Haɗa

Yadda ake saukar da hotuna da bidiyo daga Facebook Facebook

Facebook Facebook taska ce ta hotuna da bidiyo don ku da abokan ku. Don haka ga yadda ake saukar da hotuna da bidiyo daga Facebook akan kwamfutarka ko wayarka.

Za mu nuna muku, ƙaunataccen mai karatu, hanyoyin hukuma da aikace -aikace don saukar da hotuna daga Facebook. Yana ba ku damar saukar da hotunan kanku, hotunan abokai da bidiyo.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake kashe bidiyon Facebook ta atomatik

Yadda ake saukar da hotunan Facebook

Idan kuna son adana hoto guda zuwa Facebook, kar ku damu da aikace-aikacen ɓangare na uku ko gidajen yanar gizo. Facebook da kansa yana ba da kayan aikin saukar da sauƙi.

  • A kan tebur: Bude hoton, yi shawagi a kansa har sai kun ga taken taken da zaɓuɓɓukan menu, ku danna Zaɓuɓɓuka > نزيل .
  • A wayar hannu: Bude hoton a cikin aikace -aikacen Facebook, kuma matsa jerin (Alamar XNUMX-dot)> ajiye hoto .

Kuna iya amfani da wannan hanyar don saukar da hotunan Facebook. Yana da sauƙi.
Koyaya, don zazzage hotunan Facebook na abokanka, saitin sirrin hoto na Facebook dole ne ya ba shi damar.

Yadda ake saukar da albums na Facebook

Idan kuna son zazzage kundin Facebook daga bayanan ku, Facebook yana da hanya mai sauƙi don yin ta.
Bugu da ƙari, ba kwa buƙatar kowane aikace -aikacen saukar da ɓangare na uku don wannan.

  1. Yi lilo zuwa bayanin ku ta danna sunan ku.
  2. fara zuwa Hotuna> Kundaye .
  3. Bude kundin da kake son saukarwa.
  4. A kusurwar dama-dama, taɓa gunkin gear sannan ka matsa Sauke album .

Facebook zai matsa duk hotuna. Dangane da girman kundin, wannan na iya ɗaukar ɗan lokaci. Da zarar an yi wannan, za ku sami sanarwa yana gaya muku cewa kundin yana shirye don zazzagewa.

Kundin da aka sauke yana zuwa azaman fayil ɗin zip. Cire shi don samun duk hotunan.

Yadda ake saukar da duk hotunanka akan Facebook

Hakanan akwai hanya mai sauƙi don saukar da duk hotunan da kuka ɗora a baya daga Facebook. Har ma za ku same su cikin madaidaitan manyan fayiloli mataimaka ta kundi. Amma sunayen fayil na iya zama ɗan ban mamaki.

Anan ne mai saukar da hoto na Facebook wanda Facebook da kansa ya bayar:

  1. Yi lilo zuwa saitunan Facebook akan masarrafar tebur, ko danna Facebook.com/Settings .
  2. Danna Bayanin ku na Facebook a cikin labarun gefe.
  3. Danna Sauke bayanan ku .
  4. Danna a zaɓi duk , sannan duba akwatin Hotuna da bidiyo kawai .
  5. Zaɓi ingancin fayilolin hoton. Ina ba da shawarar canza Matsakaici zuwa Babban idan kuna son cikakken kwafin ƙuduri. Saitin da kuka zaɓa zai ƙayyade girman fayil. Idan kuna da hotuna da yawa, zai ƙara girman fayil ɗin da lokacin da zai ɗauka don sarrafa shi.
  6. Danna ƙirƙirar fayil.

Zai ɗauki ɗan lokaci kafin Facebook ya shirya fayil ɗin zip, gwargwadon yawan hotuna da bidiyo akan Facebook. Wannan na iya zama gigabytes da yawa. Da zarar an yi, zaku karɓi sanarwa don saukar da shi daga Samammun fayiloli . Sauke shi kuma buɗe shi don ganin duk hotunanka, tare da kundaye azaman manyan fayiloli mataimaka.

 

Mafi kyawun app na Mai Sauke Hoto na Facebook

Sunan yana cike da baki, amma na VNHero Studio Zazzage Bidiyo da Hoto: Facebook da Instagram Yana da mafi kyawun app don saukar da hotuna daga Facebook.
Yana da kyauta kuma mai sauƙin amfani kuma yana aiki tare da bidiyo.

Tare da wannan aikace -aikacen, zaku iya saukar da hotunan Facebook ɗinku, albums da kundin hotunan abokanka na Facebook.
Hakanan zaka iya bincika masu amfani ko shafuka kuma zazzage hotuna da bidiyo daga can.
Menu na ƙa'idar yana ƙunshe da hanyoyin haɗi mai sauri zuwa shafuka da ake so, bidiyon da aka adana da hotuna, da alamun shafi.

taba "hotunankudon samun hotunanka, kodaga abokaiDon neman wani a cikin jerin abokanka.
Dandalin "Nemo masu amfaniBincike ne ga mai amfani ko shafi.
Sannan bincika kundin da kuke so. Anan, zaku iya zazzage duk hotuna a cikin kundin ko zaɓi wasu don adanawa. Hakanan hanyar tana aiki don bidiyo.

 Sauke VNHero Studio Bidiyo & Hotunan App: Facebook da Instagram tsarin Android (Kyauta)

Yadda ake saukar da albums na Facebook na wasu mutane

Yayin da Facebook ke sauƙaƙe don saukar da kundin kundin ku na sirri, ba ya ba ku damar adana fakitin abokin ku. Yawancin aikace -aikacen masu saukar da hotunan hoto na Facebook ba sa aiki.
Mafi kyawun aikace-aikacen da muka samo shine kari na Chrome na uku wanda ake kira DownAlbum .

Yi gargadi, DownAlbum ba sauki bane don amfani. Koyaya, aikace -aikacen da muke ba da shawarar yana samuwa ne kawai akan Android, don haka idan kuna son app ɗin saukar da hoton hoton Facebook wanda baya wanzu akan Android, ga yadda ake amfani da DownAlbum.

  1. A kan tebur, ƙirƙiri sabon babban fayil da ake kira DownAlbum.
  2. don saukewa: DownAlbum don Chrome (Kyauta).
  3. Bude Facebook kuma bincika kundin hoton aboki.
    DownAlbum
    DownAlbum
    developer: unknown
    Price: free
  4. Da zarar alamar DownAlbum ta zama orange, danna shi.
  5. A cikin jerin zaɓuka, danna Na al'ada .
  6. Danna Ok akan kowane maganganu don tabbatarwa, kuma jira shiSauke albumSauke duk hotuna.
  7. Jira don ɗaukar nauyi; Yana iya ɗaukar ɗan lokaci. Sabuwar shafin ta ƙunshi umarni kan yadda ake saukar da hotunan Facebook na abokin ku zuwa kwamfutarka. Kuna buƙatar danna Ctrl + S A kan Windows da Linux ko CMD + S. akan macOS.
  8. Ajiye shi azaman shafi Yanar gizo, cikakke A cikin babban fayil na DownAlbum akan tebur. Wannan zai ƙirƙiri fayil ɗin HTML da babban fayil tare da duk hotunan da ke ciki.
  9. Rufe Chrome, sannan akan kwamfutarka tafi babban fayil a DownAlbum. Yanke da liƙa hotunan a cikin kowane babban fayil ɗin da kuka zaɓa, sannan share duk fayilolin da ke cikin babban fayil na DownAlbum.

Yadda ake adana bidiyon Facebook akan kwamfutarka ko wayarka

Hotuna akan Facebook suna da maɓallin saukarwa mai sauƙi. Amma bidiyon ba su da wata hanya mai sauƙi don saukar da su.
FBDown.net shine ɗayan aikace-aikacen gidan yanar gizo mafi sauƙi don adana bidiyon Facebook. Yana aiki akan duka kwamfutocin tebur da wayoyi.

  1. Bude bidiyon Facebook kuma kwafa hanyar haɗin sa.
  2. Je zuwa FBDown kuma liƙa hanyar haɗin. Danna ko matsa Saukewa! maballin.
  3. Danna Zazzage bidiyo a cikin ingancin HD أو دةودة عادية , kuma fara saukarwa.
  4. zabi na: Idan bidiyon yana kunnawa a cikin taga ku maimakon zazzage shi, koma shafin da ya gabata. Dama danna Zazzage bidiyo a cikin ingancin HD , kuma zaɓi Ajiye hanyar haɗi kamar ... Sauke shi zuwa babban fayil ɗin da kuka zaɓa.

Ya kamata yayi aiki kamar fara'a. Fayil ɗin da aka sauke zai kasance cikin tsarin MP4, wanda yakamata yayi aiki ga yawancin mutane. Hanyar tana aiki akan masu binciken wayar hannu kuma. Koyaya, masu amfani da iOS zasu buƙaci yin wannan akan Firefox tunda ba za ku iya amfani da Safari ko Chrome ba.

FBDown kuma yana da fa'ida mai amfani ga Google Chrome akan tebur. Lokacin da kake kunna bidiyo akan Facebook, danna gunkin fadada don saukar da shi zuwa kwamfutarka.

ziyarci: fbdown.net

don saukewa: FBDown don Chrome (Kyauta)

Amfani da ba a sani ba
Amfani da ba a sani ba
developer: unknown
Price: free

Akwai yalwa da wasu rukunin yanar gizo da ke aiki iri ɗaya kamar FBDown, don haka kada ku ji tsoron gwada su.
Yanzu da za ku iya adana bidiyon FB, kuna iya komawa don neman tsoffin bidiyon da kuke so.

Yadda ake saukar da duk tarihin Facebook

Baya ga hotuna da bidiyo, Facebook ta ƙunshi wasu bayanai da yawa game da ku.
Kamfanin kuma ya shahara da (zargin) yin amfani da bayanan masu amfani da shi.

Bugu da ƙari, hanyar sadarwar zamantakewa na iya rufe asusunka a duk lokacin da kake so, yana haifar da asarar duk bayanan.

Hanyoyin da ke sama suna ba ku damar saukar da hotuna da bidiyo cikin sauƙi, amma kuna iya yin la'akari da goyan bayan tarihin Facebook ku. Don haka a gare ku Yadda ake saukar da duk tarihin Facebook .

Hakanan kuna iya sha'awar sani game da: Yadda ake hada asusu na Facebook و Yadda ake amfani da Facebook Messenger ba tare da asusun Facebook ba و Yadda ake adanawa ko goge rukunin Facebook

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani a gare ku wajen sanin yadda ake saukar da hotuna da bidiyo daga Facebook.
Raba ra'ayin ku a cikin akwatin sharhin da ke ƙasa.

Na baya
Yadda ake hada asusu na Facebook
na gaba
WhatsApp: Yadda ake saita fuskar bangon waya na al'ada don taɗi akan Android da iPhone

Bar sharhi