Yadda za a

yadda ake cirewa da toshe mabiyan tiktok da gujewa maganganu marasa kyau?

yadda ake cirewa da toshe mabiyan tiktok da gujewa maganganu marasa kyau?

Ofaya daga cikin sabbin kuma sanannun cibiyoyin sadarwar jama'a akan Intanet a yau - musamman tsakanin matasa masu amfani - shine babban kaɗe -kaɗe na tic tac, hanyar sadarwar zamantakewa ta bidiyo wacce ke ba masu amfani damar ƙirƙirar da watsa gajerun bidiyo daga 15 seconds zuwa minti ɗaya don magoya baya. da mabiya.

Cibiyar sadarwar zamantakewa ce, don haka so, samun mabiya, hira, bin - da dai sauransu, wani bangare ne na TikTok, kuma mafi kyawun abin da kuke bayarwa, yawan mabiyan da kuke jawowa da kuma yawan magoya bayan ku.

Amma abin da za a yi da magoya baya masu bacin rai ko marasa ilimi, cire su na iya zama ɗan ɗabi'a, amma yana iya zama dole tare da wasu daga cikinsu. Tabbas, ba wani abu bane da za ku yi mai yawa, amma idan kuna buƙata; Anan ne yadda ake share mabiyan Tik Tok gaba ɗaya.

yadda ake cirewa da toshe mabiyan tiktok?

  1. Bude aikace -aikacen TikTok akan na'urar ku ta Android ko iOS.
  2. Je zuwa shafin "Ni" ko bayanin martaba kuma zaɓi "Mabiya".
  3. Zaɓi mutumin da kuke son sharewa, kuma zaɓi gunkin jerin maki uku a saman hagu.
  4. Zaɓi Toshe.

Yanzu za a toshe wannan mai son ganin duk abin da kuke nunawa da kuma hulɗa da ku a Tiktok. Muna fatan wannan zai isa ya dawo da kai da kan ka zuwa al'ada.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda za a dakatar da sabunta Windows 10?

Idan kuna gefe guda kuma kuna son daina kasancewa fan ko mai bin wani akan TikTok; Maganin yana da sauƙi kamar haka, don haka babu amfanin bin wani idan bai ba ku lada mai girma ba!

Yadda ake cire mabiya akan tiktok?

  1. Bude aikace -aikacen TikTok akan na'urarka kuma shiga cikin asusunka
  2. Je zuwa bayanin martaba na ko sashe "Ni" kuma zaɓi "Bi ni".
  3. Sannan zaɓi Next kusa da mutumin da kuke son cirewa.

Idan mai amfani ya nuna halin ɓarna, ya aika bidiyo na cin zarafi ko wariyar launin fata ko tsokaci, ko ya karya duk wani ƙa'idodin da app ɗin ya kafa, zaku iya ba da rahoto, kuma kada ku damu; Mutumin da kuka bayar da rahoto ba zai san wanda yayi wannan ba.

Yadda ake ba da rahoton asusun Tiktok?

  1. Je zuwa bayanin mai amfani da kuke son bayar da rahoto.
  2. Danna kan maki uku da ke sama don samun ƙarin zaɓuɓɓuka.
  3. Danna "rahoto".

Umarnin akan allon zai sa ku bayyana matsalar. Za ku iya zaɓar tsakanin yaudara, abun da bai dace ba, tursasawa, cin mutunci, tsiraici, tashin hankali, da sauransu.

Da zarar an gabatar da rahoton ku, Gidan Tarihin Kiɗa na Tik Tok zai duba batun. Idan wannan asusun a zahiri ya keta kowane ɗayan dokoki da jagororin, za a dakatar da shi ko a goge shi.

Yadda ake ma'amala da sakaci akan Tiktok?

Gabaɗaya, Kiɗa na Tiktok a zahiri ingantacciyar hanyar sadarwar zamantakewa ce mai kyau ko mara kyau fiye da aƙalla Instagram. Tabbas, yana da wasu rashi kamar kowane dandamali amma gabaɗaya, mutane kawai suna jin daɗin ƙirƙirar abun cikin juna da kallon sa, zaku iya cire magoya baya kamar yadda aka bayyana a sama ko zaku iya tafiya kan hanyar ku ku yi watsi da su.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake canza sunan tashar youtube?

Galibin mugayen mutane akan layi suna iyakar ƙoƙarinsu don samun hankalin ku. Suna ciyar da martani da haɓakawa, kuma wannan yana ƙarfafa su don son ƙarin. Sanannen madaidaicin martani ne a cikin ilimin halin ɗan adam, duk abin da za ku yi anan shine karya wannan ta hanyar ba su abubuwan da suke buƙata.

Hakanan kuna iya ba da rahoton duk wani bidiyo da kuka ga ya zama abin ƙyama ko keta ƙa'idodin zamantakewa da aka sani, ko ma bayar da rahoton sharhi idan kun ga ya zama abin ƙyama, kuma aikace -aikacen bai daina kare ku daga sakaci har zuwa wannan matakin, ku ma za ku iya ba da rahoton laifin. tattaunawa, kuma Tik Tok zai ɗauki matakin da ya dace.

Na baya
Dabaru masu sauƙi don ganowa da gyara matsalolin batirin iPhone
na gaba
Yadda za a kunna yanayin duhu na Facebook?

XNUMX sharhi

تع تعليقا

  1. Bozena :ال:

    Ok, amma menene sakamakon zai kasance?

Bar sharhi