Windows

Yadda ake dakatar da sabunta Windows 10 ta amfani da kayan aikin Wu10Man

Microsoft ya fara fitar da Windows 10 Sabunta Mayu 2020. Yanzu, yana iya ɗaukar 'yan kwanaki lokacin da sabuntawa ya bayyana akan na'urarka.

A halin yanzu, mutane sun fara ba da rahoton batutuwa daban -daban tare da Windows 10 Sabunta 2004 wanda ke haifar da matsala ga PC ɗin su. Misali, sabuntawa ya ƙunshi sabuntawa wanda ke haifar da batun dacewa tare da ƙwaƙwalwar Intel Optane.

Don haka, idan kuna jin jinkiri kuma kuna son toshe sabuwar sabuntawar Windows 10, to zaku iya ɗaukar taimakon wannan kayan aikin buɗe tushen mai suna Wu10Man .

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Sabunta Shirin Sabunta Sabunta Windows

Yadda ake amfani da Wu10Man kuma toshe sabuntawar Windows?

Wu10Man da farko an ƙaddamar da shi a cikin 2018, amma mai haɓaka kwanan nan ya sabunta kayan aiki don tallafawa ƙarin ayyuka bayan ganin sigar da ta gabata tana samun ƙarfi.
Koyaya, a yanzu, yakamata mu mai da hankali kan toshe sabbin abubuwan Windows kawai.

Wu10Man yana ba ku damar kashe duk ayyukan Windows da ke da alhakin sabunta tsarin ku. Jerin ya haɗa da Sabunta Windows, Mai shigar da kayayyaki na Windows, da Sabis na Sabis na Sabunta Windows.
Kuna buƙatar danna maballin juyawa masu amfani don yin aikin.

Bugu da kari, Wu10Man kuma yana iya toshe duk wuraren da Windows 10 ke ƙoƙarin samun dama lokacin da yake son saukar da sabunta fasali ko sabuntawa. An jera waɗannan URL ɗin a ƙarƙashin Mai sarrafa fayil shafin kuma ana iya toshe su ta danna maɓallin juyawa masu dacewa.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Warware matsalar Wi-Fi mai rauni a ciki Windows 10

Menene ƙari, kayan aikin yana ƙara lokacin iyaka wanda a ciki zaku iya dakatarwa ko jinkirta sabuntawa a cikin Windows 10. Aikin yana cikin aikace -aikacen Saituna amma yana ba da damar jinkirta ɗaukakawa don iyakance kwanaki.

Tare da Wu10Man, zaku iya saita ranakun daban -daban, ko adadin kwanaki, don sabunta fasali da sabunta abubuwan tarawa.

Baya ga toshe sabuntawa, Hakanan zaka iya amfani da wannan kayan aikin buɗe tushen don cire wasu aikace -aikacen da ba'a so daga Windows 10, wanda aka sani da bloatware.

Kuna iya saukar da Wu10Man daga shafin GitHub . Kuna iya shigar da shi azaman na yau da kullun Windows 10 app ko amfani da sigar šaukuwa.

Abu ɗaya da za a tuna shine kayan aiki yana yin canje -canje ga rajista na Windows, gyara ayyuka. Don haka, yakamata ku san abin da kuke yi, kuma aƙalla kiyaye tsarin ku.
Hakanan, yana iya yin alama ta riga -kafi kazalika.

Na baya
Yadda ake share saƙonnin WhatsApp ga kowa da kowa
na gaba
Yadda ake goge asusunka na Facebook har abada

Bar sharhi