Wayoyi da ƙa'idodi

Yadda ake hana wani ya ƙara ku a cikin kungiyoyin WhatsApp

Saitunan tsare sirri na rukunin WhatsApp suna ba ku damar hana mutane ƙara ku cikin kungiyoyin WhatsApp.

ya fi tsayi Kungiyoyin WhatsApp Wani sanannen fasali don ci gaba da tuntuɓar abokai da dangi daga ko'ina cikin duniya. Koyaya, don sauƙaƙe abubuwa, WhatsApp a baya yana ba da damar kowa ya ƙara kowa a cikin rukunin WhatsApp, muddin suna da lambar lambar wani. Wannan ya haifar da babbar matsalar ƙara mutane bazuwar zuwa rukunin WhatsApp na bazuwar. Bayan amsa mai amfani da yawa, WhatsApp ya yanke shawarar gyara batun ta hanyar ba da saitunan sirri don hana masu amfani daga ƙara wasu zuwa ƙungiyoyin WhatsApp. Kwanan nan, WhatsApp ya fitar da waɗannan saitunan sirrin rukuni don kowa.

Sabbin saitunan tsare sirri na rukuni akan WhatsApp suna samuwa akan Android da iPhone. Ga yadda ake kunna waɗannan saitunan akan wayoyinku.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Abubuwan ɓoye 20 na ɓoye na WhatsApp waɗanda kowane mai amfani da iPhone yakamata ya gwada

Yadda ake kunna saitunan sirrin rukuni akan wayoyinku

Kafin mu gaya muku yadda zaku iya aiwatar da waɗannan saitunan akan wayoyinku, tabbatar cewa kuna da sabon sigar WhatsApp da aka sanya akan na'urarku. gare ni Android , shine sigar 2.19.308 kuma don iPhone , shine 2.19.112. Kuna iya sabuntawa ta hanyar zuwa shafukan WhatsApp daban -daban akan duka Google Play Store don Android da App Store don iPhone. Ta wannan hanyar, kawai dole ku bi waɗannan matakan.

WhatsApp Manzo
WhatsApp Manzo
Price: free
WhatsApp Messenger
WhatsApp Messenger
developer: WhatsApp Inc
Price: free

Yadda za a hana wani ya ƙara ku zuwa kungiyoyin WhatsApp akan Android

Idan kai mai amfani da Android ne, bi waɗannan matakan don hana mutane ƙara da ku cikin kungiyoyin WhatsApp ba tare da izini ba.

  1. Buɗe Whatsapp WhatsApp a kan wayoyinku na Android sannan ku matsa gunkin dige uku a tsaye a saman dama.
  2. Na gaba, matsa Saituna > asusun > Sirri .
  3. Yanzu matsa kungiyoyi Kuma zaɓi ɗayan zaɓuɓɓukan da aka bayar - kowa da kowa ، abokai na, أو Abokaina kawai ... .
  4. Idan ka zaɓa kowa da kowa Kowa zai iya ƙara ku zuwa ƙungiyoyi.
  5. تحديد inda ake nufi lambar sirri da ni Lambobin ku ne kawai aka yarda su ƙara ku zuwa kungiyoyin WhatsApp.
  6. A ƙarshe, yana ba ku zaɓi na uku "Abokaina banda" Bada zaɓaɓɓun mutane kawai don ƙara ku cikin kungiyoyin WhatsApp. Kuna iya zaɓar lambobin ɗaya ɗaya ɗaya ko ma kuna iya zaɓar duk lambobin sadarwa ta danna gunkin zaɓi duka a saman dama. Za a nemi waɗancan mutanen su aiko muku da gayyatar ƙungiyar ta hanyar taɗi na sirri. Daga nan za ku sami kwanaki uku don karba ko ƙi buƙatar shiga ƙungiyar kafin ta ƙare.

Yadda za a hana wani ya ƙara ku zuwa kungiyoyin WhatsApp akan iPhone

Idan kuna amfani da WhatsApp akan iPhone, ga yadda zaku hana wasu ƙara muku zuwa kungiyoyin WhatsApp.

  1. Buɗe Whatsapp WhatsApp A kan iPhone ɗinku da kan sandar ƙasa, matsa Saituna .
  2. Na gaba, matsa asusun > Sirri > kungiyoyi .
  3. A allo na gaba, zaɓi ɗaya daga cikin zaɓuka uku - kowa da kowa ، Lambobi mallaka Ni da lambobi na sai dai . Hakanan a nan zaku iya zaɓar lambobin sadarwa ɗaya bayan ɗaya ko kuna iya zaɓar duk lambobin sadarwa ta danna maɓallin zaɓi duka a kasa dama.
Na baya
Yadda ake saukar da fayiloli ta amfani da Safari akan iPhone ko iPad
na gaba
Yadda ake kunna PUBG PUBG akan PC: Jagora don yin wasa tare da ko ba tare da kwaikwayo ba

Bar sharhi