Wayoyi da ƙa'idodi

Mafi kyawun Madadin Snapdrop a cikin 2023

Mafi kyawun Madadin Snapdrop

san ni Mafi kyawun Madadin zuwa Snapdrop Don canja wurin fayiloli zuwa na'urori da tsarin aiki da yawa a cikin 2023.

hidima Saukewa Sabis ne na kan layi don saurin raba fayiloli tsakanin na'urori daban-daban. Snapdrop yana aiki daidai da AirDrop akan na'urorin Apple, amma yana aiki akan kowane tsarin aiki kuma yana goyan bayan kowace na'ura mai amfani da burauza, kamar kwamfyutoci, kwamfutar hannu, da wayoyi.

Snapdrop yana aiki akan layi kuma yana buƙatar haɗin intanet kawai da mai binciken gidan yanar gizo. Da zarar a cikin Snapdrop, masu amfani za su iya zabar fayilolin da suke son rabawa cikin sauƙi da aika su cikin sauri da sauƙi zuwa wasu na'urori a cikin hanyar sadarwar gida ɗaya.

Snapdrop yana ba da ingantacciyar hanya don canja wurin fayiloli cikin sauri da sauƙi tsakanin na'urori daban-daban, sabis ne na kyauta kuma baya buƙatar kowane rajista ko zazzage kowane software ko aikace-aikace.

Snapdrop shine keɓantaccen kayan aiki don canja wurin fayiloli tsakanin na'urori ba tare da la'akari da dandalin su ba. Idan kuna neman saurin canja wuri daga wannan na'urar zuwa wani, to Snapdrop app yana taka muhimmiyar rawa. Yana da manyan fasali kuma yana taimaka wa masu amfani don canja wurin fayiloli ba tare da rasa bayanai ba.

Ana samun madadin Snapdrop a cikin sararin intanet tare da ƙarin ayyuka waɗanda ke yin daidai da bukatun abokan ciniki. A cikin wannan labarin, za ku koyi game da Snapdrop app da mafi kyawun madadinsa don taimakawa sauƙin canja wurin fayiloli tsakanin na'urori ba tare da wahala ba.

Ta yaya Snapdrop ke aiki?

Saukewa
Saukewa

Snapdrop app Kayan aiki ne mai sauƙi kuma kyauta wanda ke ba masu amfani damar canja wurin fayiloli da sauri daga wannan na'ura zuwa wata. Ana amfani da yanayin WebRTC don ɓoye bayanai da tabbatar da ingantaccen watsawa. Snapdrop yana aiki akan kowane tsarin aiki kuma yana goyan bayan kowace na'ura mai amfani da burauza, kamar kwamfyutoci, allunan, da wayoyi.

Ana aiwatar da tsari cikin sauƙi kuma ana iya yin shi a cikin 'yan matakai kaɗan.

  • Dole ne masu amfani su buɗe Snapdrop.net A kan na'urorin biyu yana aiki kuma yana gudana.
  • Tabbatar cewa na'urorin biyu suna haɗe zuwa cibiyar sadarwar gida ɗaya.
  • Sa'an nan, masu amfani za su iya sauri da sauƙi zabar fayilolin da suke son rabawa da aika su zuwa wasu na'urori a cikin hanyar sadarwar gida ɗaya.

Gabaɗaya, Snapdrop kayan aiki ne mai amfani don saurin canja wurin fayil tsakanin na'urori daban-daban, kuma baya buƙatar kowane rajista ko zazzage kowane software ko app.

Jerin mafi kyawun madadin Snapdrop

Ta wadannan layukan, za mu san ku Mafi kyawun madadin Snapdrop don aiwatar da canja wurin fayil tsakanin na'urori ba tare da wata matsala ba. Don haka zaku iya haɗawa zuwa kayan aikin masu zuwa don samun mafi kyawun ƙwarewar canja wurin fayil tsakanin yawancin na'urorin ku. Don haka mu fara.

1. AirDroid Personal

AirDroid Personal
AirDroid Personal

بيق AirDroid Personal Shi ne mafi kyawun rukunin sarrafa na'urar hannu wanda ke taimaka wa masu amfani don yin ayyuka da yawa kamar su sarrafa nesa, madubi na allo, canja wurin fayil da sarrafa SMS.

Shiri ne mai sauƙi wanda ke aiki da kyau duk da matsin lamba na waje. Kuna iya amfani da wannan app don canja wurin fayiloli daga wannan na'ura zuwa wata ba tare da rasa kowane bayanai ba. Canja wurin yana faruwa a cikin sauri duk da girman fayil ɗin.

Yana ba da cikakkiyar mafita ga buƙatun ku ta hannu kuma yana goyan bayan duk nau'ikan wannan software. Mai sauƙin dubawa yana ƙarfafa masu amfani don yin aiki akan shi cikin kwanciyar hankali ba tare da wata shakka ba.

Siffofin AirDroid Personal

  • Zaɓin fasalin Kusa yana ba masu amfani damar canja wurin fayiloli a cikin na'urori ba tare da wahala ba.
  • Kula da na'urori daga nesa ta amfani da fasalin sarrafa nesa na wannan software.
  • Nuna gabatarwa akan babban allo tare da taimakon zaɓin madubin allo.
  • Sarrafa SMS da sauran sanarwa daga dandamalin kafofin watsa labarun ta hanyar kunna kayan aiki tare a cikin wannan app.
  • Mai sauƙin amfani mai sauƙin amfani yana ba da haske ga manyan abubuwan sarrafawa don samun sauƙi.

2. Aika Duk wani wuri

Aika Duk wani wuri
Aika Duk wani wuri

Yana da kayan aiki mai sauƙi na raba fayil tare da kyakkyawan yanayi da kuma abin dogara. Kuna iya aika fayiloli duk inda kuke so ba tare da wata matsala ba. yarda kayan aiki Aika Duk wani wuri Masu amfani suna raba fayiloli a cikin kayan aikin ta hanyoyi biyu daban-daban.

  • Hanyar 6: Haɗa na'urar tare da maɓallin lambobi XNUMX sannan aika fayiloli ba tare da wata matsala ba.
  • Hanya ta biyu: ita ce ƙirƙirar hanyoyin haɗi da raba fayiloli ta hanyar su. Ƙwararren Chrome na wannan kayan aiki yana ba masu amfani damar haɗa manyan fayiloli a cikin tsarin canja wuri.

3. Raba Drop

rabawa
rabawa

wani kayan aiki Raba Drop Sigar yanar gizo ce ta kayan aikin canja wurin fayil wanda ke taimakawa don canja wurin fayil ɗin kai tsaye tsakanin kayan aikin. Kuna iya amfani da wannan software don raba fayiloli a cikin na'urorin da aka haɗa zuwa ɗaya ko wata hanyar sadarwa ba tare da wahala ba. Kawai zaɓi na'urar kuma ja da sauke fayil ɗin don aiwatar da canja wuri.

shirya sabis Raba Drop Hanya mai sauƙi don canja wurin fayiloli. Yana da sauƙi don raba fayil ɗin kuma yana ba ku damar sarrafa fayiloli masu rikitarwa tare da daidaito. An kammala duk hanyar canja wurin da sauri kuma yana faruwa ba tare da asarar bayanai ba.

4. ShareMe

ShareMe - Raba fayil
ShareMe - Raba fayil

بيق ShareMe Yana da ingantaccen kayan aikin canja wurin fayil wanda ya dace da na'urorin Android. Yi sauri raba manyan fayilolin mai jarida, takardu, da shirye-shirye cikin sauƙi.

Ba dole ba ne ka haɗa zuwa cibiyar sadarwar yayin da ake ci gaba da canja wurin fayil. Ya isa idan kun gudanar da wannan app a duka na'urar aikawa da karɓa kuma ku nemo su don yin transfer. Wannan app ɗin yana saurin canja wurin fayiloli daga wannan na'ura zuwa wata ba tare da aibu ba.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Kuna iya amfani da Sigina ba tare da samun dama ga lambobinku ba?

5. ToffeeShare

ToffeeShare
ToffeeShare

shirya kayan aiki Cher ya mutu ko a Turanci: ToffeeShare Kayan aiki daidai ne tare da kyawawan fasalulluka na tsaro don kare bayanan da ke cikin tsarin canja wuri. Yana ɗaukar dabarun ɓoyayyen matakin matakin kuma yana tabbatar da cewa tsarin yana gudana ba tare da wani tsangwama ba.

Wannan aikace-aikacen baya sanya kowane girman iyaka akan fayilolin da aka canjawa wuri tsakanin na'urori. Ana la'akari da ɗayan mafi kyawun software na raba fayil ɗin-tsara. Wannan aikace-aikacen yana zaɓar hanya mafi guntu don isa wurin na'urar, wanda ke haifar da canja wurin da sauri.

6. NitroShare

NitroShare
NitroShare

Aikace -aikacen raba fayil NitroShare ban mamaki. Wannan app yana da tsari mai sauƙi kuma yana aiki ba tare da wahala ba a kan dandamali daban-daban. An san wannan aikace-aikacen don sauƙi da sauri.

Wannan software tana aiki akan dandamali daban-daban kamar Windows, Mac OS, da Linux. Software ce mai buɗewa kuma tana taimaka wa masu amfani don canja wurin fayiloli ba tare da aibu ba.

Kwatanta mafi kyawun kayan aikin canja wurin fayil ɗin kan layi guda 6

shirin boye -boye Taimakon OS Ƙarin fasali
AirDroid Personal Ee, rufaffen Windows, Mac, Yanar Gizo, Android, iOS Fasalolin da ke kusa, ikon nesa, madubi na allo da SMS da sarrafa sanarwar.
Aika Duk wani wuri Ee, rufaffen Android Canja wurin fayil mai sauri ta hanyar haɗin kai da lambar lambobi 6.
Raba Drop Ƙarshen ɓoyewa Aikace-aikacen yanar gizo Babu abubuwan zazzagewa don amfani da wannan app
ShareMe Ƙarshen ɓoyewa Android Ya dace da duk tsarin fayil kuma yana taimakawa cikin saurin canja wuri.
ToffeeShare Ee, rufaffen Aikace-aikacen yanar gizo Mai sauƙin amfani.
NitroShare Ƙarshen ɓoyewa Windows, Mac, Linux Yana goyan bayan canja wurin fayil na dandamali.

tambayoyi na kowa

Me yasa Snapdrop baya aiki?

Lokacin da aka haɗa na'urori daban-daban a cikin cibiyoyin sadarwa daban-daban, yana iya haifar da zaren aikace-aikacen ya karye Saukewa. Kuma wani lokacin ƙila babu isasshen sarari a cikin na'urar da ake nufa don adana fayilolin da aka karɓa. Aikace-aikacen don Snapdrop na iya zama tsoho don haka dole ne ku nemo sabon sigar wannan kayan aikin don gyara waɗannan batutuwa.

Shin Snapdrop yana da aminci don amfani?

Ee, nema Saukewa Yana da aminci don amfani kuma zaka iya kafa haɗi tsakanin na'urori akan hanyar sadarwar gida kuma fara canja wurin fayiloli cikin sauƙi ba tare da matsala ba. Amintaccen aikace-aikace ne kuma yana amfani da dabarun ɓoyewa don kare fayilolin da aka canjawa wuri daidai kuma mara lahani.

Menene bambanci tsakanin Snapdrop idan aka kwatanta da Airdrop?

Snapdrop da Airdrop kayan aikin raba fayil ne waɗanda ke ba masu amfani damar canja wurin fayiloli tsakanin na'urori. Duk da haka, akwai wasu bambance-bambance a tsakanin su.
Snapdrop shine aikace-aikacen tushen yanar gizo wanda za'a iya amfani dashi akan kowane dandamali wanda ke da burauzar yanar gizo. Yana amfani da fasahar WebRTC don canja wurin fayiloli kai tsaye tsakanin na'urorin da aka haɗa zuwa cibiyar sadarwa iri ɗaya. Snapdrop ya dace da na'urorin Windows, macOS, Linux, Android da iOS.
A gefe guda, Airdrop wani app ne na iOS wanda ke amfani da Wi-Fi Direct don canja wurin fayiloli tsakanin na'urori masu jituwa na Airdrop. Airdrop yana ba masu amfani damar aikawa da karɓar fayiloli cikin sauri kuma cikin sauƙi, kuma yana ba da ingantaccen tsaro da fasalulluka na ɓoye bayanai.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Manyan Kayayyaki 10 don Kula da Amfani da Intanet akan Windows
Menene fasahar WebRTC?

WebRTC fasaha ce ta budaddiyar hanyar da kamfanonin fasaha irin su Google, Mozilla, da Cisco suka kirkira. An tsara wannan fasaha don ba da damar aikace-aikace don yin kiran murya da bidiyo da kuma canja wurin bayanai ta Intanet cikin aminci da inganci.
WebRTC yana da fa'idar samun damar kafa haɗin P2P (maki-zuwa-maki) tsakanin masu kira ba tare da buƙatar sabar tsaka-tsaki ba. Wannan yana nufin cewa sadarwa tana gudana kai tsaye tsakanin na'urorin da aka haɗa, wanda ke ba da damar sadarwa mai sauri da inganci da canja wurin bayanai.
Fasahar WebRTC kuma tana amfani da manyan fasalulluka na tsaro kamar ɓoyayyen bayanai da tabbatar da takaddun shaida don tabbatar da tsaron haɗin gwiwa da kare sirrin masu amfani. Snapdrop, wanda aka ambata a baya, yana amfani da fasahar WebRTC don canja wurin fayiloli tsakanin na'urori a cikin amintacciyar hanya mai inganci.
Gabaɗaya, Snapdrop yana aiki akan Windows, macOS, Android, iOS, da yanar gizo ba tare da wata matsala ba, yayin da AirDrop ke mai da hankali kan dandamalin iOS. Snapdrop kuma yana da sauƙin amfani kuma yana dacewa da tsari da na'urori daban-daban, yayin da Airdrop yana da sauri da tsaro.

wannan ya kasance Mafi kyawun Madadin Snapdrop. Zaɓi ku haɗa hanyoyin da suka fi dacewa da buƙatun ku don ingantaccen canja wurin fayil tsakanin na'urori. Waɗannan ƙa'idodin suna taimaka muku yin ayyuka na musamman a cikin na'urori kuma suna aiki azaman cikakkiyar mafita ga buƙatun wayar hannu. Hakanan idan kun san duk wani aikace-aikacen da ke yin haka ku sanar da mu a cikin sharhi.

Hakanan kuna iya sha'awar koyo game da:

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani don ku sani Mafi kyawun madadin Snapdrop don canja wurin fayiloli tsakanin na'urori daban-daban A cikin 2023. Raba ra'ayin ku da gogewar ku tare da mu a cikin sharhi. Hakanan, idan labarin ya taimake ku, ku tabbata kun raba shi tare da abokanka.

Na baya
Yadda ake toshe gidajen yanar gizo akan Android ta hanyar Lafiyar Dijital
na gaba
Mafi kyawun gidajen yanar gizo don cire bango daga hotuna tare da dannawa ɗaya kawai

XNUMX sharhi

تع تعليقا

  1. Ahmad :ال:

    Babban abun ciki, na gode

Bar sharhi