Haɗa

Yadda ake zazzagewa da adana hotuna daga daftarin Docs na Google

google docs

Google Docs yana da kyau don haɗin gwiwa, amma ɗaukar hotunan da aka ɗora a cikin takaddun ku yana da wahala fiye da yadda yakamata. An yi sa'a, akwai hanya mai sauƙi don saukar da hotunan asali zuwa gare ku Windows 10, Mac ko Linux kwamfuta.

Duk da yake ba za ku iya saukar da hotunan mutum ɗaya daga Docs na Google ba (ko, aƙalla, ba mai sauƙi ba), kuna iya fitar da su gaba ɗaya. Kuna iya yin hakan ta hanyar saukar da daftarin aiki na Google azaman gidan yanar gizon zip a cikin tsarin HTML, tare da kowane abun ciki (kamar hotuna) da aka adana daban.

Don yin wannan, buɗe daftarin aiki na Google Docs wanda ke ɗauke da hotunan da kuke son zazzagewa. Daga saman mashaya menu,

Danna Fayil> نزيل> shashen yanar gizo (.html, matsa).
ko a Turanci Download > Shafin Yanar Gizo (.html, zipped).

Bayan secondsan daƙiƙu kaɗan, Google Docs zai fitar da daftarin aikin ku azaman fayil ɗin zip, wanda daga nan zaku buƙaci cirewa ta amfani da Fayil Explorer (Windows) ko Taskar Amsoshi (Mac).

Abubuwan da aka fitar za su nuna takaddar da aka adana azaman fayil ɗin HTML, tare da kowane hotunan da aka saka a ajiye daban a cikin babban fayil.images. Ana fitar da hotunan da aka sauke daga daftarin Docs na Google azaman fayilolin JPG tare da jerin fayilolin jerin (image1.jpg, image2.jpg, da sauransu) a cikin tsari na bazuwar.

Misalin takardun Google Docs da hotuna, an fitar dashi zuwa Mac cikin tsarin HTML da JPG.

Da zarar an sauke, zaku iya shirya hotunan kuma sake shigar da su cikin takaddar ku. Ko, a madadin haka, zaku iya amfani da shi a wani wuri.

Hakanan kuna iya sha'awar ganin:  Yadda ake Canza Fayilolin MS Office zuwa Fayilolin Docs na Google

Muna fatan za ku ga wannan labarin yana da amfani wajen sanin yadda ake zazzagewa da adana hotuna daga daftarin Docs na Google, sanar da mu abin da kuke tunani a cikin sharhin

Na baya
Yadda za a kashe sanarwar akan allon kulle iPhone
na gaba
Yadda za a hana masu binciken intanet daga iƙirarin zama tsoho mai bincike

Bar sharhi