Windows

Yadda ake daina shigo da hotuna Dropbox akan Windows 11

Yadda ake daina shigo da hotuna Dropbox akan Windows 11

Anan ga yadda ake daina shigo da hotuna zuwa Dropbox a cikin Windows 11.

Ya zuwa yanzu, akwai ɗaruruwan zaɓuɓɓuka girgije ajiya Akwai don manyan tsarin aiki kamar (Windows - Mac - Linux - Android - IOS). Duk da haka, a cikin waɗannan, kaɗan ne kawai suka yi fice a wannan aikin.

Inda yake ba ku damar adana ayyukan girgije kamar ( Dropbox da Google Drive da OneDrive) da sauransu don adana fayiloli akan layi. Hakanan, waɗannan ayyukan girgije suna ba da tsare-tsare kyauta ga daidaikun mutane. Kuma a cikin wannan labarin, za mu yi magana game da Dropbox ko a Turanci: Dropbox, wanda ke ba da 2 GB na sarari kyauta ga kowane mai amfani.

Idan kai mai amfani ne mai aiki da Dropbox, ƙila ka san cewa duk lokacin da ka saka katin ƙwaƙwalwar ajiya ko kebul, Windows yana tambayar idan kana son shigo da hotuna da bidiyo zuwa Dropbox.

Ko da yake yana da babban fasali, masu amfani da yawa na iya so su kashe wannan saurin. Don haka, idan kuna son dakatar da shigo da hotuna Dropbox akan Windows 11, kuna karanta jagorar da ta dace don shi.

Matakai don dakatar da shigo da hotuna daga Dropbox akan Windows 11

A cikin wannan labarin, za mu raba tare da ku mataki-mataki jagora kan yadda za a daina shigo da hotuna daga Dropbox a kan Windows 11. Bari mu gano.

Lokacin da kuka saka sandar USB ko sandar ƙwaƙwalwar ajiya, wannan fasalin yana ba ku damar ba da damar Dropbox ya shigo da hotuna da bidiyo zuwa Dropbox kuma muna nan don nuna muku yadda ake cire fasalin autoplay. Don haka, muna buƙatar kashe autoplay akan Windows 11 don dakatar da shigo da hotuna daga Dropbox.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan software da kayan aikin inganta PC 10 kyauta a cikin 2023
  • Danna maɓallin Fara Menu (Fara) a cikin Windows kuma zaɓi)Saituna) don isa Saituna.

    Saituna a cikin Windows 11
    Saituna a cikin Windows 11

  • في Shafin saiti , danna wani zaɓi (Bluetooth & na'urori) don isa Bluetooth da na'urori.

    Bluetooth & na'urori
    Bluetooth & na'urori

  • Sannan danna kan zaɓi ((AutoPlay) wanda ke nufin Yin wasa ta atomatik A cikin madaidaicin dama, kamar yadda aka nuna a hoto mai zuwa.

    AutoPlay
    AutoPlay

  • A allon na gaba, ƙarƙashin (Driver Mai Cirewa) wanda ke nufin drive mai cirewa , danna kan jerin zaɓuka kuma zaɓi kowane zaɓi banda (Shigo da Hotuna da Bidiyo (Dropbox)) wanda ke nufin Shigo da hotuna da bidiyo (Dropbox).

    Driver Mai Cirewa
    Driver Mai Cirewa

  • Dole ku yi haka don katin ƙwaƙwalwar ajiya. Hakanan zaka iya tantance (Tambayeni Kullum) wanda ke nufin tambaye ni kowane lokaci  ko kuma (Ɗauki Babu Mataki) wanda ke nufin Kada ku ɗauki mataki.
  • Maimakon haka, kuna iya Zaɓi don kashe autoplay gaba ɗaya don duk kafofin watsa labarai da na'urori. Don yin wannan, juya maɓallin kusa da (Yi amfani da AutoPlay don duk kafofin watsa labarai da na'urori don kashewa) wanda ke nufin Yi amfani da autoplay Don kashe duk kafofin watsa labarai da na'urori.

    kashe AutoPlay don duk kafofin watsa labarai da na'urori
    kashe AutoPlay don duk kafofin watsa labarai da na'urori

Kuma shi ke nan kuma wannan shine yadda zaku iya dakatar da shigo da hotuna daga Dropbox akan Windows 11.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake shigar Windows Photo Viewer akan Windows 11

Muna fatan wannan labarin yana da amfani wajen koyon yadda ake dakatar da shigo da hotuna daga Dropbox akan Windows 11. Raba ra'ayi da gogewar ku a cikin sharhi.

Na baya
Manyan 10 Amintattun Browser Android don Yin lilon Intanet Lafiya
na gaba
Yadda ake amfani da iPhone ko wayar Android a matsayin allo na biyu don PC ko Mac ɗin ku

Bar sharhi