shafukan sabis

Manyan Software Gudanar da Aiki guda 10 don Yin Aiki da sauri a 2023

Mafi kyawun software na sarrafa ɗawainiya don yin aiki da sauri

san ni Mafi kyawun software na sarrafa ɗawainiya don yin aiki da sauri a shekarar 2023.

Shin kuna neman mafi kyawun software na sarrafa ɗawainiya don ƙungiyar ku? Domin tabbatar da an kammala ayyukan akan lokaci da kuma cikin kasafin kuɗi, an ƙirƙiri software na sarrafa ayyuka don biyan bukatun masu gudanar da ayyuka. Abu mai kyau game da kayan aikin sarrafa kayan aiki shine zaku iya fara amfani da su nan take, koda kuwa baku taɓa amfani da kayan aiki kamar wannan ba.

Don haka, kayan aikin sarrafa ɗawainiya yana da kyau idan kun sami kanku a cikin wani yanayi inda tsara aikin ku da na wasu shine ƙaddamarwar ku ta farko. Na gane akwai zaɓuɓɓuka da yawa don software na sarrafa ɗawainiya. Kuma samun wanda ya dace da takamaiman bukatunku na iya zama ƙalubale mai ban tsoro. Don in taimake ku, na yi bincike mai nisa don nemo Mafi kyawun software na sarrafa ayyuka Na tsara wannan jeri ne don dacewa.

Mafi kyawun software na sarrafa ayyuka

Ta wannan labarin, za mu raba tare da ku wasu daga cikinsu Mafi kyawun software na sarrafa ɗawainiya a halin yanzu akan kasuwa. Don samun fa'ida daga ƙungiyar ku da kasuwancin ku, yi amfani da waɗannan kayan aikin don sarrafa ayyuka, lissafin abin yi, da ayyuka.

1. Todoist

Todoist
Todoist

Shirya Todoist ko a Turanci: Todoist Matsayin masana'antu ne don software na sarrafa ɗawainiya saboda yana ƙarfafa ayyukan mai amfani a wuri ɗaya. Ainihin sigar lantarki ce ta jerin abubuwan yi na gargajiya, ba da damar mutane ko ƙungiyoyi su bibiyi da tsara ayyukansu da ayyuka daban-daban.

Samun damar Todoist da aikace-aikacen wayar hannu suna jan hankalin masu amfani da shi saboda yana ba su damar yin amfani da software cikin sauri da sauƙi don ci gaba da jerin abubuwan da suke canzawa koyaushe. Domin Todoist ba shi da fasalulluka na software mai sarrafa ɗawainiya mafi ƙarfi. Ya fi dacewa don amfani da ƙananan ƙungiyoyi ko ƙungiyoyi masu ayyuka kai tsaye.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Zazzage Direbobin Audio na Realtek HD don Sabbin Sabbin Windows

2. SmartTask

SmartTask
SmartTask

wani kayan aiki Aiki mai wayo ko a Turanci: SmartTask Haɗaɗɗen dandali ne don gudanar da dukkan al'amuran kasuwanci, daga daidaikun mutane zuwa kamfanoni. Ba za ku buƙaci wata software don gudanar da ayyukanku da ayyukanku ba, magana da ƙungiyar ku, saka idanu nawa lokacin da kuke kashewa akan kowane aiki, da sauransu, saboda duk an haɗa shi cikin wannan ƙirar guda ɗaya.

Yana ba ku damar tsara aikinku ta hanyoyi da yawa, gami da jeri, allo, kalanda, da jadawalin. Ya ƙunshi daidaitattun fasalulluka kamar ayyuka masu maimaitawa, ƙananan ayyuka, kwanakin ƙarshe, da abubuwan dogaro. Ta hanyar ba da damar kallon fayil da kallon nauyin aiki, zaku iya sarrafa ayyuka da yawa yadda yakamata a lokaci guda.

3. DannaMUKA

DannaMUKA
DannaMUKA

wani kayan aiki DannaMUKA Kayan aiki ne na duk-in-daya wanda zai iya sarrafa komai daga ayyuka na yau da kullun zuwa hadaddun ayyuka zuwa gabaɗayan aikin kamfanin ku a cikin keɓancewa ɗaya. Hanyoyi 15+ don ganin ayyukan aiki, kamar List, Gantt, Kalanda, da kallon allon Kanban-kamar Kanban, waɗanda ƙungiyoyi ke amfani da su a cikin masana'antu don haɓaka yawan aiki.

Baya ga taimaka muku kasancewa cikin tsari, da sarrafa kansa Ayyukan ClickUp da za a iya dannawa da aikace-aikace da filayen daidaitawa za su sa ka yi aiki a mafi girman inganci ba tare da wani lokaci ba. ClickUp yana sauƙaƙa gudanar da ɗawainiya tare da kayan aikin sa masu daidaitawa, jan-da-saukar dubawa, da sama da masu haɗin kai dubu.

4. Zoho

Zoho
Zoho

wani kayan aiki Ayyukan Zoho Kayan aiki ne mai amfani ga kowane manajan aikin. Ƙungiyoyi za su iya tsarawa, waƙa, da mu'amala ta kan layi yadda ya kamata saboda ɗimbin fasalulluka na kyauta, waɗanda suka haɗa da rahotannin ginshiƙi na Gantt, allon Kanban, taron tattaunawa, ciyarwar zamantakewa, sigogin amfani da albarkatu, samfura, masu ƙidayar lokaci, taɗi, da ƙari mai yawa.

Haɗin kai shine fifiko a Ayyukan Zoho. Abubuwan Takardun su, waɗanda ke ba da cikakkiyar damar shiga ɗakin karatu, ba a yaba su ba Ofishin Zoho Kyauta, tare da tarihin sigar da ikon bayyana takardu.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Zazzage PowerToys don Windows 11 (sabon sigar)

5. BIGContacts

BIGContacts
BIGContacts

Shirya BIGContacts CRM Dandali mai ƙarfi tare da kyawawan abubuwan sarrafa aikin. Yana ba ku damar kawar da matakan da ba su da yawa kuma ku adana lokaci ta hanyar daidaita duk nauyin kasuwancin ku da bayanai a wuri guda. Wannan yana ƙara fitowar ɗaiɗaikun ɗaiɗaiku da ingantaccen aiki gabaɗaya.

Tare da BIGContacts, zaku iya tsara masu tuni da kuma bin diddigin ayyuka masu maimaitawa ta atomatik, tabbatar da cewa baza ku sake rasa wata muhimmiyar rana ba. BIGContacts ba wai kawai yana ba ku cikakkiyar hangen nesa na alhakinku ba. Amma kuma yana ba ku rahotanni masu ma'ana waɗanda ke ba ku damar bin diddigin yadda kuke aiki cikin sauƙi.

6. Litinin

Litinin
Litinin

Tare da mayar da hankali ga asali, shimfidu masu iya fahimtar gani, yana taimakawa wajen bayyana tsarin aiki don ayyuka da yawa. Litinin Yana da ingantaccen software mai sarrafa ɗawainiya wanda ke kawar da ɓacin rai na hanyoyin gudanarwa na gargajiya.

Zauren tattaunawa, allunan ɗawainiya, da abubuwan gani masu sauƙi suna samuwa don Litinin. Hakanan yana taimaka muku kiyaye ayyukanku da matsayinsu a kallo. Membobi zasu iya aiki tare ta hanyar raba fayiloli, saita ranakun da suka cancanta, ba da nauyi, da yin tsokaci kan ci gaban juna.

7. Kintone

Kintone
Kintone

wani kayan aiki Kintone Dandali ne na aikace-aikacen da za a iya amfani da shi don dalilai daban-daban, kamar sarrafa ayyukan, CRM tallace-tallace, ra'ayoyin samfur, da sauransu. Kuna iya ƙirƙirar aikace-aikacen sarrafa ɗawainiya tare da Kintone ba tare da rubuta kowace lamba ba. Kawai ja da sauke sassa daban-daban da kake son haɗawa akan shafin.

Ayyukansa na musamman da hanyoyin sarrafa ɗawainiya suna ba masu amfani damar ƙirƙirar fayil ɗin "Aikace -aikaceMai daidaitawa don sarrafa bayanai, hanyoyin kasuwanci, da gudanawar aiki, farawa daga karce ko daidaita maƙunsar bayanan da aka rigaya a matsayin mafari.

8. Nifty

Nifty
Nifty

wani kayan aiki Nifty Dandali ne na gudanar da ayyuka wanda ke sauƙaƙe ƙungiyoyi don yin aiki tare. Yana yin haka ta sauƙaƙe tsarawa, ba da fifiko, da sarrafa ayyukan aiki ta amfani da Lissafi, Kanban, da ra'ayoyin Swimlane. Hakanan yana sauƙaƙa sarrafa bayanin kula da lokacin ƙarshe.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda za a gyara gurɓatattun fayilolin tsarin Windows 10

Ana iya canza ikon sarrafa ɗawainiyar Nifty don dacewa da buƙatun ƙungiyar ku ta hanyar ƙirƙira sabbin ƙididdiga ko shigo da abubuwan da aka riga aka gama. Yana yiwuwa a ƙirƙiri tikiti, ayyuka da ayyuka, da kuma ba da izini da sarrafa su. Ana iya adana fayiloli da sharhi a wuri ɗaya don dacewa.

9. Wurin aiki

Wurin aiki
Wurin aiki

wani kayan aiki Wurin aiki Amintaccen aikace-aikacen gidan yanar gizo ne wanda ke aiki tun 2000. Duk da haka, wannan ba ya sa ta bace kamar dinosaur. Tabbas, ba shine mafi kyawun mai tsara aikin akan jerinmu ba, amma ina tsammanin kowa yana buƙatar billa wani lokaci.

Sashen sharhi a ƙarƙashin kowane aiki na Workzone yana ba da damar sadarwa mai sauƙi da haɗin gwiwa tsakanin membobin ƙungiyar aikin. Rahoton da Workzone ya bayar cikakke ne kuma sun shafi batutuwa da yawa.

10. hits

hits
hits

Mayar da hankali tsarin gudanarwa hits Don kammala ayyuka da kammala ayyuka. Kuna iya duba da tsara duk jerin ayyukan ku a wuri ɗaya. Kuma ana tace su ta hanyoyi da yawa, kamar kwanan wata, aiki, ko ƙungiya.

A gefen hagu na babban filin aiki, za ku ga membobin ƙungiyar ku. Kuna iya ja su zuwa babban filin aiki don ba su ayyuka. Domin inganta ingantaccen aiki, kuna buƙatar software mai sarrafa ɗawainiya wanda ke ba da sauƙin tsara ayyuka da kayan aikin tsarawa.

Wannan labarin ya kasance game da Mafi kyawun software na sarrafa ɗawainiya don yin aiki da sauri. Hakanan idan kun san irin waɗannan kayan aikin zaku iya gaya mana game da shi ta hanyar sharhi.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani don ku sani Mafi kyawun software na sarrafa ɗawainiya don yin aiki da sauri Don 2023. Raba ra'ayin ku da gogewar ku a cikin sharhi.

Na baya
Manyan Kayan Aikin Gwajin Shiga Kyauta guda 5 a 2023
na gaba
Yadda ake ɓoye jerin sunayen mambobi daga rukunin Telegram ɗin ku

Bar sharhi