na layi. Wannan saboda fayil ɗin shigarwa na Maxthon Offline baya buƙatar haɗin intanet mai aiki yayin shigarwa.

Don haka, mun raba sabbin hanyoyin haɗin yanar gizo daga sigar Maxthon Browser don PC. Fayil ɗin da aka ɗora a cikin layi na gaba shine ƙwayar cuta da malware, kuma gaba ɗaya amintacce ne don saukewa da amfani.

Yadda ake girka mai binciken Maxthon akan PC?

Maxthon browser
Maxthon browser

Tsawon shigar mai bincike Maxthon Mai sauqi, musamman akan Windows. Da farko, kuna buƙatar zazzage fayil ɗin shigarwa a cikin layin da suka gabata. Da zarar an sauke, kuna buƙatar gudanar da fayil ɗin shigarwa.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake Haɗa akan Intanet Ta hanyar Wi-Fi akan Laptop na IBM

Na gaba, kuna buƙatar bin umarnin kan allo don kammala aikin shigarwa. Tsarin shigarwa zai ɗauki secondsan daƙiƙa kaɗan don kammalawa. Da zarar an gama, zaku sami gajeriyar hanya zuwa mai binciken Maxthon akan tebur ɗinku kuma a cikin Fara Menu (Fara).

Yanzu kaddamar da mai bincike Maxthon a kan kwamfutarka kuma ku yi nishaɗi

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan za ku sami wannan labarin da amfani don ku san yadda ake Zazzage sabon sigar Maxthon browser (Maxthon) don kwamfuta. Raba ra'ayin ku da ƙwarewa tare da mu a cikin sharhin.

Na baya
Manyan Sabis na Imel na Kyauta 10
na gaba
Zazzage sabon sigar Dropbox don PC

Bar sharhi