Wayoyi da ƙa'idodi

Yadda ake fara chat group a WhatsApp

WhatsApp WhatsApp babbar hanya ce don ci gaba da hulda da mutane, komai irin wayoyin da suke amfani da su. Kuma kamar SMS, WhatsApp tana tallafawa tattaunawar rukuni don haka zaku iya magana da gungun abokai, ƙungiyar wasannin ku, kulab ɗin ku, ko kowane rukunin mutane. Ga yadda ake fara chat group a WhatsApp.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Shin kun san fasalin Kasuwancin WhatsApp?

Bude WhatsApp akan wayoyinku. A kan iOS, matsa Sabuwar ƙungiya. A kan Android, taɓa alamar Menu sannan kuma Sabon Rukuni.

1wasu sabon rukuni 2 Saitunan Android

Gungura ƙasa ta hanyar lambobin sadarwar ku kuma matsa kan duk wanda kuke son ƙarawa zuwa ƙungiyar. Lokacin da aka gama, danna Next.

3dara1 4dara2

Ƙara taken zuwa tattaunawar rukuni kuma, idan kuna so, ƙaramin hoto.

5 saitin 6. saiti

Danna Ƙirƙiri kuma tattaunawar rukuni tana shirye don tafiya. Duk wani sako da aka aika mata, ana rabawa kowa.

7 rukuni

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake karanta saƙonnin WhatsApp da aka goge

cikin chat group, Ko da kun kashe “Kun karanta saƙonnin su” , har yanzu kuna iya ganin wanda ya karɓa kuma ya karanta saƙonnin ku. Kawai Doke shi gefe a kan kowane saƙo.

7 karanta

Don sarrafa tattaunawar rukunin ku, danna sunan sa. Anan, zaku iya ƙara sabbin mahalarta, share ƙungiyar, canza taken da takaitaccen hoto.

8 saituna 1 9 saituna 2

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Shin kun aika hoto mara kyau zuwa tattaunawar rukuni? Ga yadda ake share saƙon WhatsApp har abada

Idan kuna son sanya wani ya zama mai daidaitawa - za su iya ƙara sabbin membobi da harbi tsoffin - ko cire wani daga cikin tattaunawar rukuni, danna sunan su sannan zaɓi da ya dace.

10 mashin

Yanzu za ku sami sauƙin ci gaba da kasancewa tare da duk abokanka - komai inda suke zama ko wace irin waya suke da ita.

Na baya
Yadda ake Boye Matsayinku na Yanar Gizo a WhatsApp
na gaba
Yadda ake toshe wani akan WhatsApp, yayi bayani tare da hotuna

Bar sharhi