Wayoyi da ƙa'idodi

Yadda ake share duk bidiyo na layi -layi daga app YouTube

Yadda ake Share Duk Bidiyoyin Bidiyo na Layi daga YouTube App akan Android, iPhone ko iPad YouTube shine babban dandalin raba bidiyo a duniya, kuma cikin shahararrun shafuka a duniya. A cikin 2014, YouTube ya ƙaddamar da fasalin da ke ba masu amfani damar Sauke bidiyo  don kallon su akan na'urorin tafi -da -gidanka, yana ba su hutu daga intanet ɗin da ke ɓata ƙwarewar kallon bidiyon su.
Ana iya saukar da bidiyon YouTube da yawa a zamanin yau amma suna aiki akan wayoyin komai da ruwanka - kowane app YouTube Don Android da iPhone da iPad, kuma ba za a iya saukar da bidiyo zuwa kwamfutocin tebur ba. Kuna da kwanaki 30 don kallon bidiyon YouTube da aka sauke - bayan haka bidiyon za su kasance a cikin ɓangaren Saukewa, amma ba za a iya kallon su ba kuma ba za a goge su da kan su ba.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Bayyana yadda ake canza YouTube zuwa baƙar fata

Bidiyoyin YouTube da aka sauke zuwa wayar ba kawai suna taimakawa lokacin da kuke da haɗin kai ba amma kuma idan kuna tafiya a yankin da babu intanet kwata -kwata ko a jirgin sama. Kuma yayin da jadawalin kuɗin fito ya ragu sosai tun lokacin da aka gabatar da fasalin, ba koyaushe muke samun mafi kyawun saurin intanet don yawo abun ciki akan YouTube ba. Koyaya, adana bidiyo a cikin HD - ko kawai zazzage bidiyon YouTube da yawa - na iya ɗaukar duk sararin ajiya akan wayarka. An yi sa'a, za ku iya goge bidiyon YouTube da kuka sauke duk lokacin da kuke so, ko dai ɗaya ko ɗaya lokaci ɗaya. Yayin da hanyar share bidiyo guda ɗaya ke da sauƙi, zaɓi don share duk bidiyon YouTube na layi an binne shi ƙarƙashin saitunan. Anan ne zaku iya samun sa.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake saukar da Bidiyo YouTube na YouTube da yawa!

Yadda ake goge duk bidiyon YouTube da aka sauke ba layi daya ba

Yadda ake share duk bidiyon da ba a layi ba lokaci guda daga aikace -aikacen YouTube Yadda ake share duk bidiyon da ba a layi ba lokaci guda daga aikace -aikacen YouTube

Kuna iya goge duk bidiyon da ke layi ɗaya lokaci ɗaya daga ƙa'idar YouTube a ƙarƙashin Saituna

  1. Bude aikace -aikacen YouTube kuma danna kan bayanan ku a kusurwar dama ta sama.
  2. Yanzu ci gaba kuma danna kan Saituna. A kan Android, buɗe ɓangaren Zazzagewa, yayin da akan iPhone da iPad, kuna buƙatar gungura ƙasa zuwa sashin layi
  3. Anan, kawai danna Share abubuwan da aka saukar don share kowane bidiyo na layi akan na'urarka lokaci guda

Abin da kawai za ku yi don cire duk bidiyon YouTube da aka sauke daga na'urarku. Amma idan kuna son adana wasu bidiyo kuma share wasu kawai, akwai wata hanyar yin hakan.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan Masu saukar da Bidiyo na YouTube 10 (Aikace -aikacen Android na 2022)

Yadda ake goge bidiyon YouTube da aka sauke a layi ɗaya

  1. Taɓa Laburaren tab a kusurwar dama ta ƙasa, sannan buɗe Buɗe abubuwan da aka saukar a ƙarƙashin Samar da layi. Za ku ga cikakken jerin bidiyon da aka adana a layi.
  2. Matsa digo uku a tsaye kusa da bidiyon da kake son gogewa sannan ka zaɓa Share daga abubuwan da aka saukar sannan ka cire bidiyon daban -daban

Wannan shine tsarin share bidiyon YouTube na layi da aka adana akan wayarka

 

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani a gare ku kan yadda ake goge duk bidiyon da ba na layi ba daga aikace -aikacen YouTube. Idan kuna da tambayoyi, sanya su a cikin akwatin sharhin da ke ƙasa.

Na baya
Yadda ake hana aikace -aikace amfani da bayanan Facebook
na gaba
Yadda ake rikodin allon iPhone da iPad

Bar sharhi