Wayoyi da ƙa'idodi

13 mafi kyawun ƙa'idodin koyon harshe don Android a cikin 2023

Mafi kyawun ƙa'idodin koyon harshe don Android

san ni Mafi kyawun ƙa'idodin koyon harshe don Android a shekarar 2023.

Idan muka duba, za mu gane cewa fasahar da ke kewaye da mu tana tasowa cikin sauri. A zamanin yau, muna da 'yancin yin aiki akan layi. Muna saduwa da mutane da yawa ta hanyar kafofin watsa labarun da ke magana da harsunan uwa daban-daban a cikin wannan duniyar dijital. Don haka, ko dai muna buƙatar amfani da mai fassara ko koyan sabon harshe don sadarwa.

Koyan sabon harshe na iya zama ƙalubale, domin ya ƙunshi sabon tsarin ƙa'idodin nahawu, ƙamus, da sauransu. Koyaya, akwai wasu aikace-aikacen Android waɗanda zasu iya taimaka muku saurin wannan tsari. Ta wannan labarin, mun yanke shawarar raba tare da ku jerin mafi kyawun ƙa'idodin koyon harshe.

Jerin mafi kyawun ƙa'idodin koyon harshe don Android

Shin kuna son samun sabuwar fasaha da buɗe sabbin kofofin don sadarwa da duniya? Shin kuna mafarkin koyan sabon harshe kuma kuna alfahari da shi ga abokanku da abokan aikinku? Sannan kun sami wurin da ya dace!

A cikin wannan labarin, za mu nuna muku mafi kyawun apps don koyan harsuna akan Android, inda zaku sami takamaiman ƙa'idodi waɗanda ke ba ku damar koyon yaruka da yawa cikin sauƙi da inganci. Za ku gano zaɓuɓɓuka iri-iri iri-iri, daga koyon yarukan gama gari kamar Ingilishi, Sifen da Faransanci, zuwa wasu harsuna kamar Jafananci da Koriya.

Ko kai mafari ne ko kuma kuna da ƙwarewar koyon harshe na baya, a nan za ku sami cikakkiyar app a gare ku. Shin kuna shirye don fara sabon tafiya koyon harshe? Ci gaba da karantawa don nemo ƙa'idar da ta dace da bukatunku kuma yana taimaka muku cimma burin yaren ku.

Tare da waɗannan ƙa'idodi don Android, zaku iya koyan sabbin harsuna cikin sauri. Don haka, don haɓaka ƙwarewar sadarwar ku, ana ba da shawarar ku shiga cikin jerin mafi kyawun aikace-aikacen Android don koyan sabbin harsuna.

1. Cambly: Koyar da Turanci

Kyau
Kyau

بيق Cambly ko a Turanci: Kyau Application ne na Android wanda zai taimaka muku wajen koyon Turanci cikin sauri. Manhaja ce da ke ba ku damar yin Turanci ta hanyar kiran bidiyo ta hanyar haɗa ku da masu magana da yaren asali.

A app yana da abokantaka da malaman Ingilishi da yawa waɗanda suke shirye don taimaka muku aiwatar da tattaunawar ku, lafazin magana da sauran ƙwarewar Ingilishi da kuke son haɓakawa.

2. ELSA Magana

Wannan app ɗin app ne don haɓaka furucin ku na Ingilishi kuma yana taimaka muku yin magana da ƙarfi da haske. Aikace-aikacen yana ba ku damar yin gwajin furuci wanda masana suka shirya. Bayan an gama gwajin, za ku sami cikakken rahoto da ke nuna ƙarfi da raunin ku.

Bayan nazarin sakamakon, mai horar da murya mai hankali zai zaɓi mafi kyawun darussan da aka sauƙaƙa don inganta ƙarfin ku kuma rage raunin ku.

3. Duolingo: Turanci da ƙari

Duolingo - Koyi Turanci
Duolingo - Koyi Turanci

Duolingo app ne mai daɗi don Android wanda ke sauƙaƙa muku koyon Turanci. App ɗin yana ba da ƙanana da darussa masu kayatarwa waɗanda ke sa ku ji kamar kuna wasa, yana taimaka muku daidaita da harshen Ingilishi.

App ne wanda aka ƙera don koyar da magana, karatu, sauraro da rubutu don haɓaka ƙamus ɗinku da lafuzzanku na Ingilishi. Aikace-aikacen kyauta ne don saukewa, kuma kuna iya koyan wasu harsuna ban da Ingilishi kamar Sinanci, Jafananci, Koriya, Sifen, da ƙari da yawa.

4. Babbel - Koyi Harsuna

Babbel - Koyi Harsuna
Babbel

بيق Babel ko a Turanci: Babbel Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙa'idodin koyon harshe don wayoyin Android. Babel yana da darussa da aka tsara da masana harshe suka tsara. Sigar kyauta ta Babel tana ba da darussa 40, don haka zaku iya koyan manyan jimloli daga app ɗin koda ba tare da saka hannun jari ba.

Mai amfani da Babel yana da tsabta da haske, kuma shine mafi kyawun ƙa'idar koyon harshe da zaku iya amfani da ita a yau.

5. Memrise: Koyan harsuna ya yi sauƙi

بيق Mimrise ko a Turanci: Memrise Manhajar koyon harshe ce don Android, amma tana ɗaukar wata hanya ta daban wajen koyar da harsunan waje.

Maimakon kawai ba ku kalmomi da jimloli kamar sauran ƙa'idodin da ke cikin jerin suna yi, Memrise yana ba ku damar sadarwa tare da masu magana na asali na ainihi, yana ba ku damar fahimtar kalmomin kuma ku ji karin magana. Ƙari ga haka, sigar Memrise da aka biya ta biya tana ba ku dama ga duk darussa, wasanni, da dabaru.

6. HelloTalk - Koyi Turanci

App ɗin yana aiki azaman jagorar al'adun musanyar harshe da al'adun duniya. Yana ba ku damar sadarwa tare da masu magana da yare na harsuna da yawa kamar Ingilishi, Jafananci, Koriya, Sifen, Faransanci, Sinanci, Mandarin, Cantonese, Fotigal, Jamusanci, Italiyanci, Rashanci, Larabci, da kuma ɗaruruwan sauran harsuna.

7. Don koyon harsuna - Busuu

Busuu
Busuu

بيق Boso ko a Turanci: Busuu Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙa'idodin koyon harshe da ake samu akan Google Play Store. Wataƙila ba za ku yarda ba, amma sama da masu amfani da miliyan 90 a halin yanzu suna amfani da app ɗin. App ɗin yana ba da shahararrun darussan harshe sama da 12, gami da Spanish, Jafananci, Faransanci, Ingilishi, da ƙari.

Lokacin da kuka yi amfani da app a karon farko, zai ɗauki gwaji don tantance matakin ƙwarewar ku kuma zai ba da shawarar darussan da suka dace da ƙwarewar ku. Koyaya, don cin gajiyar cikakkiyar fa'ida, yana buƙatar siyan sigar ƙimar ƙa'idar.

8. Koyi Harsuna 33 - Mondly

Monley ko a Turanci: Wata-wata Wata babbar manhajar koyon harshe ce da ake samu akan wayoyin Android. tare da MonleyKuna iya koyon harsuna 33 daban-daban kyauta. App ɗin yana da sauƙin amfani kuma yana ba da darussa kyauta kusan kullun.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Mafi kyawun Ayyuka 12 Don Buɗe fayilolin ZIP A kan Android A cikin 2023

Hakanan yana ƙunshe da darussan nishaɗi da yawa na harsuna waɗanda za su iya taimaka muku haɓaka ƙamus, nahawu da furcin ku. Bugu da kari, aikace-aikacen yana amfani da rahotanni masu wayo don kiyaye ci gaban ku.

9. Quizlet

Idan kuna neman hanya mai sauƙi don yin aiki da ƙwarewar harsuna da yawa, wannan shine app ɗin a gare ku Quizlet Shi ne manufa zabi a gare ku.

Aikace-aikacen yana ba da hanya mai sauƙi don yin aiki da ƙwarewar koyo. Quizlet yana sa nazarin harsuna, tarihi, ƙamus, da kimiyya cikin sauƙi da inganci.

10. Rosetta Stone

Rosetta Stone
Rosetta Stone

بيق Rosetta Stone ko a Turanci: Rosetta Stone Yana ɗaya daga cikin tsoffin ƙa'idodin koyon harshe da ake samu akan Shagon Google Play. Kuna iya amfani da app ɗin Rosetta Stone Android don koyon harsuna 24 daban-daban. Wannan app yana ba ku ikon sarrafa kowane harshe cikin sauƙi da kuma lura da ci gaban ku.

Hakanan app ɗin yana haɓaka larura, ƙamus, nahawu, da tsarin koyon harshe. Koyaya, Rosetta Stone app ne mai tsada idan aka kwatanta da duk sauran ƙa'idodin da aka ambata a cikin labarin.

11. LingoDeer - Koyi Harsuna

LingoDeer - Koyi Harsuna
LingoDeer - Koyi Harsuna

بيق lingodere ko a Turanci: Lingodeer Babban ƙa'idar koyon harshe ce don Android da ake samu akan Shagon Google Play. Wannan app yana ba ku damar koyon sabbin harsuna kamar Jafananci, Faransanci, Sifen da Koriya.

Ta hanyar ƙa'idar, zaku iya karantawa da rubuta yaren ta amfani da tsarin haruffa na musamman, ƙirƙirar jimloli, koyon ainihin ƙamus, haɓaka ƙwarewar sauraro da lafazi, da sauran mahimman fannoni.

Bugu da ƙari, ƙa'idar tana ba da darussan koyon harshe iri-iri waɗanda za ku iya saya don haɓaka ƙwarewar koyo.

12. saukad

aikace-aikace"saukadWataƙila ba zai shahara kamar sauran ƙa'idodin da ke cikin jerin ba, amma har yanzu yana ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙa'idodin don koyon harsuna yadda ya kamata.

Wannan app ɗin ya taimaka wa mutane sama da miliyan 35 a duk duniya don koyon sabbin harsuna kamar Faransanci, Sifen da Ingilishi. Ta wannan app, ba za ku iya koyon sabbin harsuna kawai ba amma kuma ku zama ƙware a cikinsu.

Da wannan app, zaku iya koyan haruffa daban-daban, bibiyar ci gaban koyan yaren ku, da kuma amfani da wasu abubuwa da yawa.

13. Elingan ƙasa

Elingan ƙasa
Elingan ƙasa

Bi aikace-aikacenElingan ƙasaHanya daban-daban don koyar da sabon harshe, yana ba ku damar karanta labarai cikin harsuna daban-daban gefe da gefe.

Kuna iya la'akari da shi azaman littafin mai jiwuwa na koyon harshe, don haka idan kun ƙware a wani yare kuma kuna son inganta furucin ku, kuna iya amfani da shi.

maida hankali"Elingan ƙasaYana taimaka muku haɓaka ƙwarewar sauraron ku, waɗanda ba a gani a cikin wasu ƙa'idodin koyon harshe. A halin yanzu, ya haɗa da app Elingan ƙasa Kusan harsuna 19 daban-daban waɗanda zaku iya koya kyauta.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake boye lambar wayar ku a Telegram kuma ku sarrafa wanda zai same ku ta lambar wayar ku

tambayoyi na kowa

Anan akwai wasu tambayoyi akai-akai game da mafi kyawun ƙa'idodin koyon harshe don Android:

Menene mafi kyawun ƙa'idodi don koyan harsuna akan Android?

Wasu mafi kyawun ƙa'idodin don koyon harsuna akan Android sun haɗa da Duolingo, Memrise, Rosetta Stone و Babbel.

Shin waɗannan aikace-aikacen kyauta ne don saukewa?

Yawancin aikace-aikacen da aka ambata a cikin labarin suna da kyauta don saukewa kuma ana samun su akan Google Play Store.

Ina bukatan ƙirƙirar asusu?

Wasu aikace-aikacen na iya buƙatar ka yi rajistar asusu. Bugu da kari, akwai darussa masu ƙima waɗanda zaku iya siya.

Zan iya koyon yare fiye da ɗaya ta amfani da waɗannan ƙa'idodin?

Ee, zaku iya koyon harsuna da yawa ta waɗannan aikace-aikacen. Wasu daga cikinsu suna da ɗimbin jerin harsuna waɗanda za ku iya zaɓa kuma ku koya.

Harsuna nawa zan iya koya da waɗannan ƙa'idodin?

Kuna iya koyan harsuna da yawa ta hanyar waɗannan apps akan Android. Misali, zaku iya koyan Ingilishi cikin sauri, Jafananci, Koriya, Sifen, Faransanci, da sauran yarukan da yawa.

Zan iya bin diddigin ci gaban koyo na da waɗannan ƙa'idodin?

Ee, yawancin ƙa'idodin suna ba da fasalulluka na bin diddigin ci gaba waɗanda ke taimaka muku saka idanu kan ci gaban koyan yaren ku da ganin irin ƙamus ɗin da kuka koya da kuma darussan da kuka ɗauka.

Zan iya amfani da waɗannan ƙa'idodin don inganta lamuni na a cikin yare?

Ee, wasu ƙa'idodin suna ba da fasalulluka na haɓaka lafazin da darasi na sauraro waɗanda ke taimaka muku haɓaka ƙwarewar furucin ku da ƙarin fahimtar harshe.

Waɗannan wasu amsoshi ne ga tambayoyin da ake yawan yi Mafi kyawun ƙa'idodin koyon harshe don Android.

Kammalawa

Da wannan muka zo ƙarshen labarin wanda a cikinsa muka sake duba mafi kyawun apps don koyon harsuna akan Android. Koyaushe ku tuna cewa koyan sabon harshe dama ce mai kima don faɗaɗa hangen nesa da samun nasara na sirri da na sana'a.

Godiya ga waɗannan ƙa'idodi masu ban mamaki, yanzu zaku iya nutsar da kanku cikin nazarin yaren da kuke so kuma ku sami babban ci gaba cikin ɗan lokaci. Ko kuna nufin yin tafiye-tafiye da jin daɗin tuntuɓar sabbin al'adu, ko neman haɓaka ƙwarewar yaren ku don dalilai masu ma'ana, waɗannan aikace-aikacen za su zama abokiyar abokiyar ku a cikin balaguron ilimi.

Jin kyauta don gwaji tare da ƙa'idodi daban-daban kuma zaɓi wanda ya fi dacewa da bukatun ku da burin ku. Sanya lokacinku da ƙoƙarinku don koyo, kuma sakamakon zai zama abin ban mamaki. Yi aiki yanzu kuma fara tafiya mai nishadi a cikin duniyar koyon sabbin harsuna. sa'a!

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani don ku sani Mafi kyawun ƙa'idodin koyon harshe don Android. Raba ra'ayin ku da gogewar ku a cikin sharhi. Hakanan, idan labarin ya taimake ku, ku tabbata kun raba shi tare da abokanka.

Na baya
Manyan apps guda 10 don koyan nahawun Ingilishi akan Android don 2023
na gaba
Yadda ake kunna ko kashe sabis na wuri a cikin burauzar chrome

Bar sharhi