Haɗa

5 mafi kyawun add-ons da apps don Netflix don haɓaka ƙwarewar kallon ku

Mafi kyawun add-ons da apps don Netflix don haɓaka ƙwarewar kallon ku

Netflix ko a Turanci: Netflix Shahararriyar shafin kallon bidiyo ce mai yawan kebantattun bidiyoyi da fasali masu amfani. Kuna iya ma zazzage abun ciki na bidiyo akan Netflix kuma ku kalli shi lokacin da kuke layi.

Kodayake Netflix shine mafi kyawun sabis na yawo, bai dace ba. Misali, an hana ku kallon fina-finai tare da abokai, da sauransu. Hakanan zaka iya inganta sabis na Netflix kuma sanya shi aiki mafi kyau ta amfani da wasu add-ons da kari don haɓakawa a wannan yanki.

Abin farin ciki, zaku iya gwada wasu ƙa'idodi da kari don baiwa asusun Netflix ɗinku wasu manyan iko. Kamar yadda akwai ƴan aikace-aikace da ƙari akan layi waɗanda ke aiki tare da Netflix kuma suna haɓaka ƙwarewar kallon ku.

Jerin Manyan Ƙarin Netflix 5 & Apps don Inganta Ƙwarewar Kallon ku

A cikin wannan labarin za mu lissafa wasu mafi kyawun kari na Netflix da ƙa'idodi don ingantacciyar ƙwarewar kallo. Don haka, bari mu gano.

1. flixRemote - Nesa na Netflix ku

FlixRemote
FlixRemote

ƙari FlixRemote Ainihin kari ne na burauza Google Chrome Wanda ke ba ku damar sarrafa nunin Netflix nesa daga wayarku. Eh, kun karanta daidai; FlixRemote yana ba ku damar sarrafa kallon Netflix ta amfani da wayar ku.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Rufe cache na DNS na kwamfuta

Sauƙi sosai don saitawa FlixRemote Kuma amfani da shi a kan Chrome browser. Kawai kuna buƙatar shigar da tsawo akan mai binciken intanet ɗin ku, kuma ƙirƙirar lambar QR (QR Code), kuma duba ta ta amfani da kyamarar wayarka.

Wannan zai haɗa mai binciken tebur na Chrome zuwa mai binciken Intanet akan wayarka. Da zarar an haɗa, za ku iya amfani da hanyar haɗin yanar gizon FlixRemote akan wayarka don sarrafa tebur Netflix yawo.

2. Netflix Navigator

ko da yake Netflix Navigator Ba kamar yadda ya shahara ba, yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kari na bincike na Google Chrome wanda kowane mai amfani da Netflix zai so ya samu. Izinin ku Netflix Navigator A kan Chrome, a sauƙaƙe bincika adadin nunin TV na Netflix da fina-finai marasa iyaka ta amfani da maɓallan kibiya akan madannai.

Don haka, idan kuna jin cewa kewayawa Netflix zai iya zama madaidaiciya, to Netflix Navigator shine haɓakar da aka yi muku kawai. Wani babban fasalin Netflix Navigator shine cewa yana kunna bidiyon samfoti na Netflix ta atomatik lokacin da kuka tsaya kan kowane taken bidiyo na sama da dakika ɗaya.

Idan kuna son tattara ƙarin bayani game da zaɓin bidiyon Netflix, danna maɓallin kawai Shigar. Gabaɗaya, Netflix Navigator babban tsawo ne ga mai binciken Google Chrome.

3. Netflix Party yanzu Teleparty

Netflix Party
Netflix Party

ƙari Netflix Party Hakanan aka sani da Kamfanin waya , wani tsawo ne wanda ke aiki akan mashigin Google Chrome don kallon TV tare da abokai. Don amfani da wannan tsawo na burauzar, shigar da shi akan Chrome kuma kunna bidiyo akan Netflix.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake ƙara rubutu babba ko ƙarami a cikin Google Chrome

Da zarar an gama, buɗe tsawo Netflix Party Chrome Ƙirƙiri sabon ƙungiya mai sunaNetflix Party. Bayan ƙirƙirar rukuni, yanzu zaku iya raba hanyar haɗin gwiwar tare da abokan ku.

Abokan ku suna buƙatar shigar da tsawo Netflix Party kuma danna mahadar da kuka raba. Ta wannan hanyar, ku da abokanku za ku iya kallon bidiyo na Netflix tare. Koyaya, da fatan za a lura cewa duka bangarorin biyu dole ne su sami asusun Netflix mai aiki tare da biyan kuɗi don kallon bidiyo a ainihin lokacin.

4. Kujera

Kujera
Kujera

amfani da app Kujera , za ku iya samun fina-finai da nunin TV waɗanda abokanku ko abokin tarayya suka so.

da kuma amfani Kujera Kuna buƙatar shigar da rajistar app kuma zaɓi yankin Netflix na ku. Na gaba, kuna buƙatar ƙirƙirar ƙungiya kuma ku gayyaci abokanku don shiga ta. Da zarar an ƙirƙira ku, ku da abokan ku za ku ga abin dubawa wanda yayi kama Tinder , ba ka damar so da ƙin sunayen bidiyo.

Idan duk abokanka a cikin rukunin suna son taken bidiyo iri ɗaya, yana nufin ya yi daidai, kuma ana ƙara take kai tsaye cikin jerin kallon ku. Don haka, shirya Kujera Kyakkyawan hanya don nemo sabon abun ciki na bidiyo don kallo akan Netflix.

Kujera
Kujera
developer: Ali Raza Noorani
Price: free

5. Netflix™ Ya Fada

Netflix An Fadada
Netflix An Fadada

kari ne Netflix An Fadada Ɗaya daga cikin mafi kyau kuma mafi mashahurin abubuwan haɓaka mai bincike na Google Chrome wanda kowane mai amfani da Netflix ke so. Tsawaitawa yana ƙara fasalulluka da yawa zuwa mai kunna rediyo na Netflix ku.

Misali, akwai wata hanya da za ta baka damar amfani da madannai da linzamin kwamfuta wajen kewayawa; Kuna iya tsallake gabatarwa ko taƙaitaccen bayani ta atomatik, zaku iya guje wa ɓarna ta hanyar ɓata bayanin fim ɗin ko silsila, da ƙari mai yawa.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake Mayar da Shafukan Chrome Bayan Haɗuwa (Hanyoyi 6 Mafi Kyau)

Hakanan zaka iya saita da saita tsawo Netflix An Fadada Don nuna ratings daga imdb da sauran ayyukan rarrabawa.

Kodayake Netflix yana ba da mafi kyawun fasali fiye da kowane sabis na yawo na bidiyo, waɗannan aikace-aikacen da ƙari sun sa Netflix ya fi kyau. Idan kun san kowane irin waɗannan apps da kari, sanar da mu a cikin sharhi.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan cewa wannan labarin zai zama da amfani a gare ku wajen sanin 5 mafi kyawun ƙari na Netflix da ƙari don haɓaka ƙwarewar kallon ku. Raba ra'ayin ku da gogewar ku tare da mu a cikin sharhi.

Na baya
Yadda ake ƙara subtitles akan netflix
na gaba
Yadda ake toshe tallace-tallace akan na'urorin Android Ta amfani da DNS masu zaman kansu don 2023

Bar sharhi