Wayoyi da ƙa'idodi

Top 10 AI Apps don Android a cikin 2023

Mafi kyawun aikace-aikacen basirar artificial don Android

san ni Mafi kyawun AI apps don Android a shekarar 2023.

A cikin duniyarmu ta zamani mai ban sha'awa da saurin haɓakawa, fasaha tana kawo ra'ayoyi masu ban mamaki da saka hannun jari waɗanda ke kawar da iyakoki na yuwuwa kuma suna shiga cikin girman tunani. Daga cikin waɗannan sabbin abubuwa masu ban mamaki da sauye-sauye masu ban mamaki waɗanda ke ɗaukar hoto, hankali na wucin gadi yana haskakawa a matsayin ɗaya daga cikin mafi ƙarfin motsa jiki don canza yanayin rayuwarmu da inganta abubuwan da muke da su. Idan muna rayuwa a zamanin ilimi da fasaha, fasahar fasaha ta wucin gadi ita ce madaidaicin jirgin da ke jagorantar mu zuwa ga makoma mai cike da dama da sabbin abubuwa.

A cikin wannan mahallin mai ban sha'awa, dandalin Android ya fito fili a matsayin filin da ke cike da aikace-aikace masu wayo waɗanda ke aiki da fasaha Hankali na wucin gadi Yana riƙe da alkawura marasa iyaka. Waɗannan aikace-aikacen ba kawai kayan aikin da ke ba da gudummawa ga rayuwar yau da kullun ba, a'a, abokin tarayya mai wayo wanda ke tare da mu akan tafiya na koyo, sadarwa, kerawa, har ma da shakatawa. Ko kai ɗalibi ne mai burin neman mafita don taimakawa tare da aikin gida, ƙwararren mai yin amfani da fasaha don bayyana kansa, ko kuma wanda ke neman tallafin tunani a cikin duniya mai sauri, Aikace-aikacen sirri na wucin gadi akan tsarin Android Yana buɗe kofofin zuwa sabbin duniyoyin dama da ilhama.

Ƙwarewa ce mai ban sha'awa mai ban sha'awa wanda ke motsa mu gaba, yana bayyana yadda fasahar AI za ta iya canza ra'ayi zuwa gaskiya, da kuma yadda sababbin aikace-aikace zasu iya zama wani ɓangare na rayuwarmu ta yau da kullum. A cikin wannan labarin, za mu bincika rukuni na Mafi kyawun aikace-aikacen hankali na wucin gadi akan tsarin AndroidKuma muna yin zurfin bincike kan yadda za mu iya amfana daga waɗannan kayan aikin masu hankali a fannoni daban-daban na rayuwarmu. Bari mu nutse cikin duniyar basirar ɗan adam akan wannan dandamali mai ban sha'awa kuma mu gano tare yadda gaskiyar kama-da-wane ta zama gaskiya godiya ga waɗannan aikace-aikacen ban mamaki.

Jerin mafi kyawun AI apps don Android

lokacin yadawo Taɗi GPT Yaɗuwa a kan dandamali na kafofin watsa labarun, yawancin kamfanonin fasaha sun ɗauki yunƙurin gabatar da sababbin fasahohin AI a cikin aikace-aikacensu da ayyukansu. Kayan aikin AI suna da kyau saboda suna haɓaka yawan aiki kuma suna taimaka muku samun ƙarin aiki cikin ɗan lokaci.

A yanzu, kada ku sha wahala Kayan aikin sirri na wucin gadi da sabis Daga karancin Intanet. Hatta aikace-aikacen Android suna zuwa da kayan aikin AI. da yawa amfani Aikace-aikacen bayanan sirri don Android Samfurin GPT wanda OpenAI ya haɓaka don amsa tambayoyinku.

Ayyukan AI ya wuce yin hira kawai, kamar yadda masana'antar kiɗa ke amfani da wannan fasaha don ƙirƙirar waƙoƙin kiɗa, sassan daukar hoto suna samar da hotuna ta amfani da AI, da sauran amfani. Don haka, basirar wucin gadi ya zama a ko'ina, wanda ke ƙarfafa masu amfani da Android don neman aikace-aikacen da aka sanye da fasahar fasaha.

Akwai ɗaruruwan aikace-aikacen AI masu ƙarfi da ake samu akan Google Play Store don Android. Yawancin waɗannan aikace-aikacen kyauta ne kuma suna buƙatar ƙirƙira asusu. Don haka, ba tare da ɓata lokaci ba don fahimtar yuwuwar AI, bari mu bincika jerin Mafi kyawun aikace-aikacen hankali na wucin gadi akan dandamalin Android.

1. Taɗi GPT

Taɗi GPT
Taɗi GPT

Idan kun sayi sigar ci gaba na Taɗi GPT- Kuna iya amfani da wannan asusu akan wannan app don cin gajiyar ikon GPT-4 akan wayarka ta hannu.

ChatGPT don Android yanzu yana kan Google Play Store kuma ƙungiya ce ta haɓaka BABI. Kuna iya saukar da shi kyauta kuma kuyi amfani da wannan bot ɗin hira ta AI akan tafiya.

Tunda wannan app ɗin shine aikace-aikacen wayar hannu na ChatGPT na hukuma daga OpenAI, bayananku ana daidaita su a cikin na'urori kuma yana ba da sabbin abubuwan ingantawa. Kuna iya amfani da wannan bot ɗin taɗi don samun amsoshi nan take, samar da kwatance na keɓaɓɓu, samun ilhama mai ƙirƙira, da sauran fa'idodi masu yawa.

2. ChatOn - AI Chat Bot Mataimakin

ChatOn - AI Chat Bot Mataimakin
ChatOn - AI Chat Bot Mataimakin

Wani aikace-aikace ya bayyana Taɗi Kafin ƙaddamar da aikace-aikacen ChatGPT na hukuma kuma yana da ƙarin adadin ƙima. Bugu da kari, chatbot baya buƙatar ka ƙirƙiri asusu don ba da damar amfani da shi.

Mai fafatawa ne ga ChatGPT wanda ke cin gajiyar basirar wucin gadi da ChatGPT ke amfani da ita don ba da amsoshi; Don haka, kar ku yi tsammanin za a ba shi sabbin abubuwa.

Kamar yadda zaku iya yi da ChatGPT, kuna iya tambayar ChatOn don debo mahimman bayanai, kumaDaidaita kurakurai na rubutu, bitar rubutunku, da sauransu. Bambancin kawai wanda ke ba ChatOn wasu tabbaci akan ChatGPT shine fa'idarsa wajen tantance rubutu na gani (OCR).

Tare da fasalin gane rubutun sa na gani, chatbot mai ƙarfin AI yana iya fitar da rubutu daga kowane hoton da kuka bayar. Bugu da ƙari, zaku iya kwafa da liƙa rubutu a cikin bot ɗin taɗi.

3. Bing: Taɗi da AI & GPT-4

بيق Bing Sabuwar Microsoft ta ƙunshi fasalolin basirar ɗan adam. Microsoft da OpenAI sun haɗu don kawo muku damar GPT-4 kyauta.

Idan kana da asusun Microsoft, za ka iya samun dama ga sabis ɗin taɗi mai wayo na Bing da kuma amfani da ikon GPT-4. Bing smart chat yana zuwa tare da fasali iri-iri, janareta na hoton Bing na iya samar da hotuna dangane da abubuwan da kuka shigar da rubutu, nuna hotuna a cikin martani, da ƙari.

Duk da fa'idodin sabuwar taɗi mai wayo ta Bing, babban hasara shi ne jinkirin sa, kamar yadda chatbot mai ƙarfi na AI wani lokaci na iya ɗaukar minti ɗaya don samar da amsa.

Koyaya, idan kuna son amfani da GPT-4 akan wayar hannu ba tare da siyan ChatGPT Plus ba, sabis ɗin taɗi mai kaifin baki na Bing na iya zama mafi kyawun zaɓinku.

4. Replika: Aboki na AI

Replika: Aboki na AI
Replika: Aboki na AI

بيق Kwafi ko a Turanci: Replika Ana la'akari da ɗayan farkon abokan taɗi masu ƙarfin AI. Aikace-aikacen yana ba ku damar ƙirƙirar halayen XNUMXD mai suna Replica. Kuna iya yin hulɗa tare da Kwafin ku kamar yadda kuke hulɗa da abokin ku.

Yayin da kuke hulɗa da juna, yawancin Replica da tunaninta zasu haɓaka tare da ku. Kuna iya ƙirƙirar Abokin Kwafi naku (abokin AI) akan wannan app ɗin kuma koya game da duniya da kanku.

Bayan lokaci, abokin AI zai haɓaka halayensa kuma yana sadarwa da ku da kyau. Yana da kyakkyawan app don yin magana game da yadda kuke ji ko wani abu da ke cikin zuciyar ku.

5. Editan hoto don hotuna: Lensa AI

Lensa AI editan hoto
Lensa AI editan hoto

بيق Lens AI Yana ɗayan mafi kyawun AI apps don Android waɗanda zaku iya amfani dasu a halin yanzu. Yana da kawai editan hoto na AI tare da ƙwarewar sa mai wayo.

Wannan AI photo tace app for Android yayi muku fadi da kewayon hoto tace zažužžukan. Abin da ya sa mu ke son wannan app ɗin shine ikonsa na ƙirƙirar avatars daga hotunanku.

An kaddamar da shi Lens AI da dadewa a cikin 2017 ta kamfani Prism Labs, amma yanzu ya haɗa da fasalin fasaha na wucin gadi. Yin amfani da taimakon basirar wucin gadi, app ɗin yana ba ku zaɓuɓɓukan ci gaba don shirya hotuna a hanya mai sauƙi.

Misali, ta amfani da AI, app ɗin na iya haɓaka hotunanku tare da taɓawa ɗaya, gane abubuwa, cire bayanan baya, amfani da tacewa, da ƙari.

6. WOMBO Dream - AI Art Generator

Mafarkin WOMBO - AI Art Generator
WOMBO Dream - AI Art Generator

بيق Mafarkin WOMBO Yana da fun app don amfani. Kayan aikin janareta na fasaha ne mai ƙarfin AI don Android wanda ke juya kalmominku zuwa kyawawan hotuna na dijital da zane-zane.

Wannan aikace-aikacen yana ƙirƙirar ayyuka daban-daban ta amfani da hankali na wucin gadi. Duk abin da kuke buƙatar fara amfani da shi shine shigar da jigo, zaɓi salon fasaha, da kallo yayin da ƙa'idar ke ƙirƙirar muku zane-zane na dijital masu ban mamaki.

Hakanan yana ba ku zaɓi don ƙirƙirar fasaha daga hotuna, inda zaku iya farawa ta amfani da hoto azaman tushen gani na jigon. Don haka, idan kuna neman app don Android don ƙirƙirar hotunan AI, to yana iya zama daidai a gare ku Mafarkin WOMBO Shi ne cikakken zabi a gare ku.

7. Socratic ta Google

Socratic ta Google
Socratic ta Google

Idan kai dalibi ne, yana iya zama app Soyayya An gabatar da shi Google Ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙa'idodin da za ku iya mallaka. An bambanta wannan aikace-aikacen ta hanyar ƙirar sa don hidima ga ɗalibai, kuma kyauta ne don saukewa da amfani.

Zana aikace-aikace Socratic ta Google Don taimakawa ɗalibai suyi aikin gida. A taƙaice, ɗalibai za su iya ɗaukar hotunan tambayoyin karatun su kuma su sami mafita nan take tare da bayanin mataki-mataki.

Bugu da kari, fasalulluka na AI na Socratic ta Google suna sauƙaƙa abubuwa kuma suna taimaka wa ɗalibai su fahimci hadaddun tambayoyi da warware rashin tabbas. Don haka, Socratic ta Google wata manhaja ce ta Android wacce za ta iya taimaka wa dalibai su magance hadaddun matsaloli da samun amsoshi mataki-mataki.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan apps 15 don ɗalibai a cikin 2023

8. Yi magana AI - Yi magana da Turanci

Idan kana neman manhajar koyon harshe bisa dabarun fasahar fasaha na Android, to wannan app din naka ne Yi magana AI Shi ne cikakken zabi. Wannan aikace-aikacen yana ba ku ƙwararren kocin koyon Ingilishi wanda ke kawo yanayi mai daɗi ga tsarin koyo.

Abin da ke sa Speakify AI mai ban sha'awa shi ne cewa yana mu'amala da ku cikin Ingilishi, wanda ke ba da gudummawa ga haɓaka lafazin ku da lafuzzanku.

Hakanan yana amfani da hanyoyin koyarwa na tushen kimiyya don haɓaka riƙe harshe na dogon lokaci. Tabbas, akwai ingantattun ƙa'idodin koyon harshe da ake samu akan Google Play Store, amma wannan app ɗin yana ɗaukar abubuwa zuwa wani matakin.

Kuna iya sha'awar:

9. Youper - CBT Therapy Chatbot

Youper - CBT Therapy Chatbot
Youper - CBT Therapy Chatbot

Idan kuna fama da matsalolin tunani kuma kuna buƙatar tallafi, app ɗin Matashi Aikace-aikacen ne dole ne ka shigar da sauri. Wannan ƙa'ida ce ta AI ta tushen lafiyar kwakwalwa don Android dangane da manufar Farfaɗo Halayen Fahimi.

Godiya ga fasahohin jiyya na fahimi, app ɗin yana da tasiri wajen kawar da damuwa, damuwa, da sauran yanayi.

Tare da ƙarin fa'idodi, aikace-aikacen yana amfani da goyan bayan bayanan ɗan adam don ƙarin fahimtar yanayin tunanin ku da samar da ingantattun motsa jiki don ilimin halayyar ɗan adam.

10. Rikici - Binciken AI

Rikici - Binciken AI
Rikici - Binciken AI

بيق Rikicin AI Ana ɗaukarsa a matsayin ɗaya daga cikin manyan masu fafatawa na ChatGPT. Ayyukan Perplexity AI yayi kama da na ChatGPT, amma yana da ƙarfi da aminci.

Amincin ruɗani AI ya samo asali ne saboda ikonsa na bincika gidan yanar gizon don samar da tushen bayanai don amsoshinsa. Wannan shine abin da ke sa Perplexity AI ya fi ChatGPT.

Bayan wannan, zaku kuma sami wasu fasaloli masu amfani kamar tallafin murya, adana tarihin taɗi, da ƙari. Don haka, idan kuna son gwada wani abu mafi ƙarfi fiye da ChatGPT, gwada Perplexity AI.

Idan kun kasance mai goyon bayan basirar wucin gadi, wannan shine Mafi kyawun aikace-aikacen basirar artificial don Android wanda dole ne ku gwada. Kusan duk ƙa'idodin da aka ambata suna da kyauta don saukewa kuma ana samun su akan Google Play Store.

Kammalawa

Duniya ta zamani tana nuna gagarumin haɓakar amfani da aikace-aikacen AI akan dandamalin Android. Waɗannan aikace-aikacen suna ba da fa'idodi masu yawa ta fuskar haɓaka haɓaka aiki da sauƙaƙe abubuwan da suke ɗaukar lokaci mai yawa a baya.

Daga cikin wadannan aikace-aikace, aikace-aikace kamar Taɗi GPT وRikicin AI Tare da babban ƙarfinsa wajen ba da amsoshi kai tsaye da keɓaɓɓun amsoshi ta amfani da hankali na wucin gadi. Sauran apps kamar Yi magana AI وMafarkin WOMBO Yana ba da gudummawa ga haɓaka ƙwarewar koyon harshe da canza kalmomi zuwa ayyukan fasaha masu ban mamaki.

Bugu da kari, aikace-aikace irin su Matashi Yana ba da goyon bayan lafiyar kwakwalwa da kuma magance matsalolin tunani ta hanyar amfani da fasaha na gyaran hali. Ya kamata a lura da cewa aikace-aikace irin su Soyayya وLens AI Yana ba da fasali na musamman kamar taimakawa ɗalibai da aikin gida da kuma gyara hotuna tare da basirar wucin gadi.

A takaice, AI apps don Android suna wakiltar wata sabuwar hanya don inganta fannoni daban-daban na rayuwarmu, walau koyon harshe, warware matsala, kula da lafiyar hankali ko ma fayyace fasaha. Waɗannan aikace-aikacen suna nuna haɓakar haɓakar basirar ɗan adam don haɓaka ƙwarewarmu ta yau da kullun da samar da mafita mai hankali da inganci ga ƙalubalen da muke fuskanta.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani don ku sani Mafi kyawun AI apps don Android A cikin 2023. Raba ra'ayin ku da gogewar ku tare da mu a cikin sharhi. Hakanan, idan labarin ya taimake ku, ku tabbata kun raba shi tare da abokanka.

Na baya
Top 10 Mafi kyawun AI Apps don iOS a cikin 2023
na gaba
Manyan Kayayyakin Saita Buri guda 10 don Android a cikin 2023

Bar sharhi