Wayoyi da ƙa'idodi

iOS 14 danna sau biyu a bayan iPhone na iya buɗe Mataimakin Google

Apple kwanan nan ya bayyana babban sabuntawa na gaba zuwa iPhone OS - iOS 14. A saman, mun gani Sabbin fasali da yawa Kamar sabbin ɗakunan karatu na aikace -aikace, widgets masu hulɗa, canje -canjen dubawa a cikin Siri, da ƙari mai yawa.

Ya bayyana cewa kawai ƙarshen ƙanƙara ne kuma akwai ɓoyayyun abubuwa da yawa a cikin iOS 14 waɗanda Apple ya tsallake yayin taron WWDC 2020. Ɗayan irin wannan fasalin shine "Back Tap" wanda ke samuwa a cikin saitunan isa ga iOS 14.

Mun ce yana ɗaya daga cikin mafi kyawun fasalulluka na iOS 14. A zahiri zaku iya ninka sau biyu ko sau uku a bayan iPhone ɗinku don buɗe aikace -aikace ko aiwatar da ayyuka daban -daban kamar ɗaukar hoto da canza ƙarar, har ma da buɗe Mataimakin Google.

Ba wai kawai za ku iya buɗe aikace -aikacen Mataimakin Google ba, amma kuna iya saita matsa iOS 14 Baya don buɗe Ok Google kai tsaye.

Ta yaya Mataimakin Google tare da iOS 14 ya danna sau biyu a baya?

Don yin magana da Mataimakin Google da sauri akan iOS 14, ga abin da kuke buƙatar yi -

  1. Bude aikace -aikacen Mataimakin Google akan iPhone ɗinku tare da iOS 14.

    Mataimakin Google akan iPhone
    Mataimakin Google akan iPhone

  2. Za ku ga katin da aka rubuta "Ƙara Ok Google zuwa Siri. taba "Ƙara zuwa Siri".
  3. Sake, danna kanƘara zuwa Siri. Wannan zai ƙara gajeriyar hanyar Siri inda cewa Ok Google a cikin Siri zai ƙaddamar da Mataimakin Google.

    Gajerar hanyar Google Assistant iPhone
    Gajerar hanyar Google Assistant iPhone

  4. Je zuwa Saitunan iPhone> Samun dama> Taɓa> Taɓa Baya.
  5. Zaɓi kowane motsi - taɓawa sau biyu ko sau uku.
    Source: ThatLegitATrain ta Twitter
  6. Yanzu nemo gajeriyar hanyar "Ok Google" kuma danna shi.
  7. Yanzu, danna sau biyu/sau uku don buɗe Ok Google akan iPhone ɗin ku.
Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake ƙara Tsibirin Dynamic akan na'urorin Android kamar iPhone

A madadin haka, zaku iya ƙirƙirar Ok na gajeriyar hanyar Google da hannu ta hanyar gajerun hanyoyin app.

Tunda fasalin juyi na iOS 14 yana bayyana gajerun hanyoyi, akwai adadin abubuwa marasa iyaka da zaku iya yi. Kuna iya danna sau biyu don aika saƙon WhatsApp ko ma aika tweet.

Koyaya, buɗe Mataimakin Google koyaushe zai zama zaɓin mu na farko. Tabbas, duk wannan yana yiwuwa ne kawai idan kun shigar da Maɓallin Maɓallin iOS 14 ko Bi ɗan dabarar mu Don samun iOS 14 yanzu ba tare da samun asusun haɓakawa ba.

Na baya
Apple yana gyara fasalin kyamara mafi ban haushi akan iPhone
na gaba
Yadda ake kunna sanarwar Sanarwar Murya a cikin iOS 14

Bar sharhi